download.jpg

Dagskrá og ráslistar fyrir Skagfirsku mótaröðina 1.mars febrúar 28, 2017

Dagskrá 
Mótið hefst 18:30 

Tölt- 3.flokkur
Tölt- 2.flokkur

Tölt- 1.flokkur
Urslit í Tölti allir flokkar

—-HLÉ—– 20 Mín

Fjórgangur- 3.flokkur
Fjórgangur- 2.flokkur
Fjórgangur- 1.flokkur
Úrslit í Fjórgangi allir flokkar

Ráslisti
Fjórgangur V5
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Lokki frá Syðra-Vallholti Brúnn/milli- einlitt 10 Skagfirðingur Stefán Logi Haraldsson Lúðvík frá Feti Tinna frá Syðra-Vallholti
2 2 H Maiju Maaria Varis Vopni frá Sauðárkróki Rauður/milli- einlitt 10 Snæfellingur Pétur Helgi Stefánsson Tjörvi frá Sunnuhvoli Blíða frá Ljótsstöðum 1
3 3 V Pétur Örn Sveinsson Greip frá Sauðárkróki Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur Pétur Örn Sveinsson, Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1
4 3 V Sina Scholz Nói frá Saurbæ Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur Sina Scholz Vilmundur frá Feti Naomi frá Saurbæ
5 4 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Abel frá Flagbjarnarholti Brúnn/milli- einlitt 7 Þytur Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Auður frá Lundum II Rás frá Ragnheiðarstöðum
6 4 V Hafdís Arnardóttir Freisting frá Hóli Jarpur/dökk- einlitt 11 Skagfirðingur Óskar Már Atlason Adam frá Ásmundarstöðum Freyja frá Hóli
7 5 V Guðmar Freyr Magnússun Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Skagfirðingur Hrafn Þórisson, Magnús Bragi Magnússon Gammur frá Steinnesi 
8 5 V Magnús Bragi Magnússon Glói frá Dallandi Rauður/milli- stjörnótt 10 Skagfirðingur Hestamiðstöðin Dalur ehf Eldjárn frá Tjaldhólum Gnótt frá Dallandi
9 6 V Jónína Lilja Pálmadóttir Svipur frá Syðri-Völlum Rauður/milli- blesótt 14 Þytur Ingunn Reynisdóttir Leikur frá Sigmundarstöðum Venus frá Sigmundarstöðum
10 7 H Sif Kerger Rák frá Efra-Seli Rauður/ljós- blesótt glófext 10 Skagfirðingur Sif Kerger Álmur frá Skjálg Gull-Sigga frá Norður-Hvoli
11 7 H Hege Valand Klettur frá Borgarholti Rauður/milli- einlitt 13 Þjálfi Hege Valand Gustur frá Hóli Sólkatla frá Langholtsparti
12 8 V Jóhanna Friðriksdóttir Emil frá Varmalæk 1 Grár/brúnn skjótt 7 Skagfirðingur Jóhanna Heiða Friðriksdóttir, Guðmundur Þór Elíasson Gammur frá Steinnesi
13 8 V Inken Lüdemann Þeista frá Hofsstöðum Jarpur/milli- einlitt 10 Sprettur Eyjólfur Gíslason Ás frá Ármóti Þrá frá Hofsstöðum
14 9 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil- blesa auk … 9 Þytur Hjálmar Pálmason Grettir frá Grafarkoti Flikka frá Bergsstöðum
15 9 V Guðmundur Þór Elíasson Ísak frá Stóru-Ásgeirsá Brúnn/milli- stjörnótt 7 Skagfirðingur Guðmundur Þór Elíasson Ketill frá Kvistum Gleði frá Stóru-Ásgeirsá
16 10 H Sina Scholz Mirra frá Hléskógum Brúnn/milli- stjörnótt 9 Skagfirðingur Katrin Taylor-Sheehan Sikill frá Sperðli Díana frá Dalvík
17 10 H Pétur Örn Sveinsson Gyllir frá Víðidal Rauður/milli- einlitt 7 Skagfirðingur Pétur Helgi Stefánsson Hófur frá Varmalæk Gnótt frá Víðidal
18 11 V Maiju Maaria Varis Náttsól frá Saurbæ Brúnn/milli- stjörnótt 7 Snæfellingur Pétur Örn Sveinsson, Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Vígur frá Eikarbrekku Ljónslöpp
19 11 V Sandra Steinþórsdóttir Virðing frá Hamarshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-… 11 Skagfirðingur Fanney Hrund Hilmarsdóttir Þróttur frá Hamarshjáleigu Venus 

