logoid.jpg

Niðurstöður frá Punktamóti á Hólum. júní 26, 2017

logoidTölt T7
Forkeppni Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

Sæti Keppandi
1 Helga Rósa Pálsdóttir / Fengur frá Síðu 6,13
2 Jósef Gunnar Magnússon / Bassi frá Holtsmúla 1 5,60

Tölt T2
Forkeppni Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

Sæti Keppandi
1 Sigríður Vaka Víkingsdóttir / Vaki frá Hólum 6,13

Tölt T1
Forkeppni Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

Sæti Keppandi
1 Artemisia Bertus / Korgur frá Ingólfshvoli 7,57
2 Elin Adina Maria Bössfall / Blær frá Laugardal 5,83
3 Elin Adina Maria Bössfall / Gandur frá Íbishóli 4,93

Gæðingaskeið
Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

“ Keppandi

“ Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Meðaleinkunn
1 Líney María Hjálmarsdóttir, Völusteinn frá Kópavogi 6,71
Umferð 1 6,50 5,50 5,50 8,90 6,50
Umferð 2 7,00 6,00 6,00 8,80 6,00

2 Þórarinn Eymundsson, Narri frá Vestri-Leirárgörðum 6,25
Umferð 1 6,50 6,00 6,00 9,80 6,00
Umferð 2 7,00 7,00 6,50 9,50 6,50

3 Elísabet Jansen, Ósk frá Ysta-Mó 5,88
Umferð 1 6,50 6,00 6,00 10,20 7,00
Umferð 2 6,50 6,50 6,50 10,00 6,50

4 Elísabet Jansen, Molda frá Íbishóli 5,13
Umferð 1 4,00 5,00 5,00 10,20 6,50
Umferð 2 5,00 5,00 5,50 10,00 6,50

5 Guðmar Freyr Magnússun, Frami frá Íbishóli 4,50
Umferð 1 5,00 4,50 4,50 10,70 6,00
Umferð 2 7,00 4,50 4,50 10,80 5,50

6 Guðmar Freyr Magnússun, Hvönn frá Steinnesi 4,42
Umferð 1 0,00 0,00 7,00 0,00 5,00
Umferð 2 6,00 7,00 6,50 8,80 5,50

7 Sina Scholz, Nói frá Saurbæ 3,83
Umferð 1 0,00 0,00 6,50 0,00 5,00
Umferð 2 5,50 5,00 6,50 9,80 6,50

8 Guðmar Freyr Magnússun, Fróði frá Ysta-Mó 1,88
Umferð 1 0,00 0,00 6,00 0,00 5,00
Umferð 2 5,00 6,50 0,00 0,00 0,00

9 Magnús Bragi Magnússon, Hagur frá Skefilsstöðum 0,00
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00

10 Ásdís Ósk Elvarsdóttir, Hrappur frá Sauðárkróki 0,00
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00

Fjórgangur V5
Forkeppni Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

Sæti Keppandi
1 Valdís Ýr Ólafsdóttir / Vals frá Ósi 6,20
2 Jósef Gunnar Magnússon / Kvika frá Steinnesi 5,47

Fjórgangur V1
Forkeppni Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

Sæti Keppandi
1 Guðmar Freyr Magnússun / Hafnfaxi frá Skeggsstöðum 6,67
2 Friðrik Þór Stefánsson / Penni frá Glæsibæ 6,37
3 Sigríður Vaka Víkingsdóttir / Vaki frá Hólum 6,33
4 Pétur Örn Sveinsson / Gyllir frá Víðidal 6,07
5 Elin Adina Maria Bössfall / Blær frá Laugardal 5,87
6 Elin Adina Maria Bössfall / Gandur frá Íbishóli 5,77
7 Kajsa Karlberg / Blævar frá Berglandi I 5,53
8 Friðgeir Ingi Jóhannsson / Seiður frá Berglandi I 5,43
9 Jóhanna Friðriksdóttir / Irma frá Ketilshúsahaga 5,03

Fimmgangur F1
Forkeppni Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

Sæti Keppandi
1-2 Friðgeir Ingi Jóhannsson / Rosi frá Berglandi I 6,43
1-2 Pétur Örn Sveinsson / Hlekkur frá Saurbæ 6,43
3 Elísabet Jansen / Molda frá Íbishóli 6,33
4 Sina Scholz / Nói frá Saurbæ 6,27
5 Þórarinn Eymundsson / Drangey frá Saurbæ 6,13
6 Elísabet Jansen / Ósk frá Ysta-Mó 6,03
7 Helga Rósa Pálsdóttir / Gýgjar frá Gýgjarhóli 5,97
8 Friðgeir Ingi Jóhannsson / Heiðmar frá Berglandi I 5,37
9 Ragnheiður Petra Óladóttir / Óskar frá Litla-Hvammi I 4,00

Skeið 250m

“ Keppandi

“ Betri sprettur
1 “ Sveinbjörn Hjörleifsson
Drífa Drottning frá Dalvík
“ 23,67

2 “ Guðmar Freyr Magnússun
Hvönn frá Steinnesi
“ 0,00

3 “ Ásdís Ósk Elvarsdóttir
Hrappur frá Sauðárkróki
“ 0,00

Skeið 150m

“ Keppandi

“ Betri sprettur
1 “ Sveinbjörn Hjörleifsson
Drífa Drottning frá Dalvík
“ 15,70

2 “ Líney María Hjálmarsdóttir
Völusteinn frá Kópavogi
“ 15,70

3 “ Finnbogi Bjarnason
Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti
“ 16,96

4 “ Guðmar Freyr Magnússun
Fróði frá Ysta-Mó
“ 17,26

5 “ Sveinbjörn Hjörleifsson
Náttar frá Dalvík
“ 0,00

6 “ Magnús Bragi Magnússon
Hagur frá Skefilsstöðum
“ 0,00

Skeið 100m (flugskeið)

“ Keppandi

“ Betri sprettur
1 “ Svavar Örn Hreiðarsson
Flugar frá Akureyri
“ 7,82

2 “ Sveinbjörn Hjörleifsson
Drífa Drottning frá Dalvík
“ 8,24

3 “ Pétur Örn Sveinsson
Jón Pétur frá Herubóli
“ 9,66

4 “ Sina Scholz
Nói frá Saurbæ
“ 10,16
5 “ Sveinbjörn Hjörleifsson
Náttar frá Dalvík
“ 0,00

6 “ Finnbogi Bjarnason
Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti
“ 0,00

7 “ Ásdís Ósk Elvarsdóttir
Hrappur frá Sauðárkróki
“ 0,00

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email