Kvennatölt Líflands ráslistar apríl 12, 2017

TÖLT T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
HópurHöndKnapiHross
1VKarítas AradóttirSómi frá Kálfsstöðum
1VKolbrún GrétarsdóttirStapi frá Feti
2VAuður Inga IngimarsdóttirAmor frá Fagranesi
2VElín María JónsdóttirBjörk frá Árhóli
3VJóhanna FriðriksdóttirFrenja frá Vatni
3VUnnur Rún SigurpálsdóttirEster frá Mosfellsbæ
4HMaiju Maaria VarisVopni frá Sauðárkróki
4HElísabet JansenGandur frá Íbishóli
5HVigdís GunnarsdóttirÁrmey frá Selfossi
5HEva Dögg PálsdóttirStuðull frá Grafarkoti
6HKristín EllýSigurbjörg frá Björgum
6HÞóranna MásdóttirGanti frá Dalbæ
7HRósanna ValdimarsdóttirSprækur frá Fitjum
7HKolbrún GrétarsdóttirKarri frá Gauksmýri
8VHerdís EinarsdóttirGróska frá Grafarkoti
8VFanney Dögg IndriðadóttirAur frá Grafarkoti
9HKolbrún Stella IndriðadóttirGrágás frá Grafarkoti

TÖLT T7
Opinn flokkur – 2. flokkur
HópurHöndKnapiHross
1VAðalheiður EinarsdóttirMelrós frá Kolsholti 2
1VHlín C. Mainka JóhannesdóttirValíant frá Neðra-Ási
2VVeronika MacherRós frá Sveinsstöðum
2VSigrún ÞórðardóttirFrosti frá Höfðabakka
3VJódís Helga KáradóttirFinnur frá Kýrholti
3VHelga Rósa PálsdóttirGýgjar frá Gýgjarhóli
4VFjóla ViktorsdóttirGarður frá Fjalli
4VEydís Anna KristófersdóttirSjöfn frá Skefilsstöðum
5VAníta Lind ElvarsdóttirKraftur frá Bakka
5VCharlotte HútterÞokki frá Litla-Moshvoli
6VBerglind BjarnadóttirMyrra frá Ytri-Löngumýri
6VHlín C. Mainka JóhannesdóttirÓskar frá Kálfsstöðum
7HLydía ÞorgeirsdóttirVeðurspá frá Forsæti
7HHarpa BirgisdóttirDrottning frá Kornsá
8HKatrín Ösp BergsdóttirSvartálfur frá Sauðárkróki
8HHrefna HafsteinsdóttirMjöll frá Hóli
9HGuðrún Ósk SteinbjörnsdóttirHrannar frá Galtanesi
9VSunna Júlía ÞórðardóttirAría frá Miðsitju

Tölt T8
Minna vanir
HópurHöndKnapiHross
1VLina Andrea JohanssonRauðka frá Tóftum
1VDagfríður Ósk GunnarsdóttirStjarna frá Selfossi
2VIngibjörg Rós JónsdóttirBleikur frá Bjarnastaðahlíð
2VIrena KampKjarval frá Hjaltastaðahvammi
3HÁsa HreggviðsdóttirDreki frá Miðsitju
3HSusanna Aurora KatajaDofri frá Hvammstanga
4VKatrín Von GunnarsdóttirKátína frá Steinnesi
4VSjöfn FinnsdóttirDemantur frá Bjarkarey
5VHallfríður Ósk ÓlafsdóttirFróði frá Skeiðháholti
5VJenny LarsonSkurður frá Einhamri 2
6HAmanda HagbergKolla frá Hellnafelli
6HEmma CarlquistLjómi frá Miðengi
7VLinda JónsdóttirVordís frá Sauðárkróki
7VKatharina DorandtLaufey frá Þjóðólfshaga
8VKaren Inga ViggósdóttirKosning frá Engihlíð
8VLina Andrea JohanssonNótt frá Grófargili

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email