Breytt dagskrá fyrir sunnudaginn og úrslit úr forkeppni maí 22, 2016

Opið WR Skagfirðings og UMSS í hestaíþróttum, Hólum 20.-22. maí

ATH breytt dagskrá.

Sunnudagur:
10:00 B-úrslit F1 opinn. fl.
10:30 B-úrslit T1 opinn.fl.
11:00 A-úrslit V5 barna fl.
11:20 A-úrslit V2 unglinga fl.
11:45 A-úrslit V2 1. fl.
12:15 A-úrslit V1 opinn. fl.
12:45 Matur
13:45 100 m. skeið
14:10 A-úrslit F2 ungmenna fl.
14:25 A-úrslit F2 1. fl.
15:00 A-úrslit F1 opinn. fl.
15:30 A-úrslit T7 barna fl.
15:50 A-úrslit T2 opinn fl.
16:15 A-úrslit T3 unglingaflokkur
16:40 A-úrslit T3 1. fl.
17:05 A-úrslit T1 opinn fl.
17:35 A-Úrslit V2 Ungmennaflokkur
18:05 A-Úrslit V5 2.fl
18:35 A-Úrslit T3 Ungmenni
19:05 A-Úrslit T7 2.fl

Fimmgangur F1
Forkeppni Opinn flokkur – Meistaraflokkur –
1 Þórarinn Eymundsson / Narri frá Vestri-Leirárgörðum 7,13
2 Mette Mannseth / Hnokki frá Þúfum 6,93
3 Mette Mannseth / Karl frá Torfunesi 6,90
4 Bjarni Jónasson / Dynur frá Dalsmynni 6,73
5 Mette Mannseth / Kiljan frá Þúfum 6,67
6 Anton Níelsson / Sigrún frá Syðra-Holti 6,50
7 Hlynur Guðmundsson / Orka frá Ytri-Skógum 6,30
8 Sigurður Rúnar Pálsson / Seiður frá Flugumýri II 6,17
9 Valdimar Bergstað / Krapi frá Selfossi 6,00
10 Líney María Hjálmarsdóttir / Árvakur frá Tunguhálsi II 5,97
42686 Ólafur Ásgeirsson / Dan frá Hofi 5,90
42686 Anton Níelsson / Erpur frá Dalvík 5,90
13 Magnús Bragi Magnússon / Salka frá Steinnesi 5,87
14 Inga María S. Jónínudóttir / Lilja frá Syðra-Holti 5,70
15 Sara Rut Heimisdóttir / Magnús frá Feti 5,57
16 Linda Rún Pétursdóttir / Flugnir frá Hólum 5,50
17-18 Guðmundur Þór Elíasson / Eldfari frá Stóru-Ásgeirsá 5,33
17-18 Jóhanna Friðriksdóttir / Frenja frá Vatni 5,33
19-20 Agnes Hekla Árnadóttir / Hrynur frá Ytra-Hóli 5,10
19-20 Edda Rún Guðmundsdóttir / Þulur frá Hólum 5,10
21 Þórdís Fjeldsteð / Tromma frá Skógskoti 5,03
22 Óskar Örn Hróbjartsson / Reimar frá Hólum 3,97

B-úrslit
Líney María Hjálmarsdótti
Ólafur Ásgeirsson
Magnús Bragi Magnússon
Inga María S. Jónínudóttir
Sara Rut Heimisdóttir

A úrslit
Þórarinn Eymundsson
Mette Mannseth
Bjarni Jónasson
Hlynur Guðmundsson
Sigurður Rúnar Pálsson

Fimmgangur F2
Forkeppni Opinn flokkur – 1. flokkur –
1 Matthías Kjartansson / Auðna frá Húsafelli 2 6,13
2 Maiju Maaria Varis / Elding frá Hvoli 6,10
3 Einar Ásgeirsson / Áróra frá Unnarholti 5,53
4 Tonhild Skaare Tveiten / Sól frá Sökku 5,13
5 Birna Hólmgeirsdóttir / Seðill frá Laugardælum 4,63
6 Hege Valand / Hnota frá Litlalandi 0,00