Fjórgangur V5

2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Herjólfur Hrafn Stefánsson Gró frá Glæsibæ Brúnn/milli- einlitt 9 Skagfirðingur Stefán Friðriksson Penni frá Glæsibæ Gerða frá Borgargerði
2 1 V Sverrir Sigurðsson Krummi frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt 7 Þytur Sverrir Sigurðsson, Sigrún Kristín Þórðardóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Dagrún frá 
3 2 H Pétur Ingi Grétarsson Venus frá Sauðárkróki Rauður/ljós- stjörnótt 10 Skagfirðingur Eymundur Þórarinsson, Pétur Ingi Grétarsson Kraftur frá Bringu Von 
4 2 H Helga Rósa Pálsdóttir Gýgjar frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr. stjörnótt 8 Skagfirðingur Helga Rósa Pálsdóttir Þormar Roði frá Garði Grágás frá Gýgjarhóli
5 3 V Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni Brúnn/milli- skjótt 10 Skagfirðingur Kristján Geir Jóhannesson, Birna M Sigurbjörnsdóttir Stæll frá Enni Skifting frá
6 3 V Herjólfur Hrafn Stefánsson Markó frá Glæsibæ Rauður/milli- skjótt 6 Skagfirðingur Stefán Friðriksson Penni frá Glæsibæ Svalgrá frá Glæsibæ

Fjórgangur V5


3.flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Aron Pétursson Hnota frá Víðidal Brúnn/milli- einlitt 7 Skagfirðingur Gréta Sjöfn Guðmundsdóttir Gustur frá Margrétarhofi Vala frá Brautarholti
2 1 V Stefanía Sigfúsdóttir Höfði frá Sauðárkróki Rauður/dökk/dr. blesótt 14 Skagfirðingur Ingólfur Pálmason, Guðmundur Sveinsson Brjánn frá Reykjavík Hetta frá 
3 2 H Jódís Helga Káradóttir Fim frá Kýrholti Rauður/milli- einlitt 12 Skagfirðingur Steinþór Tryggvason Þokki frá Kýrholti Flink frá Kýrholti

Tölt T7
1.flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Maiju Maaria Varis Elding frá Hvoli Rauður/milli- einlitt 9 Snæfellingur Margrét Sigurlaug Stefánsdóttir, Maiju Maaria Varis Glymur frá Árgerði Þruma frá Hvoli
2 1 V Magnús Bragi Magnússon Skrautfjöður frá Íbishóli Jarpur/milli- skjótt 8 Skagfirðingur Elisabeth Jansen, Elisabeth Jansen Óskasteinn frá Íbishóli Sara frá Kolkuósi
3 2 H Finnbogi Arnar Eyjólfsson Abel frá Vatnsleysu Rauður/milli- blesótt 12 Faxi Vatnsleysubúið jónsson Glampi frá Vatnsleysu Auður frá Vatnsleysu
4 2 H Gloria Simone Kucel Hryðja frá Herríðarhóli Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Skagfirðingur Aebischer Janine Stormur frá Herríðarhóli Hátíð frá Herríðarhóli
5 3 V Hafdís Arnardóttir Freisting frá Hóli Jarpur/dökk- einlitt 11 Skagfirðingur Óskar Már Atlason Adam frá Ásmundarstöðum Freyja frá Hóli
6 3 V Pétur Örn Sveinsson Greip frá Sauðárkróki Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur Pétur Örn Sveinsson, Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Gjálp 
7 4 V Sina Scholz Mirra frá Hléskógum Brúnn/milli- stjörnótt 9 Skagfirðingur Katrin Taylor-Sheehan Sikill frá Sperðli Díana frá Dalvík
8 4 V Magnús Bragi Magnússon Gandur frá Íbishóli Brúnn/mó- einlitt 8 Skagfirðingur Elisabeth Jansen, Elisabeth Jansen Óskasteinn frá Íbishóli Sóldögg frá Neðra-Ási
9 5 H Sandra Steinþórsdóttir Virðing frá Hamarshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-… 11 Skagfirðingur Fanney Hrund Hilmarsdóttir Þróttur frá Hamarshjáleigu Venus frá Hamarshjáleigu

Tölt T7
2.flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Pétur Ingi Grétarsson Vordís frá Sauðárkróki Rauður/milli- tvístjörnótt 11 Skagfirðingur Pétur Ingi Grétarsson Tígull frá Gýgjarhóli Von frá Strandarhöfði
2 1 H Aðalheiður Einarsdóttir Melrós frá Kolsholti 2 Brúnn/milli- tvístjörnótt 9 Þytur Aðalheiður Sveina Einarsdóttir Glymur frá Skeiðháholti 3 Pandra frá Kolsholti 2
3 2 V Birna M Sigurbjörnsdóttir Þristur frá Syðri-Hofdölum Bleikur/fífil/kolóttur bl… 9 Skagfirðingur Ísak Óli Traustason, Friðrik Andri Atlason, Jón Helgi Sigur Galsi frá
4 2 V Sverrir Sigurðsson Frostrós frá Höfðabakka Brúnn/milli- tvístjörnótt 6 Þytur Sverrir Sigurðsson, Sigrún Kristín Þórðardóttir Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Freysting 
5 3 H Óli Sigurjón Pétursson Vestri frá Krossanesi Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Skagfirðingur Óli Sigurjón Pétursson Ræll frá Varmalæk Röst frá Krossanesi

Tölt T7
3.flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Irena Kamp Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli- stjörnótt 8 Þytur Kristinn Arnar Karlsson, Irina Franziska Kaethe Kamp Tinni frá Kjarri Kosning frá Ytri-
2 1 V Elísa Ýr Sverrisdóttir Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli- blesótt 10 Þytur Þórhallur M Sverrisson, Bjarki Freyr Arngrímsson, Sverrir S Gammur frá Steinnesi 

download

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email