Félagsmót Skagfirðings 2016 ágúst 11, 2016

  Dagskrá félagsmót Skagfirðings 12-13 ágúst 2016 
  Fyrsta félagsmót félagsins haldið á Sauðárkrók

Föstudagur 12.ágúst

17:00 B-flokkur forkeppni
18:00 Unglingaflokkur forkeppni
18:30 Barnaflokkur forkeppni
19:00 A-flokkur forkeppni

Laugardagur 13.ágúst
10:00 150 m skeið
11:00 Tölt forkeppni
12:00 matarhlé
13:00 Ungmennaflokkur úrslit
13:30 A-flokkur úrslit
14:00 Barnaflokkur úrslit
14:30 B-flokkur úrslit
15:00 Unglngaflokkur úrslit
15:30 Pollaflokkur
16:00 c-flokkur (skráning á staðnum)
16:30 Tölt úrslit
17:00 100 m skeið ( Skráning á staðnum )

Ráslisti

A flokkur
1 1 V Mollý frá Bjarnastaðahlíð Magnús Bragi Magnússon
2 1 V Þeyr frá Prestsbæ Þórarinn Eymundsson
3 1 V Molda frá Íbishóli Elísabet Jansen
4 2 V Freisting frá Hóli Hafdís Arnardóttir
5 2 V Frami frá Íbishóli Elisa Englund Berge
6 2 V Gýgjar frá Gýgjarhóli Helga Rósa Pálsdóttir
7 3 H Drafnar frá Hafsteinsstöðum Skapti Ragnar Skaptason
8 3 H Náttúra frá Hofi á Höfðaströnd Barbara Wenzl
9 3 H Vanda frá Kúskerpi Magnús Bragi Magnússon
10 4 V Njörður frá Saurbæ Heiðrún Ósk Eymundsdóttir
11 4 V Glóðafeykir frá Varmalæk 1 Sveinn Brynjar Friðriksson
12 4 V Grámann frá Hofi á Höfðaströnd Lilja S. Pálmadóttir
13 5 V Kjalvör frá Kálfsstöðum Barbara Wenzl
14 5 V Frenja frá Vatni Guðmundur Þór Elíasson
15 5 V Seiður frá Flugumýri II Sigurður Rúnar Pálsson
16 6 V Haukdal frá Hafsteinsstöðum Skapti Ragnar Skaptason
17 6 V Bruni frá Akureyri Elin Ros Sverrisdottir
18 6 V Taktur frá Varmalæk Þórarinn Eymundsson
19 7 V Hugljúf frá Hofi á Höfðaströnd Baltasar K Baltasarsson
20 7 V Sæla frá Grafarkoti Sveinn Brynjar Friðriksson
21 7 V Skál frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson
22 8 H Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd Barbara Wenzl
23 8 H Sóta frá Steinnesi Elísabet Jansen
24 8 H Stilling frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon

Annað
Minna vanir
1 1 V Ingólfur Geirsson Stefnir frá Krossanesi
2 1 V Guðrún Margrét Sigurðardóttir Blær frá Hofsstaðaseli

Annað
Pollaflokkur
1 1 V Ragnhildur S. Guttormsdóttir Elding frá Votumýri 2
2 1 V Pétur Ingi Grétarsson Hersir frá Enni
3 1 V Magnús Ingi Guðjónsson Kata frá Lágmúla
4 2 V Sigurbjörgu Svandisi Guttormsdottir Kola frá Frostastöðum
5 2 V Freyja siff Busk Friðriksdóttir Örvænting frá Steinnesi
6 2 V Hjördís Halla Þórarinsdóttir Háleggur frá Saurbæ
7 3 V Daníel Smári Sveinsson Ófeigur frá Tunguhlíð
8 3 V Arnheiður Kristín Guðmundsdóttir Jasmín frá Þorkelshóli 2
9 3 V Ingimar Eyberg Ingólfsson Náma frá Lágmúla

