Fákaflug – Ráslistar júlí 28, 2017

Ráslisti
A flokkur

Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Drafnar frá Hafsteinsstöðum Skapti Ragnar Skaptason Brúnn/milli- einlitt 7 Skagfirðingur Hildur Claessen, Skapti Steinbjörnsson Ægir frá Litlalandi Dimmblá frá Hafsteinsstöðum
2 1 H Molda frá Íbishóli Elísabet Jansen Moldóttur/gul-/m- einlitt 8 Skagfirðingur Elisabeth Jansen, Odd Einar Lundervold Vafi frá Ysta-Mó Gerpla frá Kúskerpi
3 2 V Jórvík frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Grár/brúnn blesótt 7 Skagfirðingur Skapti Steinbjörnsson, Hildur Claessen Ísak frá Hafsteinsstöðum Hrund frá Hóli
4 2 V Stilling frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Jarpur/milli- einlitt 8 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon, Ásgeir Rafn Reynisson Óskasteinn frá Íbishóli Hervör frá Víðiholti
5 2 V Kveðja frá Þúfum Mette Mannseth Rauður/ljós- stjörnótt 9 Skagfirðingur Mette Camilla Moe Mannseth Kraftur frá Bringu Kylja frá Stangarholti
6 3 V Stimpill frá Þúfum Gísli Gíslason Jarpur/dökk- einlitt 6 Skagfirðingur Mette Camilla Moe Mannseth Trymbill frá Stóra-Ási Stilla frá Þúfum
7 3 V Knár frá Ytra-Vallholti Bjarni Jónasson Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Skagfirðingur Egger-Meier Anja, Islandpferdehof Weierholz Sær frá Bakkakoti Gletta frá Ytra-Vallholti
8 3 V Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd Barbara Wenzl Rauður/milli- einlitt 7 Skagfirðingur Hofstorfan slf. Kappi frá Kommu Glóð frá Grund II
9 4 V Emil frá Varmalæk 1 Guðmundur Þór Elíasson Grár/brúnn skjótt 7 Skagfirðingur Jóhanna Heiða Friðriksdóttir, Guðmundur Þór Elíasson Gammur frá Steinnesi Orka frá Gunnarshólma
10 4 V Dofri frá Steinnesi Elin Ros Sverrisdottir Jarpur/milli- einlitt 12 Skagfirðingur Gammur ehf Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Dáð frá Steinnesi
11 4 V Sóta frá Steinnesi Elin Adina Maria Bössfall Rauður/sót- einlitt 7 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Óskasteinn frá Íbishóli Hnota frá Steinnesi
12 5 V Hagur frá Skefilsstöðum Guðmar Freyr Magnússun Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon, Eyjólfur G Sverrisson Huginn frá Haga I Hending frá Gýgjarhóli
13 5 V Piparmey frá Selfossi Bergþóra Sigtryggsdóttir Brúnn/mó- einlitt 8 Skagfirðingur Bergþóra Sigtryggsdóttir Álfur frá Selfossi Yrsa frá Stóra-Hofi
14 5 V Lykkja frá Laugarmýri Jóhanna Friðriksdóttir Bleikur/álóttur einlitt 8 Skagfirðingur Friðrik Stefánsson Aðall frá Nýjabæ Gyðja frá Goðdölum
15 6 V Ósk frá Bæ Sigmar Bragason Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Skagfirðingur Höfðaströnd ehf Aðall frá Nýjabæ Keila frá Sólheimum
16 6 V Tíska frá Hólum Inga María S. Jónínudóttir Rauður/milli- blesótt hri… 8 Skagfirðingur Hólaskóli Kvistur frá Skagaströnd Þokka frá Hólum
17 7 V Vængur frá Grund Anna Kristín Friðriksdóttir Jarpur/milli- einlitt 8 Hringur Friðrik Þórarinsson Tindur frá Varmalæk Ölun frá Grund
