Opið gæðingamót Skagfirðings Dagskrá og ráslistar maí 24, 2018

Opið Gæðingamót Skagfirðings
Dagskrá
Laugardagur
Kl 9.00 Knapafundur
Kl 9.30 B-Flokkur
Hlé ca. 10 mín
Barnaflokkur
Unglingaflokkur
MATUR
Ungmennaflokkur
C1- Flokkur
Hlé ca. 10 mín
A-Flokkur

Sunnudagur
Kl 9.00 Úrlsit B-Flokkur
Úrslit Barnaflokkur
Úrslit Unglingaflokkur
Hlé ca. 10 mín
Úrslit Ungmennaflokkur
Úrslit A-Flokkur

Mót: IS2018SKA112 Opið Gæðingamót

Mótshaldari: Hestamannafélagið Skagfirðingur

Sími: 8938279

Staðsetning:

Dagsetning: 26.05.2018 – 27.05.2018

Auglýst dags: None

A flokkur Gæðingaflokkur 1

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Hanna Maria

Lindmark

Nikulás frá

Langholtsparti

Jarpur/milli-einlitt

16

Skagfirðingur

Hanna Maria

Lindmark

Hróður  frá

Refsstöðum

Von frá

Bjarnastöðum

2

2

V

Elvar Logi

Friðriksson

Glitri frá

Grafarkoti

Brúnn/milli-einlitt

10

Þytur

Herdís

Einarsdóttir

Grettir frá

Grafarkoti

Buska frá Gröf

Vatnsnesi

3

3

V

Friðgeir Ingi

Jóhannsson

Heiðmar frá

Berglandi I

Jarpur/dökk-einlitt

9

Skagfirðingur

Jóhann Þór

Friðgeirsson

Blær frá Hesti

Heiður frá Hofi

4

4

V

Elísabet

Jansen

Snillingur frá

Íbishóli

Moldóttur/gul-/m-einlitt

8

Skagfirðingur

Magnús Bragi

Magnússon

Vafi frá Ysta-Mó

Ósk frá

Íbishóli

5

5

V

Guðjón

Gunnarsson

Stjörnugnýr frá

Litla-Laxholti

Brúnn/mó-stjörnótt

7

Neisti

Hlöðver Hlöðversson, Þorbjörg Valdís Kristjánsdóttir

Spuni frá

Vesturkoti

Þoka frá

Laxholti

6

6

H

Lea Christine

Busch

Þögn frá Þúfum

Jarpur/dökk-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt

9

Skagfirðingur

Lea Busch

Hróður  frá

Refsstöðum

Kyrrð frá

Stangarholti

7

7

H

Jóhanna

Friðriksdóttir

Frenja frá Vatni

Jarpur/rauð-einlitt

14

Skagfirðingur

Gro Risholt, Jóhanna Heiða Friðriksdóttir

Óður  frá Brún

Hylling frá

Ytra-Vallholti

8

8

V

Sveinn Brynjar

Friðriksson

Sæla frá

Grafarkoti

Brúnn/milli-skjótt

9

Skagfirðingur

Elvar Logi Friðriksson, Sveinn Brynjar Friðriksson

Álfur frá Selfossi

Gleði frá

Varmalæk 1

9

9

V

Inken

Lüdemann

Platína frá

Miðási

Brúnn/milli-einlitt

10

Sprettur

Inken

Luedemann

Roði frá Múla

Prýði frá

Leirubakka

10

10

V

Egill Þórir

Bjarnason

Fríða frá

Hvalnesi

Brúnn/dökk/sv.einlitt

12

Skagfirðingur

Bjarni Egilsson, Egill Þórir Bjarnason, Elín Guðbrandsdóttir

Abel frá

Sauðárkróki

Sýn  frá

Gauksstöðum

11

11

V

Guðmar Freyr

Magnússun

Kostur frá

Stekkjardal

Brúnn/mó-blesa auk leista eða sokka

8

Skagfirðingur