Fimmgangur F2
Forkeppni Ungmennaflokkur –
1 Julina Veith / Þeyr frá Prestsbæ 6,60
2 Kristján Árni Birgisson / Sálmur frá Skriðu 6,23
3 Finnbogi Bjarnason / Segull frá Akureyri 5,20
4 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Syrpa frá Hofi á Höfðaströnd 4,43

Fjórgangur V1
Forkeppni Opinn flokkur – Meistaraflokkur –
1 Artemisia Bertus / Korgur frá Ingólfshvoli 7,10
2 Bjarni Jónasson / Hafrún frá Ytra-Vallholti 6,93
3 Edda Rún Guðmundsdóttir / Spyrna frá Strandarhöfði 6,57
4 Magnús Bragi Magnússon / Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 6,53
5 Sina Scholz / Nói frá Saurbæ 6,47
6 Linda Rún Pétursdóttir / Króna frá Hólum 6,40
7 Líney María Hjálmarsdóttir / Þruma frá Hofsstaðaseli 6,37
8 Linda Rún Pétursdóttir / Kvarði frá Hólum 5,93
9 Sigurður Rúnar Pálsson / Reynir frá Flugumýri 0,00

Fjórgangur V2
Forkeppni Opinn flokkur – 1. flokkur –
1 Bjarney Jóna Unnsteinsd. / Máttur frá Miðhúsum 6,33
2 Vigdís Gunnarsdóttir / Daníel frá Vatnsleysu 6,23
3 Matthías Kjartansson / Cesar frá Húsafelli 2 5,50

Fjórgangur V2
Forkeppni Opinn flokkur – 2. flokkur –
1 Lea Busch / Kaktus frá Þúfum 6,37
2 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir / Kolskeggur frá Syðri-Hofdölum 5,90
3 Nína Hrefna Lárusdóttir / Ída frá Hólshúsum 4,40

Fjórgangur V2
Forkeppni Ungmennaflokkur –
1 Finnbogi Bjarnason / Blíða frá Narfastöðum 6,57
2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Hlekkur frá Lækjamóti 6,30
3 Elín Sif Holm Larsen / Kvaran frá Lækjamóti 6,03
4 Rósanna Valdimarsdóttir / Sprækur frá Fitjum 5,77
5 Elín Magnea Björnsdóttir / Eldur frá Hnjúki 5,70
6 Vigdís Anna Sigurðardóttir / Valur frá Tóftum 5,67
7 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Koltinna frá Varmalæk 0,00

Fjórgangur V2
Forkeppni Unglingaflokkur –
42371 Freydís Þóra Bergsdóttir / Ötull frá Narfastöðum 6,20
42371 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,20
3 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 6,17
4 Stefanía Sigfúsdóttir / Ljómi frá Tungu 6,13
5 Jódís Helga Káradóttir / Meistari frá Fagranesi 5,63
6 Unnur Rún Sigurpálsdóttir / Ester frá Mosfellsbæ 5,50
7 Guðný Rúna Vésteinsdóttir / Glymur frá Hofsstaðaseli 5,23
8 Guðný Rúna Vésteinsdóttir / Mökkur frá Hofsstaðaseli 5,20

Fjórgangur V2
Forkeppni Barnaflokkur –
1 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Gola frá Ysta-Gerði 6,43
2 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 6,33
3 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 4,53
4 Anna Sif Mainka / Ræll frá Hamraendum 0,00

Tölt T1
Forkeppni Opinn flokkur – Meistaraflokkur –
1 Bjarni Jónasson / Randalín frá Efri-Rauðalæk 7,93
2 Gísli Gíslason / Trymbill frá Stóra-Ási 7,63
3 Mette Mannseth / Viti frá Kagaðarhóli 7,57
4 Sigurður Rúnar Pálsson / Reynir frá Flugumýri 7,53
5 Ísólfur Líndal Þórisson / Freyðir frá Leysingjastöðum II 7,37
6 Þórarinn Eymundsson / Taktur frá Varmalæk 7,33
7 Sina Scholz / Nói frá Saurbæ 6,73
42592 Líney María Hjálmarsdóttir / Komma frá Hólabrekku 6,70
42592 Magnús Bragi Magnússon / Lukkudís frá Víðinesi 1 6,70
42592 Anton Níelsson / Skörp frá Syðra-Holti 6,70
11 Linda Rún Pétursdóttir / Króna frá Hólum 6,67
12 Þórdís Fjeldsteð / Snjólfur frá Eskiholti 6,43
13 Líney María Hjálmarsdóttir / Blær frá Hofsstaðaseli 6,33
14 Magnús Bragi Magnússon / Gola frá Krossanesi 0,00