18 7 V Snædís frá Dalvík Bjarki Fannar Stefánsson Grár/brúnn einlitt 7 Skagfirðingur Elín Björk Unnarsdóttir, Sveinbjörn J Hjörleifsson Snævar Þór frá Eystra-Fróðhol Stikla frá Stóru-Hildisey
19 7 V Þeyr frá Ytra-Vallholti Caeli Elizabeth Peters Cavanag Rauður/milli- blesótt 10 Skagfirðingur Caeli Elizabeth Peters Cavanagh Tígull frá Gýgjarhóli Apríl frá Skeggsstöðum
20 8 V Mozart frá Torfunesi Gísli Gíslason Jarpur/rauð- einlitt 6 Þjálfi Torfunes ehf Trymbill frá Stóra-Ási Mánadís frá Torfunesi
21 8 V Bruni frá Akureyri Elin Ros Sverrisdottir Rauður/ljós- einlitt glófext 9 Skagfirðingur Páll Hjálmarsson, Skapti Steinbjörnsson Hvessir frá Ásbrú Elding frá Blönduósi
22 8 V Hrafnista frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Brúnn/dökk/sv. einlitt 5 Skagfirðingur Hildur Claessen, Skapti Steinbjörnsson,Steinbörn Arent Skaptason  Spuni frá Vesturkoti Dimmblá frá Hafsteinsstöðum
23 9 V Ísöld frá Fornhaga II Sigfús Arnar Sigfússon Grár/brúnn einlitt 8 Léttir Anna Guðrún Grétarsdóttir, Sigfús Arnar Sigfússon Tenór frá Túnsbergi Fló frá Akureyri
24 9 V Gyðja frá Ytra-Skörðugili Ingunn Ingólfsdóttir Brúnn/mó- einlitt 9 Skagfirðingur Tinna Ingimarsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Hekla Dagmar frá Ytra-Skörðug
25 9 V Elva frá Miðsitju Magnús Bragi Magnússon Moldóttur/d./draug stjörn… 7 Skagfirðingur Íbishóll ehf Vafi frá Ysta-Mó Elja frá Ytri-Hofdölum
26 10 H Dynur frá Dalsmynni Bjarni Jónasson Rauður/milli- tvístjörnót… 10 Skagfirðingur Brynleifur Sigurlaugsson, Bjarni Jónasson Þokki frá Kýrholti Iða frá Dalsmynni
27 10 H Gýgjar frá Gýgjarhóli Helga Rósa Pálsdóttir rauður/dökk/dr. stjörnótt 8 Skagfirðingur Helga Rósa Pálsdóttir Þormar Roði frá Garði Grágás frá Gýgjarhóli
28 10 H Ósk frá Ysta-Mó Elísabet Jansen Moldóttur/gul-/m- einlitt 7 Skagfirðingur Sigurður Steingrímsson Óskasteinn frá Íbishóli Lísa frá Sigríðarstöðum
29 11 V Júdit frá Fornhaga II Bjarki Fannar Stefánsson Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Skagfirðingur Anna Guðrún Grétarsdóttir, Sigfús Arnar Sigfússon Þorri frá Þúfu í Landeyjum Sandra frá Hvassafelli
30 11 V Háttur frá Þúfum Mette Mannseth Rauður/milli- blesótt 15 Skagfirðingur Mette Camilla Moe Mannseth Eiður frá Oddhóli Lygna frá Stangarholti
31 11 V Díva frá Dalsmynni Hanna Maria Lindmark Jarpur/milli- einlitt 8 Skagfirðingur Hanna Maria Lindmark, Guðmundur Björnsson Tenór frá Túnsbergi Viðja frá Víðinesi 1
32 12 V Sigrún frá Syðra-Holti Inga María S. Jónínudóttir Jarpur/milli- skjótt 8 Skagfirðingur Anton Páll Níelsson, Inga María S. Jónínudóttir Blær frá Hesti Perla frá Hömluholti
33 12 V Snillingur frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Moldóttur/gul-/m- einlitt 7 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Vafi frá Ysta-Mó Ósk frá Íbishóli
34 12 V Hátíð frá Syðra-Fjalli I Birna Hólmgeirsdóttir Brúnn/milli- einlitt 11 Skagfirðingur Arnar Andrésson, Marinó Jakob Aðalsteinsson Blær frá Torfunesi Vaka frá Syðra-Fjalli I

