logoid.jpg

Dagskrá og ráslistar – úrtaka og félagsmót júní 15, 2018

Laugardagur
8:30 Knapafundur
9:00 Barnaflokkur
Unglingaflokkur
Ungmennaflokkur
Ca 12:30 MATUR
B-flokkur
A-flokkur

Sunnudagur
9:00 B-flokkur
Ungmennaflokkur
Unglingaflokkur
A-flokkur
Ca 12:15 Matur
Pollaflokkur
C1 flokkur
Barnaflokkur
Tölt forkeppni

Tölt T1
1 1 V Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir, Jónas frá LitlaDal, Skagfirðingur
2 2 V Teitur Árnason, Roði frá Syðri Hofdölum, Fákur
3 3 V Skapti Steinbjörnsson, Oddi frá Hafsteinsstöðum, Skagfirðingur
4 4 V Mette Mannseth, List frá Þúfum, Skagfirðingur
5 5 V Þórarinn Eymundsson, Laukur frá Varmalæk, Skagfirðingur
6 6 V Elísabet Jansen, Molda frá Íbishóli , Skagfirðingur
7 7 V Egill Þórir Bjarnason, Dís frá Hvalnesi , Skagfirðingur
8 8 V Sveinn Brynjar Friðriksson, Vígablesi frá Djúpadal, Skagfirðingur
9 9 H Sigurður Heiðar Birgisson, Djásn frá Ríp, Skagfirðingur
10 10 V Finnbogi Bjarnason, Hera frá Árholti, Skagfirðingur
11 11 V Bjarni Jónasson, Úlfhildur frá Strönd, Skagfirðingur
12 12 V Sina Scholz, Nói frá Saurbæ, Skagfirðingur

B-flokkur
1 V Egill Þórir Bjarnason og Eldur frá Hvalnesi
2 V Inken Lüdemann og Kylja frá Blesastöðum 1A
3 V Heiðrún Ósk Eymundsdóttir og Greip frá Sauðárkróki
4 V Rósanna Valdimarsdóttir og Sprækur frá
5 V Mette Mannseth og Pílatus frá Þúfum
6 V Freyja Amble Gísladóttir og Sif frá Þúfum
7 V Arnþrúður Heimisdóttir og Óskadís frá Langhúsum
8 V Friðrik Þór Stefánsson og Gró frá Glæsibæ
9 H Helga Rósa Pálsdóttir og Fengur frá Síðu
10 V Lilja S. Pálmadóttir og Fannar frá Hafsteinsstöðum
11 V Skapti Steinbjörnsson og Oddi frá Hafsteinsstöðum
12 V Artemisia Bertus og Lyfting frá Hvammi
13 H Valdís Ýr Ólafsdóttir og Dropi frá Tungu
14 V Mette Mannseth og List frá Þúfum
15 V Flosi Ólafsson og Hrímnir frá Vatnsleysu
16 V Líney María Hjálmarsdóttir og Rokkur frá Varmalæk
17 V Inken Lüdemann og Dagný frá Glæsibæ
18 V Bjarni Jónasson og Kyndill frá YtraVallholti
19 V Jóhanna Friðriksdóttir og Ída frá Varmalæk 1
21 V Birna M Sigurbjörnsdóttir og Gammur frá Enni
22 V Teitur Árnason og Roði frá Syðri Hofdölum
23 V Arndís Brynjólfsdóttir og Hraunar frá Vatnsleysu
24 V Mette Mannseth og Hryðja frá Þúfum
25 V Skapti Steinbjörnsson og Hófadynur frá
26 V Heiðrún Ósk Eymundsdóttir og Stormur frá Saurbæ
27 H Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir og Jónas frá
28 V Hanna Maria Lindmark og Fálki frá Búlandi
29 V Sveinn Brynjar Friðriksson og Vígablesi frá
30 V Lea Christine Busch og Kaktus frá Þúfum
31 V Elin Adina Maria Bössfall og Blær frá Laugardal

