IMG_6175.JPG

Félgasmót og Úrtaka Skagfirðings – Ráslistar og dagskrá júní 2, 2017

IMG 6175

Ráslisti
A flokkur

Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Njörður frá Saurbæ Pétur Örn Sveinsson Bleikur/álóttur einlitt 9 Skagfirðingur
2 2 V Trymbill frá Stóra-Ási Mette Mannseth Brúnn/milli- einlitt 12 Skagfirðingur
3 3 V Roði frá Syðra-Skörðugili Elvar Einarsson Rauður/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
4 4 V Hrafnista frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Brúnn/dökk/sv. einlitt 5 Skagfirðingur
5 5 V Molda frá Íbishóli Elísabet Jansen Moldóttur/gul-/m- einlitt 8 Skagfirðingur
6 6 V Sigrún frá Syðra-Holti Inga María S. Jónínudóttir Jarpur/milli- skjótt 8 Skagfirðingur
7 7 V Drífandi frá Saurbæ Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Brúnn/milli- einlitt 11 Skagfirðingur
8 8 V Stilling frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Jarpur/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
9 9 V Rosi frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson Brúnn/milli- stjarna,nös … 8 Skagfirðingur
10 10 V Frenja frá Vatni Jóhanna Friðriksdóttir Jarpur/rauð- einlitt 13 Skagfirðingur
11 11 V Seiður frá Flugumýri II Sigurður Rúnar Pálsson Brúnn/milli- einlitt 13 Skagfirðingur
12 12 V Gýgjar frá Gýgjarhóli Helga Rósa Pálsdóttir Rauður/dökk/dr. stjörnótt 8 Skagfirðingur
13 13 V Árvakur frá Tunguhálsi II Guðmar Freyr Magnússun Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
14 14 H Freisting frá Hóli Hafdís Arnardóttir Jarpur/dökk- einlitt 11 Skagfirðingur
15 15 V Kvistur frá Reykjavöllum Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Rauður/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
16 16 V Nói frá Saurbæ Sina Scholz Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
17 17 V Indriði frá Stóru-Ásgeirsá Guðmundur Þór Elíasson Jarpur/milli- einlitt 7 Skagfirðingur
18 18 V Sóta frá Steinnesi Elin Adina Maria Bössfall Rauður/sót- einlitt 7 Skagfirðingur
19 19 V Hlekkur frá Saurbæ Pétur Örn Sveinsson Bleikur/álóttur einlitt 8 Skagfirðingur
20 20 V Jórvík frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Grár/brúnn blesótt 7 Skagfirðingur
21 21 V Ósk frá Ysta-Mó Elísabet Jansen Moldóttur/gul-/m- einlitt 7 Skagfirðingur
22 22 V Ófeig frá Syðra-Holti Inga María S. Jónínudóttir Rauður/milli- tvístjörnótt 6 Skagfirðingur
23 23 V Lokki frá Syðra-Vallholti Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Brúnn/milli- einlitt 10 Skagfirðingur
24 24 V Snillingur frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Moldóttur/gul-/m- einlitt 7 Skagfirðingur
25 25 V Þróttur frá Akrakoti Líney María Hjálmarsdóttir Bleikur/álóttur einlitt 7 Skagfirðingur
26 26 V Heiðmar frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson Jarpur/dökk- einlitt 8 Skagfirðingur
27 27 V Grámann frá Hofi Flosi Ólafsson Grár Skagfirðingur

C-flokkur 
Minna vanir
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Pétur Ingi Grétarsson Vordís frá Sauðárkróki Rauður/milli- tvístjörnótt 11 Skagfirðingur
2 2 V Aron Pétursson Hnota frá Víðidal Brúnn/milli- einlitt 7 Skagfirðingur
3 3 V Bjarki Már Haraldsson Svalgrá frá Glæsibæ Grár/moldótt skjótt vagl … 13 Skagfirðingur
4 4 V Ása Hreggviðsdóttir Dreki frá Miðsitju Leirljós/Hvítur/milli- ei… 7 Hörður
5 5 H Einarína Einarsdóttir Þórkatla frá Sauðárkróki Brúnn/dökk/sv. einlitt 16 Skagfirðingur
6 6 V Sveinn Jóhann Einarsson Ívar frá Víðimýraá 
7 7 V Jenny Larsson Skurður frá Einhamri  

Annað
Pollaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Elísa Hebba Guðmundsdóttir Jasmín frá Þorkelshóli 2 Jarpur/milli- einlitt 21 Skagfirðingur
1 1 V Gígja Rós Bjarnadóttir Pels frá Vatnsleysu jarpur/dökk-einlitt 18 Skagfirðingur
2 1 V Arnheiður Kristín Guðmundsdóttir Frenja frá Vatni Jarpur/rauð- einlitt 13 Skagfirðingur
3 1 V Margrét Katrín Pétursdóttir Dropi frá Sauðárkróki Rauður/milli- nösótt 12 Skagfirðingur

