19238016_10154798202142076_2860188375787437740_o.jpg

Frábæru Íslandsmóti lokið – Skagfirðingar í toppbaráttu júlí 11, 2017

19238016 10154798202142076 2860188375787437740 o

Tölt T2
A úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

1 Jakob Svavar Sigurðsson / Júlía frá Hamarsey 8,50
2 Sigurbjörn Bárðarson / Spói frá Litlu-Brekku 8,13
3 Viðar Ingólfsson / Kjarkur frá Skriðu 7,92
4-5 Hulda Gústafsdóttir / Valur frá Árbakka 7,67
4-5 Mette Mannseth / Hryðja frá Þúfum 7,67
6 Elin Holst / Frami frá Ketilsstöðum 7,63

Fjórgangur V1
A úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

1 Artemisia Bertus / Korgur frá Ingólfshvoli 8,27
2-3 Elin Holst / Frami frá Ketilsstöðum 7,77
2-3 Jakob Svavar Sigurðsson / Júlía frá Hamarsey 7,77 Íslandsmeistari
4 Siguroddur Pétursson / Steggur frá Hrísdal 7,63
5 Ásmundur Ernir Snorrason / Spölur frá Njarðvík 7,43
6 Árni Björn Pálsson / Flaumur frá Sólvangi DQ
Tölt T1   A úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –
19884153 10211949344442282 4128729792971613213 n
1 Bergur Jónsson / Katla frá Ketilsstöðum 8,94
2 Guðmundur Björgvinsson / Straumur frá Feti 8,83
3 Jakob Svavar Sigurðsson / Gloría frá Skúfslæk 8,67
4 Viðar Ingólfsson / Pixi frá Mið-Fossum 8,33
5 Siguroddur Pétursson / Steggur frá Hrísdal 8,00
6 Sigurður Rúnar Pálsson / Reynir frá Flugumýri 7,89

Fimmgangur F1
A úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

1 Þórarinn Ragnarsson / Spuni frá Vesturkoti 8,21
2 Þórarinn Eymundsson / Narri frá Vestri-Leirárgörðum 7,88
3 Guðmundur Björgvinsson / Sjóður frá Kirkjubæ 7,64
4 Teitur Árnason / Hafsteinn frá Vakurstöðum 7,48
5 Sylvía Sigurbjörnsdóttir / Héðinn Skúli frá Oddhóli 7,45
6 Hulda Gústafsdóttir / Birkir frá Vatni 6,48

Fimmgangur F1
B úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

1 Guðmundur Björgvinsson / Sjóður frá Kirkjubæ 7,43
2 Viðar Ingólfsson / Kjarkur frá Skriðu 7,36
3 Mette Mannseth / Karl frá Torfunesi 7,26

19942717 10154802159102076 3043659661058858168 o4 Sigursteinn Sumarliðason / Krókus frá Dalbæ 6,98
5 Hinrik Bragason / Milljarður frá Barká 6,76
6 Sigurbjörn Bárðarson / Oddur frá Breiðholti í Flóa 6,69

Fjórgangur V1
B úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur

1 Artemisia Bertus / Korgur frá Ingólfshvoli 7,83
2 Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Sproti frá Enni 7,70
3 Hulda Gústafsdóttir / Valur frá Árbakka 7,40
4 Viðar Ingólfsson / Ísafold frá Lynghóli 7,17
5 Hanne Oustad Smidesang / Roði frá Hala 6,93

Tölt T2
B úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

1 Hulda Gústafsdóttir / Valur frá Árbakka 7,50
2-3 Guðmar Þór Pétursson / Brúney frá Grafarkoti 7,33
2-3 Ásmundur Ernir Snorrason / Frægur frá Strandarhöfði 7,33
4 Páll Bragi Hólmarsson / Ópera frá Austurkoti 7,13
5 Reynir Örn Pálmason / Kinnskær frá Selfossi 6,92
Gústaf Ásgeir Hinriksson / Pistill frá Litlu-Brekku 7,75

19942812 10154802160777076 6385000003883140478 o
Tölt T1
B úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

1 Siguroddur Pétursson / Steggur frá Hrísdal 7,72
2 Ævar Örn Guðjónsson / Vökull frá Efri-Brú 7,67
3 Janus Halldór Eiríksson / Hlýri frá Hveragerði 7,61
4 Vignir Siggeirsson / Hátíð frá Hemlu II 7,33
5 Þórarinn Eymundsson / Laukur frá Varmalæk 7,22

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email