Magnús Bragi Magnússon, Ægir Sigurgeirsson

Glymur frá Innri- Skeljabrekku

Lögg  frá

Brandsstöðum

12

12

H

Klara

Ólafsdóttir

Ljósbrá frá

Steinnesi

Leirljós/Hvítur/milli-stjörnótt

7

Skagfirðingur

Hvalnesbúið ehf, Kristján Einir Traustason

Kiljan frá

Steinnesi

Djörfung frá

Steinnesi

13

13

V

Elísabet

Jansen

Molda frá

Íbishóli

Moldóttur/gul-/m-einlitt

9

Skagfirðingur

Elisabeth Jansen, Odd Einar Lundervold

Vafi frá Ysta-Mó

Gerpla frá

Kúskerpi

14

14

V

Skapti

Steinbjörnsson

Jórvík frá

Hafsteinsstöðum

Grár/brúnnblesótt

8

Skagfirðingur

Hildur Claessen, Skapti Steinbjörnsson

Ísak frá

Hafsteinsstöðum

Hrund  frá Hóli

15

15

V

Bjarni

Jónasson

Korgur  frá Garði

Rauður/dökk/dr.einlittglófext

7

Skagfirðingur

Jón

Sigurjónsson

Hágangur frá

Narfastöðum

Kóróna frá

Garði

Bls. 1

A flokkur Gæðingaflokkur 1

16

16

V

Hanna Maria

Lindmark

Díva frá

Dalsmynni

Jarpur/milli-einlitt

9

Skagfirðingur

Guðmundur Björnsson, Hanna Maria Lindmark

Tenór frá

Túnsbergi

Viðja frá

Víðinesi 1

17

17

V

Mette

Mannseth

Stimpill frá

Þúfum

Jarpur/dökk-einlitt

7

Skagfirðingur

Mette Camilla

Moe Mannseth

Trymbill frá

Stóra-Ási

Stilla frá

Þúfum

18

18

H

Friðgeir Ingi

Jóhannsson

Rosi frá

Berglandi I

Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka

9

Skagfirðingur

Friðgeir Ingi

Jóhannsson

Þeyr frá

Prestsbæ

Rebekka frá

Hofi

19

19

V

Kajsa Martina

Astrid Karlberg

Hringagnótt frá

Berglandi I

Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt

12

Skagfirðingur

Jóhann Þór

Friðgeirsson

Glampi frá

Vatnsleysu

Galsína frá

Hofi

20

20

V

Sina Scholz

Nói frá Saurbæ

Brúnn/milli-einlitt

9

Skagfirðingur

Sina Scholz

Vilmundur frá

Feti

Naomi frá

Saurbæ

21

21

H

Friðrik Þór

Stefánsson

Gró frá Glæsibæ

Brúnn/milli-einlitt

10

Skagfirðingur

Stefán

Friðriksson

Penni frá

Glæsibæ

Gerða frá

Borgargerði

B flokkur Gæðingaflokkur 1

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

H

Lea Christine

Busch

Kaktus frá

Þúfum

Jarpur/milli-stjörnótt

8

Skagfirðingur

Lea Busch

Hróður  frá

Refsstöðum

Kyrrð frá

Stangarholti

2

2

V

Skapti

Steinbjörnsson

Oddi frá

Hafsteinsstöðum

Bleikur/fífil/kolóttureinlitt

9

Skagfirðingur

Hildur Claessen, Skapti Steinbjörnsson, Steinbjörn Arent Skaptason

Sær frá Bakkakoti

Linsa frá

Hafsteinsstöðum

3

3

V

Friðgeir Ingi

Jóhannsson

Seiður frá

Berglandi I

Jarpur/milli-einlitt

13

Skagfirðingur

Jóhann Þór

Friðgeirsson

Hágangur frá

Narfastöðum