B flokkur
1 1 H Oddi frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson
2 1 H Blær frá Laugardal Magnús Bragi Magnússon
3 1 H Gandur frá Íbishóli Elísabet Jansen
4 2 V Snegla frá Reykjavík Egill Þórir Bjarnason
5 2 V Draumur frá Borgarhóli Stefán Ingi Gestsson
6 2 V Ída frá Varmalæk 1 Guðmundur Þór Elíasson
7 3 V Gammur frá Enni Birna M Sigurbjörnsdóttir
8 3 V Pæja frá Víðiholti Magnús Bragi Magnússon
9 3 V Reynir frá Flugumýri Sigurður Rúnar Pálsson
10 4 H Fannar frá Hafsteinsstöðum Lilja S. Pálmadóttir
11 4 H Blakkur frá Skáney Elisa Englund Berge
12 4 H Laukur frá Varmalæk Þórarinn Eymundsson
13 5 V Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Magnús Bragi Magnússon
14 5 V Lakkrís frá Varmalæk 1 Sveinn Brynjar Friðriksson
15 5 V Skák frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson
16 6 V Kolskeggur frá Syðri-Hofdölum Steindóra Ólöf Haraldsdóttir
17 6 V Venus frá Sauðárkróki Pétur Ingi Grétarsson
18 6 V Vordís frá Hóli Hafdís Arnardóttir
19 7 V Hrímnir frá Skúfsstöðum Sigurður Rúnar Pálsson
20 7 V Óskadís frá Árdal Þórarinn Eymundsson
21 7 V Sól frá Saurbæ Heiðrún Ósk Eymundsdóttir
22 8 V Smári frá Svignaskarði Birna M Sigurbjörnsdóttir
23 8 V Ósk frá Ysta-Mó Magnús Bragi Magnússon

Barnaflokkur
1 1 H Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ
2 2 V Katrín Ösp Bergsdóttir Svartálfur frá Sauðárkróki
3 2 V Flóra Rún Haraldsdóttir Gæfa frá Lóni
4 2 V Kristinn Örn Guðmundsson Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá
5 3 H Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Ysta-Gerði
6 4 V Kristinn Örn Guðmundsson Rauðka frá Tóftum
7 4 V Flóra Rún Haraldsdóttir Drífandi frá Saurbæ

Skeið 150m
1 1 V Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Gullbrá frá Lóni
2 1 V Skapti Steinbjörnsson Ísak frá Hafsteinsstöðum
3 2 V Pétur Ingi Grétarsson Gammur frá Kimbastöðum
4 2 V Magnús Bragi Magnússon Fróði frá Ysta-Mó
5 3 V Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti
6 3 V Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Jón Pétur frá Heruból
7 4 V Gloria Simone Kucel Perla frá Ytra-Skörðugili II
8 4 V Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum
9 5 V Egill Þórir Bjarnason Fluga frá Kommu

Tölt T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
1 1 H Skapti Steinbjörnsson Skál frá Hafsteinsstöðum
2 2 V Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri
3 2 V Guðmundur Ólafsson Hrafna frá Sauðárkróki
4 3 V Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal
5 3 V Magnús Bragi Magnússon Skrautfjöður frá Íbishóli
6 4 V Þórarinn Eymundsson Laukur frá Varmalæk
7 4 V Elisa Englund Berge Blakkur frá Skáney
8 5 V Skapti Ragnar Skaptason Haukdal frá Hafsteinsstöðum
9 5 V Gloria Simone Kucel Hryðja frá Herríðarhóli
10 6 V Sigurður Rúnar Pálsson Hrímnir frá Skúfsstöðum
11 7 H Lilja S. Pálmadóttir Fannar frá Hafsteinsstöðum
12 7 H Skapti Steinbjörnsson Skák frá Hafsteinsstöðum
13 8 H Egill Þórir Bjarnason Dís frá Hvalnesi
14 8 H Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Sól frá Saurbæ
15 9 V Barbara Wenzl Kjalvör frá Kálfsstöðum
16 9 V Sigurður Rúnar Pálsson Birkir frá Fjalli

Unglingaflokkur
1 1 V Jódís Helga Káradóttir Fim frá Kýrholti
2 1 V Stefanía Sigfúsdóttir Arabi frá Sauðárkróki
3 1 V Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum
4 2 V Stefanía Sigfúsdóttir Mummi frá Sauðárkróki
5 2 V Bjarney Anna Þórsdóttir Hæringur frá Flugumýri
6 2 V Guðný Rúna Vésteinsdóttir Þruma frá Hofsstaðaseli
7 3 H Jódís Helga Káradóttir Muninn frá Skefilsstöðum
8 3 H Unnur Rún Sigurpálsdóttir Ester frá Mosfellsbæ

Ungmennaflokkur
1 1 V Friðrik Þór Stefánsson Hending frá Glæsibæ
2 1 V Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal
3 1 V Finnbogi Bjarnason Blíða frá Narfastöðum

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email