A-og B- úrslit á Landsmótinu á Hólum júlí 11, 2016

Okkar fólk í Hestamannafélaginu Skagfirðingi stóð sig frábærlega á Hólum
á landsmótinu og hér koma A og B úrslitin þar sem við áttum allstaðar fulltrúa.

A-flokkur
A-úrslit
1 Hrannar frá Flugumýri II / Eyrún Ýr Pálsdóttir 9,16
2 Arion frá Eystra-Fróðholti / Daníel Jónsson 9,04
3 Skýr frá Skálakoti / Jakob Svavar Sigurðsson 8,92
4 Undrun frá Velli II / Elvar Þormarsson 8,91
5 Krókus frá Dalbæ / Sigursteinn Sumarliðason 8,91
6 Sjóður frá Kirkjubæ / Guðmundur Björgvinsson 8,83
7 Nagli frá Flagbjarnarholti / Sigurbjörn Bárðarson 8,80
8 Þór frá Votumýri 2 / Atli Guðmundsson 8,65

B-úrslit
1 Nagli frá Flagbjarnarholti / Sigurbjörn Bárðarson 8,77 – upp í A-úrslit
2 Villingur frá Breiðholti í Flóa / Árni Björn Pálsson 8,76
3 Kunningi frá Varmalæk / Líney María Hjálmarsdóttir 8,75
4 Hersir frá Lambanesi / Jakob Svavar Sigurðsson 8,70
5 Brigða frá Brautarholti / Guðmundur Björgvinsson 8,68
6 Karl frá Torfunesi / Mette Mannseth 8,65
7 Narri frá Vestri-Leirárgörðum / Þórarinn Eymundsson 8,63
8 Sif frá Helgastöðum 2 / Teitur Árnason 0,00

B-flokkur
A-úrslit
1 Nökkvi frá Syðra-Skörðugili / Jakob Svavar Sigurðsson 9,21
2 Loki frá Selfossi / Árni Björn Pálsson 9,18
3 Spölur frá Njarðvík / Ásmundur Ernir Snorrason 8,99
4 Frami frá Ketilsstöðum / Elin Holst 8,98
5 Katla frá Ketilsstöðum / Bergur Jónsson 8,85
6 Hátíð frá Forsæti II / Jón Páll Sveinsson 8,85
7 Vökull frá Efri-Brú / Ævar Örn Guðjónsson 8,76
8 Sökkull frá Dalbæ / Guðmundur Björgvinsson 8,66

B-úrslit
1 Vökull frá Efri-Brú / Ævar Örn Guðjónsson 8,81 –
2 Oddi frá Hafsteinsstöðum / Jakob Svavar Sigurðsson 8,79
3 Viti frá Kagaðarhóli / Mette Mannseth 8,77
4 Hrafn frá Breiðholti í Flóa / Bjarni Sveinsson 8,70
5 Garpur frá Skúfslæk / Sigurður Óli Kristinsson 8,68
6 Pistill frá Litlu-Brekku / Hinrik Bragason 8,66
7 Bragur frá Ytra-Hóli / Árni Björn Pálsson 8,64
8 Blæja frá Lýtingsstöðum / Sigurður Sigurðarson 0,00

Ungmennaflokkur
A-úrslit
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Póstur frá Litla-Dal 8,88
2 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri 8,84
3 Dagmar Öder Einarsdóttir / Glóey frá Halakoti 8,70
4 Anna-Bryndís Zingsheim / Dagur frá Hjarðartúni 8,64
5 Fríða Hansen / Hekla frá Leirubakka 8,61
6 Brynja Kristinsdóttir / Kiljan frá Tjarnarlandi 8,59
7 Þóra Höskuldsdóttir / Huldar frá Sámsstöðum 8,59
8 Sonja S Sigurgeirsdóttir / Jónas frá Litla-Dal 8,58

B-úrslit
8. Þóra Höskuldsdóttir / Hulda 8,62 –
9. Finnur Jóhannesson / Óðinn 8,60
10. Glódís Helgadóttir / Hektor 8,58
11. Nína María Hauksdóttir / Sproti 8,54
12. Rósanna Valdimarsdóttir / Sprækur 8,50
12. Birna Olivia Ödquist / Kristófer 8,50
14. Elín Árnadóttir / Blær 8,47
14. Brynjar Nói Sighvatsson / Framsýn 8,47
16. Snorri Egholm Þórsson / Sæmd 8,41 

Unglingaflokkur
A-úrslit
1 Hafþór Hreiðar Birgisson / Villimey frá Hafnarfirði 8,82
2 Hákon Dan Ólafsson / Gormur frá Garðakoti 8,81
3 Þóra Birna Ingvarsdóttir / Þórir frá Hólum 8,72
4 Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 8,66
5 Egill Már Þórsson / Saga frá Skriðu 8,65
6 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 8,52
7 Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 8,47
8 Kristín Ellý Sigmarsdóttir / Perla frá Höskuldsstöðum 8,18

B-úrslit
1 Þóra Birna Ingvarsdóttir / Þórir frá Hólum 8,68 – upp í A-úrslit
2 Kári Kristinsson / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 8,66
3 Benjamín Sandur Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 8,60
4 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 8,55
5 Annabella R Sigurðardóttir / Ormur frá Sigmundarstöðum 8,51
6 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 8,45
7 Ingunn Ingólfsdóttir / Ljóska frá Borgareyrum 8,43
8 Glódís Rún Sigurðardóttir / Töru-Glóð frá Kjartansstöðum 8,09

Barnaflokkur
A-úrslit
1 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 8,95
2 Signý Sól Snorradóttir / Rafn frá Melabergi 8,79
3 Júlía Kristín Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 8,77
4 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 8,72
5 Guðný Dís Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi 8,72
6 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Glaður frá Kjarnholtum I 8,71
7 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 8,69
8 Sigrún Högna Tómasdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 8,63

B-úrslit
8 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Glaður frá Kjarnholtum I 8.7 – upp í A-úrslit
9 Helga Stefánsdóttir Hákon frá Dallandi 8.67
10 Jón Ársæll Bergmann Náttfari frá Bakkakoti 8.64
11 Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 8.6
12 Þorleifur Einar Leifsson Hekla frá Hólkoti 8.59
13 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl 8.57
14 Katrín Diljá Vignisdóttir Klængur frá Skálakoti 8.55
15 Unnsteinn Reynisson Finnur frá Feti 8.53
15 Sindri Snær Stefánsson Tónn frá Litla-Garði 8.53

Glæsilegur árangur hjá okkur á þessu fyrsta stórmóti sem Skagfirðingur

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email