Annað
Minna vanir
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Helgi Hjörvar Hjartarson Skapti frá Lambanes-Reykjum Jarpur/milli- stjörnótt 8 Léttir Helgi Hjörvar Hjartarson Bláskjár frá Hafsteinsstöðum Syrpa frá Lambanes-Reykjum

Annað

Pollaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sandra Björk Hreinsdóttir Birta frá Kistu Leirljós/Hvítur/milli- ei… 8 Léttir Hreinn Haukur Pálsson Fursti frá Efri-Þverá Dúfa frá Kistu
2 1 V Arnheiður Kristín Guðmundsdóttir Örvænting frá Steinnesi Rauður/sót- blesótt glófext 22 Skagfirðingur Jóhanna Heiða Friðriksdóttir, Guðmundur Þór Elíasson Þór frá Höskuldsstöðum Snerra frá Steinnesi
3 1 V Elísa Hebba Guðmundsdóttir Jasmín frá Þorkellshóli jörp 21 Skagfirðingur Guðmundur Þór Elíasson

Annað

C flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Steingrímur Magnússon Glói frá Dallandi Rauður/milli- stjörnótt 10 Funi Gunnar Dungal Eldjárn frá Tjaldhólum Gnótt frá Dallandi
1 1 V Stefán Tor Leifsson Nótt frá Grófagili brún 7 Adam Kristinn örn Guðmundsson Kristall frá Sæfelli Viðja frá varmalæk
2 2 V Helgi Hjörvar Hjartarson Skapti frá Lambanes-Reykjum Jarpur/milli- stjörnótt 8 Léttir Helgi Hjörvar Hjartarson Bláskjár frá Hafsteinsstöðum Syrpa frá Lambanes-Reykjum
2 2 V Hreinn Haukur Pálsson Birta frá Kistu Leirljós/Hvítur/milli- ei… 8 Léttir Hreinn Haukur Pálsson Fursti frá Efri-Þverá Dúfa frá Kistu
3 3 V Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði Rauður/bleik- blesótt 13 funi Guðrún C. Þorgilsdóttir Gammur frá Steinnesi Ýsa frá Litla-Garði

