20562804_1409736125741483_648392702_n.jpg

Fákaflug á Hólum – ÚRSLIT ágúst 1, 2017

Úrslit frá Fákaflugi 2017 sem haldið var á Hólum í Hjaltadal 29.-30.júlí.
Mótið gekk afar vel, veðrið gott og allir ánægðir eftir mótið.
Þess má geta að stökkkappreiðar vöktu mikla athygli og gleði, bæði hjá keppendum og áhorfendum.

Bjarni Jónasson sigraði bæði A-flokk og B-flokk á bræðrunum Kná og Kyndil frá Ytra-Vallholti en þeir eru sammæðra undan henni Glettu frá Ytra-Vallholti. Einnig Sigraði Bjarni Töltið á Úlfhildi frá Strönd
20562804 1409736125741483 648392702 n

20506920 1986647388231181 1075806834893788272 o
B flokkur A úrslit

1 Kyndill frá Ytra-Vallholti og Bjarni Jónasson 8.7
2 Hryðja frá Þúfum og Mette Mannseth 8.7
3 Mylla frá Hólum og Anton Níelsson 8.6
4 Pílatus frá Þúfum og Gísli Gíslason 8.53
5 Dropi frá Tungu og Valdís Ýr Ólafsdóttir 8.4
6 Skál frá Hafsteinsstöðum og Skapti Steinbjörnsson 8.37
7 Vanda frá Kúskerpi og Magnús Bragi Magnússon 7.77
8 Fálki frá Búlandi og Hanna Maria Lindmark 7.57

B flokkur B úrslit

9 Dropi frá Tungu og Valdís Ýr Ólafsdóttir 8.47
10 Júpiter frá Garðakoti og Ástríður Magnúsdóttir 8.4
11 Skák frá Hafsteinsstöðum og Elín Rós Sverrisdóttir 8.4
12 Fáni frá Lækjardal og Guðmundur Þór Elíasson 8.36
13 Gammu frá Enni og Hannes Brynjar Sigurgeirsson 8.29
14 Svalur frá Garðshorni og Sigmar Bragason 8.22
15 Blær frá Laugardal og Elin Adina Maria Bössfall 8.21
16 Stika frá Blönduósi og Karen Ósk Guðmundsdóttir 8.2

20449237 477827509251455 65947410350562274 o
Barnaflokkur úrslit
1 Þórgunnur Þórarinsdóttir og Grettir frá Saurbæ 8.8

2 Katrín Ösp Bergsdóttir og Gnótt frá Syðra-Fjalli I 8.58
3 Margrét Ósk Friðriksdótir og Prins frá Torfunesi 8.39
4 Karin Thelma Bernharðsdóttir og Lúkas frá Miðkoti 8.22
5 Kristinn Örn Guðmundsson og Irma frá Ketilshúsahaga 8.09
6 Patrekur Rafn Garðarsson og Tangó frá Reykjum 1 í Hrútafirði 7.85
7 Margrét Ásta Hreinsdóttir og Randver frá Garðshorni 0



Grettir og Þórgunnur  Mynd Rósa María Vésteinsdóttir

20424157 477830612584478 2778397048572268478 oUnglingaflokkur úrslit

1 Guðný Rúna Vésteinsdóttir og Þruma frá Hofsstaðaseli 8.82
2 Guðmar Freyr Magnússon og Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 8.61
3 Freydís Þóra Bergsdóttir og Ötull frá Narfastöðum 8.47
4 Kristín Ellý Sigmarsdóttir og Dögg frá Bæ 8.45
5 Björg Ingólfsdóttir og Bálkur frá Dýrfinnustöðum 8.44
6 Anna Ágústa Bernharðsdóttir og Lúna frá Miðkoti 8.37
7 Ingunn Ingólfsdóttir og Jötunn frá Dýrfinnustöðum 8.34
8.-9. Jódís Helga Káradóttir og Finnur frá Kýrholti 8.13
8.-9. Urður Birta Helgadóttir og Glaður frá Grund 8.13