B flokkur

Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Pála frá Naustanesi Ástríður Magnúsdóttir Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Skagfirðingur
2 2 V Skrautfjöður frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Jarpur/milli- skjótt 8 Skagfirðingur
3 3 V Penni frá Glæsibæ Friðrik Þór Stefánsson Brúnn/milli- einlitt 13 Skagfirðingur
4 4 V Oddi frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Bleikur/fífil/kolóttur ei… 8 Skagfirðingur
5 5 V Ósk frá Þingholti Guðmundur Þór Elíasson Jarpur/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
6 6 V Kæla frá Þúfum Lea Christine Busch Brúnn/milli- einlitt 7 Skagfirðingur
7 7 V Blær frá Laugardal Elin Adina Maria Bössfall Rauður/milli- einlitt 9 Skagfirðingur
8 8 V Seiður frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson Jarpur/milli- einlitt 12 Skagfirðingur
9 9 V Dís frá Hvalnesi Egill Þórir Bjarnason Rauður/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
10 10 H Lísa frá Tunguhálsi I Auður Inga Ingimarsdóttir Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
11 11 V Taktur frá Varmalæk Valdís Ýr Ólafsdóttir Brúnn/milli- einlitt 13 Skagfirðingur
12 12 V Glói frá Dallandi Magnús Bragi Magnússon Rauður/milli- stjörnótt 10 Skagfirðingur
13 13 V Ída frá Varmalæk 1 Jóhanna Friðriksdóttir Jarpur/dökk- einlitt 6 Skagfirðingur
14 14 V Laukur frá Varmalæk Þórarinn Eymundsson Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Skagfirðingur
15 15 V Rökkvablær frá Sauðárkróki Stefán Öxndal Reynisson Brúnn/milli- einlitt 11 Skagfirðingur
16 16 V Vígablesi frá Djúpadal Sveinn Brynjar Friðriksson Bleikur/álóttur blesa auk… 7 Skagfirðingur
17 17 V Pílatus frá Þúfum Lea Christine Busch Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Skagfirðingur
18 18 V Mylla frá Hólum Mette Mannseth Jarpur/milli- einlitt 9 Skagfirðingur
19 19 V Skák frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Grár/rauður blesótt 8 Skagfirðingur
20 20 V Vopni frá Sauðárkróki Elvar Einarsson Rauður/milli- einlitt 10 Skagfirðingur
21 21 V Mollý frá Bjarnastaðahlíð Magnús Bragi Magnússon Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Skagfirðingur

Barnaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Katrín Ösp Bergsdóttir Svartálfur frá Sauðárkróki Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Skagfirðingur
2 2 H Ingibjörg Rós Jónsdóttir Bleikur frá Bjarnastaðahlíð Bleikur/álóttur einlitt 17 Skagfirðingur
3 3 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ Grár/jarpur einlitt 9 Skagfirðingur
4 4 V Trausti Ingólfsson Steðji frá Dýrfinnustöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Skagfirðingur
5 5 V Kristinn Örn Guðmundsson Iðunn Tindra frá Varmalæk 1 Brúnn/milli- einlitt 6 Skagfirðingur

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Anna Ágústa Bernharðsdóttir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draug stjörn… 7 Léttir
2 2 V Herjólfur Hrafn Stefánsson Gró frá Glæsibæ Brúnn/milli- einlitt 9 Skagfirðingur
3 3 V Guðmar Freyr Magnússun Gustur frá Gýgjarhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Skagfirðingur
4 4 V Björg Ingólfsdóttir Vökull frá Kálfholti Jarpur/milli- einlitt 12 Skagfirðingur
5 5 V Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó- stjörnótt 10 Skagfirðingur
6 6 V Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi Brúnn/milli- skjótt 11 Skagfirðingur
7 7 V Freyja Sól Bessadóttir Laufi frá Bakka Jarpur/milli- einlitt 15 Skagfirðingur
8 8 V Júlía Kristín Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt 13 Skagfirðingur
9 9 V Anna Ágústa Bernharðsdóttir Gandur frá Íbishóli Brúnn/mó- einlitt 8 Léttir
10 10 V Guðný Rúna Vésteinsdóttir Þruma frá Hofsstaðaseli Brúnn/milli- einlitt 9 Skagfirðingur
11 11 H Ingunn Ingólfsdóttir Bálkur frá Dýrfinnustöðum Rauður/milli- stjarna,nös… 8 Skagfirðingur
12 12 H Stefanía Sigfúsdóttir Höfði frá Sauðárkróki Rauður/dökk/dr. blesótt 14 Skagfirðingur
13 13 H Jódís Helga Káradóttir Finnur frá Kýrholti Brúnn/mó- einlitt 7 Skagfirðingur
14 14 V Herjólfur Hrafn Stefánsson Konráð frá Narfastöðum Rauður/ljós- einlitt 6 Skagfirðingur
15 15 V Guðmar Freyr Magnússun Vanda frá Kúskerpi Grár/brúnn einlitt 7 Skagfirðingur
16 16 V Björg Ingólfsdóttir Ísak frá Dýrfinnustöðum Brúnn/mó- stjarna,nös eða… 7 Skagfirðingur
17 17 V Anna Ágústa Bernharðsdóttir Tvistur frá Árgerði Rauður/milli- stjörnótt v… 8 Léttir

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt 15 Skagfirðingur
2 2 H Unnur Rún Sigurpálsdóttir Ester frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt 11 Skagfirðingur
3 3 V Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum Jarpur/milli- stjörnótt 10 Skagfirðingur
4 4 H Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli- stjörnótt 12 Skagfirðingur
5 5 V Rakel Eir Ingimarsdóttir Garður frá Fjalli Grár/mósóttur tvístjörnót… 13 Skagfirðingur
6 6 V Finnbogi Bjarnason Kyndill frá Ytra-Vallholti Brúnn/milli- einlitt 6 Skagfirðingur
7 7 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli- stjarna,nös … 9 Skagfirðingur
8 8 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk- einlitt 10 Skagfirðingur

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email