B flokkur

Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Týr frá Bæ Sigmar Bragason Bleikur/fífil- blesótt 10 Skagfirðingur Höfðaströnd ehf Hágangur frá Narfastöðum Keila frá Sólheimum
2 1 V Hryðja frá Þúfum Mette Mannseth Brúnn/milli- leistar(eing… 8 Skagfirðingur Mette Camilla Moe Mannseth Hróður frá Refsstöðum Lygna frá Stangarholti
3 1 V Blær frá Laugardal Elin Adina Maria Bössfall Rauður/milli- einlitt 9 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Stormur frá Herríðarhóli Harpa frá Laugardal
4 2 V Júpiter frá Garðakoti Ástríður Magnúsdóttir Rauður/milli- blesótt 10 Skagfirðingur Pálmi Ragnarsson Draumur frá Lönguhlíð Skál frá Sleitustöðum
5 2 V Vanda frá Kúskerpi Magnús Bragi Magnússon Grár/brúnn einlitt 7 Skagfirðingur María Stefanía Jóhannsdóttir Vafi frá Ysta-Mó Dama frá Kúskerpi
6 2 V Gammur frá Enni Hannes Brynjar Sigurgeirson Brúnn/milli- skjótt 10 Skagfirðingur Kristján Geir Jóhannesson, Birna M Sigurbjörnsdóttir Stæll frá Enni Skifting frá Enni
7 3 V Haukdal frá Hafsteinsstöðum Skapti Ragnar Skaptason Móálóttur,mósóttur/dökk- … 7 Skagfirðingur Skapti Steinbjörnsson, Hildur Claessen Sær frá Bakkakoti Linsa frá Hafsteinsstöðum
8 3 V Skák frá Hafsteinsstöðum Elin Ros Sverrisdottir Grár/rauður blesótt 8 Skagfirðingur Hildur Claessen, Skapti Steinbjörnsson Glotti frá Sveinatungu Dimmblá frá Hafsteinsstöðum
9 3 V Lyfting frá Hvammi Hanna Maria Lindmark Brúnn/milli- einlitt 6 Skagfirðingur Friðrik Steinsson Fengur frá Sauðárkróki Nótt frá Kálfsstöðum
10 4 V Stika frá Blönduósi Karen Ósk Guðmundsdóttir Grár/brúnn skjótt 9 Neisti Guðmundur Sigfússon Borði frá Fellskoti Mardöll frá Brún
11 4 V Pílatus frá Þúfum Gísli Gíslason Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Skagfirðingur Mette Camilla Moe Mannseth Hróður frá Refsstöðum Píla frá Syðra-Garðshorni
12 4 V Fáni frá Lækjardal Guðmundur Þór Elíasson Rauður/milli- blesótt 17 Skagfirðingur Ólafur Þórður Kristjánsson Blesi frá Ragnheiðarstöðum Von frá Hjallalandi
13 5 H Gimsteinn frá Röðli Jakob Víðir Kristjánsson Grár/rauður skjótt 9 Neisti Haukur Pálsson Sjóður frá Höskuldsstöðum Gleymmérei frá Röðli
14 5 H Dropi frá Tungu Valdís Ýr Ólafsdóttir Grár/rauður einlitt 6 Skagfirðingur Andrés Helgi Helgason, Ásdís Edda Ásgeirsdóttir Hrímnir frá Ósi Sól frá Tungu
15 6 V Skál frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 8 Skagfirðingur Skapti Steinbjörnsson, Hildur Claessen Hugi frá Hafsteinsstöðum Folda frá Hafsteinsstöðum
16 6 V Svalur frá Garðshorni Sigmar Bragason Rauður/milli- einlitt 12 Skagfirðingur Sigmar Bragason Ísarr Logi frá Hólshúsum Vænting frá Garðshorni
17 7 H Klakkur frá Litlu-Brekku Anna Kristín Friðriksdóttir Grár/brúnn einlitt 7 Léttir Vignir Sigurðsson Klettur frá Hvammi Skör frá Litlu-Brekku
18 7 H Serkur frá Hólum Inga María S. Jónínudóttir Rauður/milli- einlitt 7 Skagfirðingur Hólaskóli Arnoddur frá Auðsholtshjáleig Ösp frá Hólum
19 7 H Kyndill frá Ytra-Vallholti Bjarni Jónasson Brúnn/milli- einlitt 6 Skagfirðingur Vallholt ehf Kappi frá Kommu Gletta frá Ytra-Vallholti
20 8 V Fálki frá Búlandi Hanna Maria Lindmark Grár/brúnn einlitt 13 Skagfirðingur Hanna Maria Lindmark Hrymur frá Hofi Lukka frá Búlandi
21 8 V Kæla frá Þúfum Lea Christine Busch Brúnn/milli- einlitt 7 Skagfirðingur Mette Camilla Moe Mannseth Fróði frá Staðartungu Kylja frá Stangarholti
22 8 V Ósk frá Þingholti Guðmundur Þór Elíasson Jarpur/milli- einlitt 8 Skagfirðingur Guðmundur Þór Elíasson Glotti frá Sveinatungu Solka frá Galtastöðum
23 9 V Flinkur frá Íbishóli Elin Adina Maria Bössfall Brúnn/milli- skjótt 6 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Gammur frá Steinnesi Von frá Íbishóli
24 9 V Mylla frá Hólum Anton Níelsson Jarpur/milli- einlitt 9 Skagfirðingur Hólaskóli Aðall frá Nýjabæ Þróun frá Hólum
25 9 V Sif frá Þúfum Freyja Amble Gísladóttir Jarpur/rauð- stjörnótt 8 Skagfirðingur Mette Camilla Moe Mannseth, Gísli Gíslason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Komma frá Hóli v/Dalvík
26 10 H Gullmoli frá Bessastöðum Sæmundur Jónsson Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Sörli Jón Eyjólfur Jónsson Moli frá Skriðu Perla frá Bessastöðum
27 10 H Börkur frá Brekkukoti Jakob Víðir Kristjánsson Jarpur/korg- einlitt 18 Neisti Jakob Víðir Kristjánsson Kormákur frá Flugumýri II Bleikja frá Brekkukoti

Barnaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Katrín Ösp Bergsdóttir Gnótt frá Syðra-Fjalli I Brúnn/milli- einlitt 7 Skagfirðingur Marinó Jakob Aðalsteinsson, Arnar Andrésson Geisli frá Sælukoti Vaka frá Syðra-Fjalli I
2 1 V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Grágás frá Grafarkoti Grár/jarpur skjótt 8 Þytur Herdís Einarsdóttir Álfur frá Selfossi Grásíða frá Grafarkoti
3 1 V Margrét Ósk Friðriksdóttir Hylling frá Íbishóli Brúnn/milli- einlitt 7 Þjálfi Magnús Bragi Magnússon Kaspar frá Kommu Hervör frá Víðiholti
4 2 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Randver frá Garðshorni Jarpur/milli- skjótt 16 Léttir Örvar Freyr Áskelsson Stefnir frá Staðartungu Lögg frá Garðshorni
5 2 V Kristinn Örn Guðmundsson Irma frá Ketilshúsahaga Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Skagfirðingur Guðmundur Þór Elíasson Kaldi frá Meðalfelli Hríma frá Heiði
6 3 H Patrekur Rafn Garðarsson Tangó frá Reykjum 1 Hrútafirði Rauður/milli- blesótt 22 Skagfirðingur Vilborg Valdimarsdóttir Gassi frá Vorsabæ II Blika frá Reynhólum
7 3 H Katrín Ösp Bergsdóttir Svartálfur frá Sauðárkróki Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Skagfirðingur Búi Vilhjálmsson, Malin Elisabeth Jansson Abel frá Sauðárkróki Glóð frá Skíðastöðum
8 4 V Karin Thelma Bernharðsdóttir Lúkas frá Miðkoti Brúnn/milli- einlitt 13 Léttir Þórdís Þórisdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þorradís frá Miðkoti
9 4 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ Grár/jarpur einlitt 9 Skagfirðingur Þórarinn Eymundsson Fjörnir frá Hólum Gola frá Ysta-Gerði
10 4 V Margrét Ósk Friðriksdóttir Prins frá Torfunesi Jarpur/dökk- einlitt 11 Þjálfi Ingibjörg Björnsdóttir Blær frá Torfunesi Freyja frá Reykjavík

Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Guðmar Freyr Magnússun Hagur frá Skefilsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon, Eyjólfur G Sverrisson Huginn frá Haga I Hending frá Gýgjarhóli
2 2 V Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum Brúnn 13 Skagfirðingur Elvar Einarsson Rofi frá Hafsteinsstöðum Selma frá Halldórsstöðum
3 3 V Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund Brúnn/milli- einlitt 15 Hringur Friðrik Þórarinsson Farsæll frá Íbishóli Sif frá Hóli v/Dalvík
4 4 V Inga María S. Jónínudóttir Tíska frá Hólum Rauður/milli- blesótt hri… 8 Skagfirðingur Hólaskóli Kvistur frá Skagaströnd Þokka frá Hólum
5 5 V Hanna Maria Lindmark Nikulás frá Langholtsparti Jarpur/milli- einlitt 15 Skagfirðingur Hanna Maria Lindmark Hróður frá Refsstöðum Von frá Bjarnastöðum6 6 V Elin Adina Maria Bössfall Fróði frá Ysta-Mó Bleikur/álóttur einlitt 11 Skagfirðingur Sigurður Steingrímsson Herakles frá Herríðarhóli Sóley frá Ysta-Mó
6 6 V Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki bleikur 15 Skagfirðingur Elvar Einarsson Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki
7 7 V Guðmar Freyr Magnússun Hvönn frá Steinnesi Rauður/milli- stjörnótt v… 9 Skagfirðingur Jósef Magnússon Kaspar frá Kommu Hnota frá Steinnesi8 8  
8 8 V Skapti Steinbjörnsson Ísak frá Hafsteinsstöðum Grár/rauður einlitt 11 Skagfirðingur Skapti Steinbjörnsson, Hildur Claessen Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Gnoð frá Hafsteinsstöðum
9 9  V Skapti Ragnar Skaptason Drafnar frá Hafsteinsstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Skagfirðingur Hildur Claessen, Skapti Steinbjörnsson Ægir frá Litlalandi Dimmblá frá Hafsteinsstöðum
10 10  V Ingunn Ingólfsdóttir Goði frá Kópavogi Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Skagfirðingur Ingimar Ingimarsson Mávur frá Kópavogi Glóð frá Kópavogi

Skeið 150m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Magnús Bragi Magnússon Frami frá Íbishóli Rauður/milli- stjörnótt 20 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Galsi frá Sauðárkróki Gnótt frá Ytra-Skörðugili
2 1 V Guðmar Freyr Magnússun Hagur frá Skefilsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon, Eyjólfur G Sverrisson Huginn frá Haga I Hending frá Gýgjarhóli
3 2 V Elin Adina Maria Bössfall Fróði frá Ysta-Mó Bleikur/álóttur einlitt 11 Skagfirðingur Sigurður Steingrímsson Herakles frá Herríðarhóli Sóley frá Ysta-Mó
4 2 V Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Skagfirðingur Haraldur Smári Haraldsson Glampi frá Vatnsleysu Gná frá Dæli
5 3 V Guðmar Freyr Magnússun Hvönn frá Steinnesi Rauður/milli- stjörnótt v… 9 Skagfirðingur Jósef Magnússon Kaspar frá Kommu Hnota frá Steinnesi
6 3 V Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki bleikur 15 Skagfirðingur Elvar Einarsson Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki

Skeið 250m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Skagfirðingur Haraldur Smári Haraldsson Glampi frá Vatnsleysu Gná frá Dæli
2 1 V Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum Brúnn 13 Skagfirðingur Elvar Einarsson Rofi frá Hafsteinsstöðum Selma frá Halldórsstöðum

Stökk 250m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Björg Ingólfsdóttir Strákur frá Hofsstöðum Grár/brúnn einlitt 14 Skagfirðingur Gísli Gíslason Langfeti frá Hofsstöðum Stúlka frá Hofsstöðum
2 1 V Sæmundur Jónsson Grani frá Fosshóli Grár/brúnn einlitt 20 Sörli Jón Sæmundsson Feykir frá Hafsteinsstöðum Elding frá Fosshóli
3 2 V Ástríður Magnúsdóttir Grímúlfur frá Syðra-Skörðugili Bleikur/fífil- stjörnótt 20 Sörli Hannes Brynjar Sigurgeirsson Prins frá Syðra-Skörðugili Irpa frá Syðra-Skörðugili