A-flokkur
1 V Mette Mannseth og Stimpill frá Þúfum
2 V Eyrún Ýr Pálsdóttir og Hrannar frá Flugumýri II
3 V Egill Þórir Bjarnason og Fríða frá Hvalnesi
4 V Guðmar Freyr Magnússon og Óskadís frá Kjarnholtum I
5 H Klara Ólafsdóttir og Ljósbrá frá Steinnesi
6 V Bjarni Jónasson og Ósk frá Ysta-Mó Moldóttur
7 V Jakob Svavar Sigurðsson og Vegur frá Kagaðarhóli
8 V Líney María Hjálmarsdóttir og Þróttur frá
9 V Elvar Einarsson og Roði frá SyðraSkörðugili
10 V Skapti Steinbjörnsson og Hrafnista frá Hafsteinsstöðum
11 V Mette Mannseth og Lukka frá Þúfum
12 V Þórarinn Eymundsson og Sjarmör frá Varmalæk
13 V Flosi Ólafsson og Ísak frá Dýrfinnustöðum
14 V Friðgeir Ingi Jóhannsson og Rosi frá Berglandi I
15 V Pétur Örn Sveinsson og Hlekkur frá
16 V Bjarni Jónasson og Korgur frá Garði
17 V Sina Scholz og Nói frá Saurbæ
18 18 V Elísabet Jansen og Molda frá Íbishóli
19 V Elin Adina Maria Bössfall og Sóta frá Steinnesi
20 V Guðmar Freyr Magnússun og Stilling frá Íbishóli
21 V Mette Mannseth og Hnokki frá Þúfum
22 V Líney María Hjálmarsdóttir og Kolbrún frá
23 V Lea Christine Busch og Þögn frá Þúfum
24 V Hanna Maria Lindmark og Díva frá Dalsmynni
25 V Jóhanna Friðriksdóttir og Frenja frá Vatni
26 V Skapti Steinbjörnsson og Jórvík frá Hafsteinsstöðum
27 V Bjarni Jónasson og Snillingur frá Íbishóli
28 V Flosi Ólafsson og Luther frá Vatnsleysu
29 V Mette Mannseth og Flygill frá Stóra Ási

Ungmennaflokkur
1 1 V Viktoría Eik Elvarsdóttir og Gjöf frá Sjávarborg
2 2 V Unnur Rún Sigurpálsdóttir og Ester frá Mosfellsbæ
3 3 V Guðmar Freyr Magnússon og Óskasteinn frá Íbishóli
4 4 H Ingunn Ingólfsdóttir og Bálkur frá Dýrfinnustöðum
5 5 V Þórdís Inga Pálsdóttir og Glanni frá Dalsholti
6 6 V Freyja Sól Bessadóttir og Þröstur frá Sólheimum
7 7 V Viktoría Eik Elvarsdóttir og Kolbeinn frá Sauðárkróki
8 8 H Unnur Rún Sigurpálsdóttir og Mylla frá Hólum
9 9 V Guðmar Freyr Magnússon og Stássa frá Íbishóli
10 10 V Ingunn Ingólfsdóttir og Jötunn frá Dýrfinnustöðum
11 11 H Þórdís Inga Pálsdóttir og Njörður frá Flugumýri

Unglingaflokkur
1 1 V Björg Ingólfsdóttir og Mynd frá Dýrfinnustöðum
2 2 V Júlía Kristín Pálsdóttir og Kjarval frá Blönduósi
3 3 V Freydís Þóra Bergsdóttir og Ötull frá Narfastöðum
4 4 V Stefanía Sigfúsdóttir og Lokki frá SyðraVallholti
5 5 V Guðný Rúna Vésteinsdóttir og Röskur frá Tunguhálsi II
6 6 V Kristín Ellý Sigmarsdóttir og Mætta frá Bæ
7 7 H Jódís Helga Káradóttir og Finnur frá Kýrholti
8 8 V Katrín Ösp Bergsdóttir og Snerpa frá Narfastöðum
9 9 V Herjólfur Hrafn Stefánsson og Penni frá Glæsibæ
10 10 V Ingibjörg Rós Jónsdóttir og Elva frá Miðsitju
11 11 V Ólöf Bára Birgisdóttir og Nótt frá Ríp
12 12 V Björg Ingólfsdóttir og Hrímnir frá Hvammi 2
13 13 V Stefanía Sigfúsdóttir og Arna frá Hamarsey
14 14 V Guðný Rúna Vésteinsdóttir og Þruma frá Hofsstaðaseli

Barnaflokkur
1 1 V Þórgunnur Þórarinsdóttir og Grettir frá Saurbæ
2 2 V Trausti Ingólfsson og Stuna frá Dýrfinnustöðum
3 3 V Kristinn Örn Guðmundsson og Skandall frá Varmalæk 1
4 4 H Orri Sigurbjörn Þorláksson og Elva frá Langhúsum
5 5 H Arndís Lilja Geirsdóttir og Grettir frá Síðu
6 6 V Margrét Ósk Friðriksdóttir og Prins frá Torfunesi
7 7 V Sara Líf Elvarsdóttir og Þokkadís frá Syðra-Vallholti
8 8 V Flóra Rún Haraldsdóttir og Gleði frá Lóni
9 9 V Þórgunnur Þórarinsdóttir og Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi
10 10 V Trausti Ingólfsson og Steðji frá Dýrfinnustöðum
11 11 V Kristinn Örn Guðmundsson og Indriði frá StóruÁsgeirsá

C1
1 1 Guðrún Magrét Sigurðardótti og Blær frá Hofsstaðaseli
2 2 Sveinn Einarsson og Ívar frá Víðimýri

logoid

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email