Snekkja frá Hofi

4

4

H

Kajsa Martina

Astrid Karlberg

Blævar frá

Berglandi I

Brúnn/milli-einlitt

9

Skagfirðingur

Jóhann Þór

Friðgeirsson

Kjarni frá

Auðsholtshjáleigu

Óskadís frá Hofi

5

5

V

Egill Þórir

Bjarnason

Eldur frá

Hvalnesi

Rauður/sót-einlitt

7

Skagfirðingur

Hjalti Sævar

Hjaltason

Óskasteinn frá

Íbishóli

Seyla frá Efra- Langholti

6

6

V

Sveinn Brynjar

Friðriksson

Vígablesi frá

Djúpadal

Bleikur/álótturblesa auk leista eða sokka

8

Skagfirðingur

Sveinn Brynjar

Friðriksson

Hófur frá

Varmalæk

Virkja frá

Djúpadal

7

7

V

Freyja Amble

Gísladóttir

Sif frá Þúfum

Jarpur/rauð-stjörnótt

9

Sleipnir

Gísli Gíslason, Mette Camilla Moe Mannseth

Gaumur frá

Auðsholtshjáleigu

Komma frá Hóli v/Dalvík

8

8

H

Valdís Ýr

Ólafsdóttir

Þjóstur frá Hesti

Brúnn/dökk/sv.einlitt

9

Dreyri

Björg María

Þórsdóttir

Kraftur frá Efri- Þverá

Blæja frá Hesti

9

9

V

Guðjón

Gunnarsson

Smiður frá

Ólafsbergi

Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt

6

Neisti

Elísabet A Blöndal Einarsdóttir, Guðjón Friðmar

Þeyr frá Akranesi

Rás frá

Ólafsbergi

10

10

H

Guðmundur

Már Einarsson

Sprengja frá

Vatnsleysu

Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt

10

Skagfirðingur

Vatnsleysubúið jónsson

Glampi frá

Vatnsleysu

Sabína frá

Vatnsleysu

11

11

V

Sigurður Snorri

Gunnarsson

Fálki frá Búlandi

Grár/brúnneinlitt

14

Skagfirðingur

Hanna Maria

Lindmark

Hrymur  frá Hofi

Lukka frá

Búlandi

12

12

V

Finnbogi

Bjarnason

Hera frá Árholti

Brúnn/milli-einlitt

9

Skagfirðingur

Pálmi Þór

Ingimarsson

Kjerúlf frá

Kollaleiru

Vænting frá

Árholti

13

13

V

Elin Adina Maria

Bössfall

Blær frá

Laugardal

Rauður/milli-einlitt

10

Skagfirðingur

Magnús Bragi

Magnússon

Stormur frá

Herríðarhóli

Harpa frá

Laugardal

14

14

H

Jóhanna

Friðriksdóttir

Ída frá

Varmalæk 1

Jarpur/dökk-einlitt

7

Skagfirðingur

Guðmundur Þór Elíasson, Jóhanna Heiða Friðriksdóttir

Miðill frá Nýjabæ

Orka frá

Gunnarshólma

Bls. 2

B flokkur Gæðingaflokkur 1

15

15

V

Bjarni Jónasson

Kyndill frá Ytra- Vallholti

Brúnn/milli-einlitt

7

Skagfirðingur

Vallholt ehf

Kappi frá Kommu

Gletta frá Ytra- Vallholti

16

16

V

Birna M Sigurbjörnsdóttir

Gammur frá

Enni

Brúnn/milli-skjótt

11

Skagfirðingur

Birna M Sigurbjörnsdóttir

Stæll frá Enni

Skifting frá Enni

17

17

V

Skapti

Steinbjörnsson

Hófadynur frá

Hafsteinsstöðum

Brúnn/milli-einlitt

7

Skagfirðingur

Hildur Claessen, Skapti Steinbjörnsson

Loki frá Selfossi