Tölt T3

Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Sigmar Bragason Þorri frá Ytri-Hofdölum Brúnn/milli- einlitt 10 Léttir Sigmar Bragason Hrafnar frá Ytri-Hofdölum Þóra frá Akureyri
2 1 H Anton Níelsson Mylla frá Hólum Jarpur/milli- einlitt 9 Skagfirðingur Hólaskóli Aðall frá Nýjabæ Þróun frá Hólum
3 1 H Bjarni Jónasson Úlfhildur frá Strönd Jarpur/milli- einlitt 7 Skagfirðingur Islandpferdehof Weierholz, Egger-Meier Anja Kjerúlf frá Kollaleiru Framtíð frá Múlakoti
4 2 V Caeli Elizabeth Peters Cavanag Þeyr frá Ytra-Vallholti Rauður/milli- blesótt 10 Skagfirðingur Caeli Elizabeth Peters Cavanagh Tígull frá Gýgjarhóli Apríl frá Skeggsstöðum
5 2 V Helga Rósa Pálsdóttir Fengur frá Síðu Jarpur/milli- einlitt 8 Skagfirðingur Sveinn Rúnar Sigfússon Vignir frá Síðu Fríðu-Brúnka frá Síðu
6 2 V Hanna Maria Lindmark Fálki frá Búlandi Grár/brúnn einlitt 13 Skagfirðingur Hanna Maria Lindmark Hrymur frá Hofi Lukka frá Búlandi
7 3 V Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli- stjörnótt 12 Skagfirðingur Sonja S Sigurgeirsdóttir Vaskur frá Litla-Dal Kveikja frá Litla-Dal
8 3 V Birna Hólmgeirsdóttir Hátíð frá Syðra-Fjalli I Brúnn/milli- einlitt 11 Þjálfi Arnar Andrésson, Marinó Jakob Aðalsteinsson Blær frá Torfunesi Vaka frá Syðra-Fjalli I
9 3 V Elin Adina Maria Bössfall Blær frá Laugardal Rauður/milli- einlitt 9 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Stormur frá Herríðarhóli Harpa frá Laugardal
10 4 V Guðmar Freyr Magnússun Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Skagfirðingur Hrafn Þórisson, Magnús Bragi Magnússon Gammur frá Steinnesi Irpa frá Skeggsstöðum
11 4 V Sæmundur Jónsson Gullmoli frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Sörli Jón Eyjólfur Jónsson Moli frá Skriðu Perla frá Bessastöðum
12 4 V Hannes Brynjar Sigurgeirson Róða frá Hvammi Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli Þorsteinn Einarsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Hrefna frá Víðidal
13 5 V Ástríður Magnúsdóttir Júpiter frá Garðakoti Rauður/milli- blesótt 10 Sörli Pálmi Ragnarsson Draumur frá Lönguhlíð Skál frá Sleitustöðum
14 5 V Mette Mannseth Hryðja frá Þúfum Brúnn/milli- leistar(eing… 8 Skagfirðingur Mette Camilla Moe Mannseth Hróður frá Refsstöðum Lygna frá Stangarholti
15 6 H Helga Rósa Pálsdóttir Gýgjar frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr. stjörnótt 8 Skagfirðingur Helga Rósa Pálsdóttir Þormar Roði frá Garði Grágás frá Gýgjarhóli
16 6 H Gísli Gíslason Pílatus frá Þúfum Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Skagfirðingur Mette Camilla Moe Mannseth Hróður frá Refsstöðum Píla frá Syðra-Garðshorni
17 6 H Skapti Steinbjörnsson Skál frá Hafsteinsstöðum Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 8 Skagfirðingur Skapti Steinbjörnsson, Hildur Claessen Hugi frá Hafsteinsstöðum Folda frá Hafsteinsstöðum
18 7 V Skapti Ragnar Skaptason Haukdal frá Hafsteinsstöðum Móálóttur,mósóttur/dökk- … 7 Skagfirðingur Skapti Steinbjörnsson, Hildur Claessen Sær frá Bakkakoti Linsa frá Hafsteinsstöðum
19 7 V Ingunn Ingólfsdóttir Birkir frá Fjalli Bleikur/álóttur stjörnótt 13 Skagfirðingur Ingimar Jónsson Orion frá Litla-Bergi Þrenna frá Fjalli
20 7 V Freyja Amble Gísladóttir Sif frá Þúfum Jarpur/rauð- stjörnótt 8 Sleipnir Mette Camilla Moe Mannseth, Gísli Gíslason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Komma frá Hóli v/Dalvík