10 Kamilla Rán Garðarsdóttir og Straumur frá Miðhúsagerði 7

C flokkur úrslit

1 Steingrímur Magnússon og Glói frá Dallandi 8.29

2 Helgi Hjörvar Hjartarson og Skapti frá Lambanes-Reykum 8.24

3 Hreinn Haukur Pálsson og Birta frá Kistu 8.22

4 Stefán Tor Leifsson og Nótt frá Grófargili 7.85

Mynd Rósa María Vésteinsdóttir

20476161 1407995952581255 6802760645327570282 n
A flokkur A úrslit

1 Knár frá Ytra-Vallholti og Bjarni Jónasson 8.69
2 Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd og Barbara Wenzl 8.67
3 Hrafnista frá Hafsteinsstöðum og Skapti Steinbjörnsson 8.58
4 Dofri frá Steinnesi og Elín Rós Sverrisdóttir 8.53
5 Snillingur frá Íbishóli og Magnús Bragi Magnússon 8.48
6 Háttur frá Þúfum og Mette Mannseth 8.46
7 Snædís frá Dalvík og Bjarki Fannar Stefánsson 8.36
8 Stilling frá Íbishóli og Guðmar Freyr Magnússon 8.31
9 Dynur frá Dalsmynni og Finnbogi Bjarnason 1.9
20545250 1986646774897909 2060575985120019247 o

A flokkur B úrslit

10 Jórvík frá Hafsteinsstöðum og Skapti Steinbjörnsson 8.47
11 Snædís frá Dalvík og Bjarki Fannar Stefánsson 8.46
12 Sigrún frá Syrðra-Holti og Inga María S Jónínudóttir 8.31
13 Piparmey frá Selfossi og Bergþóra Sigtryggsdóttir 8.27
14 Drafnar frá Hafsteinsstöum og Skapti Ragnar Skaptason 8.22
15 Hagur frá Skefilsstöðum og Guðmar Freyr Magnússon 7.03



20424191 1986648138231106 954661835095040632 o



31192416 5


Tölt T3 A úrslit

1 Bjarni Jónasson og Úlfhildur frá Strönd 7.72

2 Mette Mannseth og Hryðja frá Þúfum 7.33

3 Sonja S Sigurgeirsdóttir og Jónas frá Litla-Dal 7.22

4 Ástríður Magnúsdóttir og Júpiter frá Garðakoti 7.06

5 Birna Hólmgeirsdóttir og Hátíð frá Syðra-Fjalli I 6.94

6 Ingunn Ingólfsdóttir og Birkir frá Fjalli 6.78


Tölt T3 B úrslit

7 Ástríður Magnúsdóttir og Júpíter frá Garðakoti 6.67

8 Sigmar Bragason og Þórir frá Ytri-Hofdölum 6.33

9 Helga Rósa Pálsdóttir og Gýgjar frá Gýgjarhóli 6.11

10 Lea Christine Busch og Kæla frá Þúfum 5.94

11 Caeli Elizabeth Peters Cavanag og Þeyr frá Ytra-Vallholti 5.79

Stökk 250m20414070 825773197585037 633658235893426276 o

1 Björg Ingólfsdóttir og Strákur frá Hofsstöðum 19.53

2 Ástríður Magnúsdóttir og Grímúlfur frá Syðra-Skörðugili 22.64

3 Helgi Hjörvar Hjartarson og Skapti frá Lambanes-Reykjum 22.85

Skeið 250m

1 Elvar Einarsson og Segull frá Halldórsstöðum 25.03

Skeið 150m

1 Magnús Bragi Magnússon og Frami frá Íbishóli 16.64

2 Elvar Einarsson og Hrappur frá Sauðárkróki 17.22

3 Elina Adina Maria Bössfall og Fróði frá Ysta-Mói 17.6

4 Magnús Bragi Magnússon og Hvönn frá Steinnesi 17.86

Skeið 100m

1 Elvar Einarsson og Segull frá Halldórsstöðum 7.91

2 Hanna Maria Lindmark og Nikulás frá Langholtsparti 8.62

3 Elvar Einarsson og Hrappur frá Sauðárkróki 8.69

4 Elina Adina Maria Bössfall og Fróði frá Ysta-Mói 8.77

5 Skapti Steinbjörnsson og Ísak frá Hafsteinsstöðum 8.85

6 Anna Kristín Friðriksdóttir og Svarti-Svanur frá Grund 8.88

7 Inga María S Jónínudóttur og Tíska frá Hólum 9.5

8 Ingunn Ingólfsdóttir og Goði frá Kópavogi 10.31

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email