B úrslit
Magnús Bragi Magnússon
Linda Rún Pétursdóttir
Þórdís Fjeldsteð

A-úsrlit
Gísli Gíslason
Mette Mannseth
Sigurður Rúnar Pálsson
Sina Scholz
Líney María Hjálmarsdóttir

Tölt T2
Forkeppni Opinn flokkur – Meistaraflokkur –
1 Finnbogi Bjarnason / Blíða frá Narfastöðum 6,87
2 Mette Mannseth / Hryðja frá Þúfum 6,73
3 Ísólfur Líndal Þórisson / Vaðall frá Akranesi 6,53
4 Hlynur Guðmundsson / Orka frá Ytri-Skógum 6,33
5 Valdimar Bergstað / Hugleikur frá Galtanesi 6,30
6 Líney María Hjálmarsdóttir / Þruma frá Hofsstaðaseli 6,23
7 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,07
8 Edda Rún Guðmundsdóttir / Þulur frá Hólum 5,97
9 Heiðrún Ósk Eymundsdóttir / Sól frá Saurbæ 5,80
10 Magnús Bragi Magnússon / Salka frá Steinnesi 5,60
11 Guðmundur Þór Elíasson / Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá 4,93
12 Ólafur Ásgeirsson / Seiður frá Kjarnholtum I 4,80

Tölt T3
Forkeppni Opinn flokkur – 1. flokkur –
1 Vigdís Gunnarsdóttir / Daníel frá Vatnsleysu 6,87
2 Bjarney Jóna Unnsteinsd. / Vaka frá Miðhúsum 6,27
3 Elin Adina Maria Bössfall / Blær frá Laugardal 5,40

Tölt T3
Forkeppni Ungmennaflokkur –
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Koltinna frá Varmalæk 5,67
2 Rósanna Valdimarsdóttir / Sprækur frá Fitjum 5,60
3 Vigdís Anna Sigurðardóttir / Valur frá Tóftum 5,40
4 Elín Magnea Björnsdóttir / Eldur frá Hnjúki 5,17
5 Elín Sif Holm Larsen / Kvaran frá Lækjamóti 5,10

Tölt T3
Forkeppni Unglingaflokkur –
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 6,20
2 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,10
3 Freydís Þóra Bergsdóttir / Ötull frá Narfastöðum 6,00
4 Stefanía Sigfúsdóttir / Glóblesi frá Álftagerði II 5,77
5 Guðný Rúna Vésteinsdóttir / Glymur frá Hofsstaðaseli 5,67
6 Jódís Helga Káradóttir / Ópera frá Skefilsstöðum 5,57
7 Guðný Rúna Vésteinsdóttir / Mökkur frá Hofsstaðaseli 4,20

Í úrslitum
Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson
Viktoría Eik Elvarsdóttir
Stefanía Sigfúsdóttir
Guðný Rúna Vésteinsdóttir
Jódís Helga Káradóttir

Tölt T7
Forkeppni Opinn flokkur – 2. flokkur –
1 Laufey Rún Sveinsdóttir / Harpa frá Barði 6,30
2 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir / Kolskeggur frá Syðri-Hofdölum 6,20
3 Nína Hrefna Lárusdóttir / Ída frá Hólshúsum 5,70

Tölt T7
Forkeppni Barnaflokkur –
1 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 6,70
2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 6,37
3 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Gola frá Ysta-Gerði 6,20
4 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Grettir frá Saurbæ 5,33

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email