KS-deildin úrslit lokakvölds apríl 8, 2016

Lokakvöld KS-deildarinnar fór fram síðasta miðvikudagskvöld og voru margar fínar sýningar í
slaktaumatöltinu og góðir tímar hjá vekringunum í skeiðkeppninni.

Staðan eftir forkeppni T2

1.Gústaf Ásgeir Hinriksson & Skorri frá Skriðulandi – 7,70
2.Mette Manseth & Viti frá Kagaðarhóli – 7,47
3.Fanney D. Indriðadóttir & Brúney frá Grafarkoti – 7,30…
4.Ísólfur L. Þórisson & Gulltoppur frá Þjóðólfshaga – 7,17
5.Þórarinn Eymundsson & Taktur frá Varmalæk – 7,07
6.Bjarni Jónasson & Blíða frá Narfastöðum – 6,57
7.Hans Þór Hilmarsson & Hlynur frá Haukatungu – 6,37
8.Flosi Ólafsson & Rektor frá Vakurstöðum – 6,20
9.Helga Una Björnsdóttir & Vág frá Höfðabakka – 6,13
10.Artemisia Bertus & Hryðja frá Þúfum – 6,07
11.Guðmundur K. Tryggvason & Rósalín frá Efri-Rauðalæk – 5,9012.
12.Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir & Orka Ytri-Skógum – 5,8013.
13.Líney María Hjálmarsdóttir & Þruma frá Hofsstaðaseli – 5,6714.
14.Elvar Einarsson & Simbi frá Ketilstöðum – 5,67
15.Þór Jónsteinsson & Míla frá Skriðu – 5,63
16.Gísli Gíslason & Karl frá Torfunes – 5,37
17.Agnar Þór Magnússon & Aldey frá Skriðulandi – 5,30
18.Hallfríður S. Óladóttir & Kvistur frá Reykjavöllum – 5,3019.
19.Hlynur Guðmundsson & Marín frá Lækjarbrekku – 5,0
20.Magnús B. Magnússon & Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum – 4,93

Þórarinn og Taktur eru sigurvegarar b-úrslita

Þórarinn Eymundsson & Taktur frá Varmalæk – 7,25
Flosi Ólafsson & Rektor frá Vakurstöðum – 7,17
Helga Una Björnsdóttir & Vág frá Höfðabakka – 7,0…
Bjarni Jónasson & Blíða frá Narfastöðum – 6,92
Hans Þór Hilmarsson & Hlynur frá Haukatungu – 6,08

Gústaf Ásgeir og Skorri sigruðu með einkunina 8,04!1.

Gústaf Ásgeir Hinriksson & Skorri frá Skriðulandi – 8,04
2.Fanney D. Indriðadóttir & Brúney frá Grafarkoti – 7,92…
3.Mette Manseth & Viti frá Kagaðarhóli – 7,88
4.Ísólfur L. Þórisson & Gulltoppur frá Þjóðólfshaga – 7,38
5.Þórarinn Eymundsson & Taktur frá Varmalæk – 7,13

Skeið – Fyrri umferð

1.Þórarinn Eymundsson – Bragur frá Bjarnastöðum x
2.Flosi Ólafsson – Lomber frá Borgarnesi – 5,36
3.Birna Tryggvadóttir – Fífa frá Flugumýri – 6,52
4.Gísli Gíslason – Hvinur frá Hvoli – x
5. Elvar Logi Friðriksson – Diljá frá Höfðabakka – x
6.Magnús Bragi Magnússon – Fróði frá Ysta-Mó – 5,34
7.Gústaf Ásgeir Hinriksson – Andri frá Lynghaga – x
8.Hallfríður S. Óladóttir – Hrókur frá Kópavogi – 6,54
9.Mette Manseth – Drift frá Hólum – 5,60
10.Ísólfur Líndal Þórisson – Korði frá Kanastöðum – x
11.Bjarni Jónasson – Hrappur frá Sauðárkróki – 5,01
12.Sina Scholz – Þula frá Lækjardal – 5,86
13.Helga Una Björnsdóttir – Besti frá Upphafi – 4,99
14. Agnar Þór Magnússon – Syrpa frá Steinnesi – x
15. Hlynur Guðmundsson – Svala frá Vatnsleysu – 5,82
16. Hans Þór Hilmarsson – Gletta frá Stóra-Vatnsskarði – 5,29
17. Elvar E. Einarsson – Segull frá Halldórsstöðum – 5,01
18.Artemisia Bertus – Grótta frá Hólum – 5,47
19. Þór Jónsteinsson – Ösp frá Ytri-Bægisá – x
20. Líney María Hjálmarsdóttir – Léttir frá Eiríksstöðum – x

Skeið – seinni umferð
1.Þórarinn Eymundsson – Bragur frá Bjarnastöðum 5,11
2.Flosi Ólafsson – Lomber frá Borgarnesi – 5,91
3.Birna Tryggvadóttir – Fífa frá Flugumýri – 5,98
4.Gísli Gíslason – Hvinur frá Hvoli – x
5. Elvar Logi Friðriksson – Diljá frá Höfðabakka – x
6.Magnús Bragi Magnússon – Fróði frá Ysta-Mó – 5,35
7.Gústaf Ásgeir Hinriksson – Andri frá Lynghaga – x
8.Hallfríður S. Óladóttir – Hrókur frá Kópavogi – 6,13
9.Mette Manseth – Drift frá Hólum – 5,53
10.Ísólfur Líndal Þórisson – Korði frá Kanastöðum – 4,96
11.Bjarni Jónasson – Hrappur frá Sauðárkróki – x
12.Sina Scholz – Þula frá Lækjardal – x
13.Helga Una Björnsdóttir – Besti frá Upphafi – 5,10
14. Agnar Þór Magnússon – Syrpa frá Steinnesi – x
15. Hlynur Guðmundsson – Svala frá Vatnsleysu – 5,54
16. Hans Þór Hilmarsson – Gletta frá Stóra-Vatnsskarði – x
17. Elvar E. Einarsson – Segull frá Halldórsstöðum – 5,01
18.Artemisia Bertus – Grótta frá Hólum – 5,22
19. Þór Jónsteinsson – Ösp frá Ytri-Bægisá – 5,56
20. Líney María Hjálmarsdóttir – Léttir frá Eiríksstöðum – x

Ísólfur Líndal og Korði frá Kanastöðum sigruðu skeiðið í kvöld.
Frábær tími 4,96

Lið Hrímnis sigraði liðakeppni KS-Deildarinnar 2016.
Og Þórarinn Eymundsson sigraði einstaklingskeppnina í ár

Gústaf Ásgeir og Skorri sigruðu með einkunina 8,04!

1.Gústaf Ásgeir Hinriksson & Skorri frá Skriðulandi – 8,04
2.Fanney D. Indriðadóttir & Brúney frá Grafarkoti – 7,92
3.Mette Manseth & Viti frá Kagaðarhóli – 7,88
4.Ísólfur L. Þórisson & Gulltoppur frá Þjóðólfshaga – 7,38
5.Þórarinn Eymundsson & Taktur frá Varmalæk – 7,13

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email