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Guðmar Freyr Magnússun Drottning frá Íbishóli Rauður/dökk/dr. einlitt 6 Skagfirðingur Íbishóll ehf Óskasteinn frá Íbishóli Fegurðardís frá Íbishóli
2 1 V Anna Ágústa Bernharðsdóttir Háfeti frá Miðkoti Brúnn/milli- einlitt 16 Léttir Ólafur Þórisson Orri frá Þúfu í Landeyjum Menja frá Miðkoti
3 1 V Urður Birta Helgadóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl… 16 Hringur Friðrik Þórarinsson Gustur frá Hóli Sunna frá Hóli v/Dalvík
4 2 V Björg Ingólfsdóttir Hnokki frá Fjalli Bleikur/fífil- einlitt 12 Skagfirðingur Dagbjartur G Halldórsson Hágangur frá Narfastöðum Aníta frá Steðja
5 2 V Guðný Rúna Vésteinsdóttir Þruma frá Hofsstaðaseli Brúnn/milli- einlitt 9 Skagfirðingur Guðrún Margrét Sigurðardóttir Klerkur frá Bjarnanesi Blekking frá Hofsstaðaseli
6 2 V Ingunn Ingólfsdóttir Jötunn frá Dýrfinnustöðum Rauður/milli- einlitt 8 Skagfirðingur Friðrik Ingólfur Helgason Hágangur frá Narfastöðum Pera frá Úlfsstöðum
7 3 V Anna Ágústa Bernharðsdóttir Gandur frá Íbishóli Brúnn/mó- einlitt 8 Léttir Elisabeth Jansen, Elisabeth Jansen Óskasteinn frá Íbishóli Sóldögg frá Neðra-Ási
8 3 V Guðmar Freyr Magnússun Mollý frá Bjarnastaðahlíð Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Skagfirðingur Gísli Jóhannsson Moli frá Skriðu Ágirnd frá Bjarnastaðahlíð
9 3 V Jódís Helga Káradóttir Finnur frá Kýrholti Brúnn/mó- einlitt 7 Skagfirðingur Steinþór Tryggvason Trymbill frá Stóra-Ási Flink frá Kýrholti
10 4 H Björg Ingólfsdóttir Bálkur frá Dýrfinnustöðum Rauður/milli- stjarna,nös… 8 Skagfirðingur Friðrik Ingólfur Helgason Tenór frá Stóra-Ási Dröfn frá Steðja
11 4 H Kamilla Rán Garðarsdóttir Straumur frá Miðhúsagerði Rauður/sót- stjarna,nös e… 22 Skagfirðingur Guðmundur Helgi Loftsson Ögri frá Sauðárkróki Rauðhetta frá Melstað
12 5 V Guðmar Freyr Magnússun Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Skagfirðingur Hrafn Þórisson, Magnús Bragi Magnússon Gammur frá Steinnesi Irpa frá Skeggsstöðum
13 5 V Anna Ágústa Bernharðsdóttir Lúna frá Miðkoti Brúnn/milli- einlitt 10 Léttir Þórdís Þórisdóttir Sörli frá Miðkoti Maístjarna frá Hvítanesi
14 5 V Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó- stjörnótt 10 Skagfirðingur Rósa María Vésteinsdóttir, Bergur Gunnarsson Draumur frá Lönguhlíð Gná frá Hofsstaðaseli
15 6 V Kristín Ellý Sigmarsdóttir Dögg frá Bæ Jarpur/milli- einlitt 8 Skagfirðingur Höfðaströnd ehf Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Eik frá Skammbeinsstöðum 3

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum Jarpur/milli- stjörnótt 10 Skagfirðingur Rósanna Valdimarsdóttir Moli frá Skriðu Vaka frá Krithóli
2 1 V Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli- stjörnótt 12 Skagfirðingur Sonja S Sigurgeirsdóttir Vaskur frá Litla-Dal Kveikja frá Litla-Dal
3 2 V Rósanna Valdimarsdóttir Rokkur frá Varmalæk Brúnn/milli- tvístjörnótt 9 Skagfirðingur Björn Sveinsson Kjarni frá Hruna Hera frá Varmalæk

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email