Hróarskelda frá

Hafsteinsstöðum

18

18

V

Sarah Lefebvre

Vænting frá

Lyngholti

Brúnn/milli-einlitt

13

Neisti

Brynja Jóna

Jónasdóttir

Adam frá

Ásmundarstöðum

Sprengja frá

Kálfholti

Ungmennaflokkur Gæðingaflokkur 1

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Unnur  Rún

Sigurpálsdóttir

Mylla frá Hólum

Jarpur/milli- einlitt

10

Skagfirðingur

Unnur  Rún  Sigurpálsdóttir

Aðall frá

Nýjabæ

Þróun frá

Hólum

2

2

H

Þuríður Inga

Gísladóttir

Sólbirta frá

Skjólbrekku í Lóni

Rauður/milli- stjörnótt

9

Sindri

Þuríður Inga G Gísladóttir

Þóroddur frá

Þóroddsstöðum

Frigg frá

Þingeyrum

3

3

V

Guðmar Freyr

Magnússun

Staka frá Stóra- Ármóti

Brúnn/milli- einlitt

10

Skagfirðingur

Magnús Bragi Magnússon, Védís Huld Sigurðardóttir

Öfjörð frá Litlu- Reykjum

Stjarna frá

Læk

4

4

V

Unnur  Rún

Sigurpálsdóttir

Ester frá

Mosfellsbæ

Jarpur/milli- einlitt

12

Skagfirðingur

Unnur  Rún  Sigurpálsdóttir

Taktur frá

Tjarnarlandi

Embla frá

Miklabæ

Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Rakel Gígja

Ragnarsdóttir

Griffla frá

Grafarkoti

Brúnn/milli- einlitt

8

Þytur

Herdís Einarsdóttir

Grettir frá

Grafarkoti

Græska frá

Grafarkoti

2

2

V

Jódís Helga

Káradóttir

Finnur frá Kýrholti

Brúnn/mó-einlitt

8

Skagfirðingur

Steinþór Tryggvason

Trymbill frá

Stóra-Ási

Flink frá

Kýrholti

3

3

V

Stefanía

Sigfúsdóttir

Lokki frá Syðra- Vallholti

Brúnn/milli- einlitt

11

Skagfirðingur

Stefán Logi Haraldsson, Steindóra Ólöf Haraldsdóttir

Lúðvík frá

Feti

Tinna frá Syðra- Vallholti

4

4

V

Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson

Þokki frá Litla- Moshvoli

Rauður/ljós- blesótt

13

Þytur

Irina Franziska Kaethe Kamp, Kristinn Arnar Karlsson

Dynur  frá

Hvammi

Þrúður frá

Hólum

5

5

V

Bryndís Jóhanna

Kristinsdóttir

Kjarval frá

Hjaltastaðahvammi

Rauður/milli- stjörnótt

9

Þytur

Irina Franziska Kaethe Kamp, Kristinn Arnar Karlsson

Tinni frá

Kjarri

Kosning frá

Ytri-Reykjum

6

6

V

Freydís Þóra

Bergsdóttir

Ötull frá

Narfastöðum

Brúnn/mó- stjörnótt

11

Skagfirðingur

Bergur Gunnarsson, Rósa

María Vésteinsdóttir

Draumur frá Lönguhlíð

Gná frá

Hofsstaðaseli

7

7

V

Björg Ingólfsdóttir

Hrímnir frá

Hvammi 2

Grár/jarpureinlitt

7

Skagfirðingur

Friðrik Ingólfur Helgason, Kristján Elvar Gíslason

Háski frá

Hamarsey

Blíða frá

Röðli

Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal

Daníel frá

Vatnsleysu

Leirljós/Hvítur/milli-einlitt

16

Þytur

Sindrastaðir ehf.

