Presentation1.jpg

Folatolla-happdrætti Unglingadeildar Skagfirðings mars 20, 2017

Presentation1

1.verðlauna Stóðhestar 
Stóðhestur Gefandi 
   
Nökkvi frá Syðra-Skörðugili Nökkvafélagið 
Laukur frá Varmalæk Þórarinn Eymundsson
Knár frá Ytra-Vallholti Bjarni Jónasson
Kyndill frá Ytra-Vallholti Harpa Hafsteinsdóttir
Kvistur frá Reykjavöllum Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir
Barði frá Laugarbökkum Kristinn Valdimarsson
Ísak frá Dýrfinnustöðum Björg Ingólfsdóttir
Hágangur frá Narfastöðum Ingunn Ingólfsdóttir
Haukdal frá Hafsteinsstöðum  Skapti Steinbjörnsson
Grámann frá Hofi Lilja Pálmadóttir
Vals frá Efra-Seli Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir
Grunur frá Oddhóli Sigurbjörn Bárðarson
Kjerúlf frá Kollaleiru Hans F Kjerúlf
Markús frá Langholtsparti Ásta Lára Sigurðardóttir
Kvistur frá Skagaströnd Birnir Áskelsson
Sær frá Bakkakoti Ársæll Jónsson
Geisli frá Sælukoti Grétar Jóhannes Sigvaldason
Rammi frá Búlandi Ólafur Örn Baldursson
Óðinn frá Eystra-Fróðholti Ársæll Jónsson
Fróði frá Staðartungu Jón Pétur Ólafsson
Gammur frá Steinnesi Magnús Jósefson
Valgarð frá Kirkjubæ Kristján Gunnar Ríkharðsson
Magni frá Þjóðólfshaga Sigurður Sigurðarson
Roði frá Lyngholti Skarphéðinn Jóhannesson
Trausti frá Þóroddstöðum Bjarni Bjarnason
Klængur frá Skálakoti Guðmundur Jón Viðarsson
Vígar frá Skarði Kristinn Guðnason
Krókus frá Dalbæ Ari Björn Thorarensen
Andri frá Vatnsleysu Edda Rún Ragnarsdóttir
Vákur frá Vatnsenda Þorsteinn Hjaltested
Auður frá Lundum Sigbjörn Björnsson
Erill frá Einhamri Kristján Gunnar Ríkharðsson
Skörungur frá Skáney Haukur Bjarnason
Valtýr frá Leirubakka Anders Hansen
Glaumur frá Geirmundarstöðum Limsfélagið
Seiður frá Flugumýri Eyrún Anna Sigurðardóttir
Hlekkur frá Saurbæ  Pétur Sveinsson og Heiðrún Eymundsd. 
Roði frá Syðra-Skörðugili Elvar E. Einarsson
Nói frá Saurbæ Sina Scholz
Óskasteinn frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon
Þróttur frá Akrakoti Líney María Hjálmarsdóttir
Eldur frá Bjarghúsum Hörður og Jessie 
Glæsir frá Torfunesi  Arnar Bjarki Sigurðarson
   
   
Ósýndir stóðhestar
   
Stóðhestur Gefandi 
Hnjúkur frá Saurbæ Þórarinn Eymundsson
Korgur frá Garði Jón Sigurjónsson
Gustur frá Stóra-Vatnsskarði Benedikt G. Benediktsson
Abel frá Flagbjarnarholti Hallfríður  Sigurbjörg Óladóttir 
Gyllir frá Víðidal Pétur Helgi Stefánsson
Mugison frá Hæli Jón Kristófer Sigmarsson
Styrkur frá Skagastönd Annabella Sigurðardóttir
Caruzo frá Torfunesi Torfunes ehf
Sindri frá Vatnsleysu  Björn Friðrik Jónsson
Kjuði frá Dýrfinnustöðum Ingólfur Helgason 
Lávarður frá Syðra-Skörðugili Páll Viktorsson
Græðir frá Hafsteinsstöðum Hildur Claessen 
Bragur frá Miðsitju Miðsitja ehf
Nikulás frá Saurbæ Pétur Sveinsson og Heiðrún Eymundsd. 
Flugar frá Kjartansstaðakoti Eldhestar ehf
Sæfari frá Sauðárkróki Sauðárkrókshestar
Váli frá Bæ Höfðaströnd ehf

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email