Þór  frá

Þjóðólfshaga 3

Dylgja frá

Vatnsleysu

2

2

V

Dagbjört Jóna

Tryggvadóttir

Freyja frá Brú

Brúnn/milli-einlitt

9

Þytur

Sigrún Eva

Þórisdóttir

Auður  frá

Lundum II

Fluga frá

Hestasteini

3

3

H

Þórgunnur

Þórarinsdóttir

Grettir frá

Saurbæ

Grár/jarpureinlitt

10

Skagfirðingur

Þórarinn

Eymundsson

Fjörnir frá Hólum

Gola frá Ysta- Gerði

4

4

V

Steindór Óli

Tobíasson

Fegurðardís frá

Draflastöðum

Brúnn/milli-einlitt

8

Léttir

Tobías

Sigurðsson

Prins frá

Úlfljótsvatni

Lilja frá

Æsustöðum

Bls. 3

Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1

5

5

V

Dagbjört Jóna

Tryggvadóttir

Dropi frá Hvoli

Bleikur/álótturtvístjörnótt

20

Þytur

Hjalti Jósefsson, Jóna Halldóra Tryggvadóttir, Tryggvi Rúnar Hauksson

Kalman frá

Lækjamóti

Bylting frá Hvoli

6

6

V

Kristinn Örn

Guðmundsson

Indriði frá Stóru- Ásgeirsá

Jarpur/milli-einlitt

8

Skagfirðingur

Guðmundur Þór

Elíasson

Huginn frá Haga

I

Eldspýta frá

Stóru-Ásgeirsá

7

7

V

Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal

Nútíð  frá Leysingjastöðum II

Brúnn/milli-einlitt

7

Þytur

Sindrastaðir ehf.

Sindri frá Leysingjastöðum II

Gæska frá

Leysingjastöðum

Bls. 4

C1 flokkur – bein úrslit
Nr. Hópur. Knapi Hestur Litur Aldur Aðildarfélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 Sveinn Einarsson Ívar frá Víðimýri Japur/dökk – einlitt 11 Skagfirðingur Sveinn Einarsson, Sigríður Stefánsdóttir Ísak frá Margrétarhofi Snælda frá Brautarholti

2 1 Vilde skogeng formo Friður frá Þúfum Rauðblesótur, sokkóttur 17 Skagfirðingur Mette Moe Mannseth Hróður frá Refsstöðum Lygna frá Stangarholti

3 1 Sina Walther Öngull frá Miðsitju Brúnskjóttur 6 Skagfirðingur Miðsitja ehf Gammur frá Steinnesi Ösp frá Syðri- Gegnishólum

7.5.2.4 C1 flokkur gæðinga
– Knapi og hestur sem keppa í C1 flokki geta ekki líka keppt í A eða B flokki á sama móti.
– Riðnir skulu tveir hringir og sýnt fet, tölt og brokk. Einkunnir skulu gefnar á gæðingaskala frá 5-10, þaar sem talan 5 er grunntala og jafngildir núlli. Einkunnir skal reikna samkvæmt eftirfarandi kvarða.

1. Fetgangur
2. Brokk
3. Tölt
4. Vilji og geðslag
5. Fegurð í reið

*Deilitala dómar til að fá aðaleinkunn keppanda er 5. Séu allar einkunnir lesnar upp er deilt í dómpalli með 15 séu 3 dómarar

Úrslit skula fara þannig fram:
• Tölt skal sýna allt að tveimur hringjum til hvorrar handar.
• Brokk skal sýna allt að tveimur hringjum til hvorrar handar.
• Sýna skal fet, allt að einum hring upp á hvora hönd.
• Eftir hverja gangtegund er gefin einkunn og í lokin fyrir vilja og fegurð í reið.
• Á milli atriða og þegar skipt er um hönd, skulu keppendur hægja niður á fet, jafna bilin og bíða frekari fyrirmæla frá stjórnanda.
• Öll úrslitakeppni skal hefjast á vinstri hönd

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email