Opið WR Skagfirðings og UMSS í hestaíþróttum maí 20, 2016

Opið WR Skagfirðings og UMSS í hestaíþróttum
Ráslisti
Fimmgangur F1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur

1 V Agnes Hekla Árnadóttir Hrynur frá Ytra-Hóli
2 H Anton Níelsson Sigrún frá Syðra-Holti
3 V Óskar Örn Hróbjartsson Reimar frá Hólum
4 V Mette Mannseth Kiljan frá Þúfum
5 V Ólafur Ásgeirsson Dan frá Hofi
6 V Inga María S. Jónínudóttir Lilja frá Syðra-Holti
7 V Sara Rut Heimisdóttir Magnús frá Feti
8 V Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum
9 V Þórarinn Eymundsson Narri frá Vestri-Leirárgörðum
10 V Magnús Bragi Magnússon Salka frá Steinnesi
11 V Sigurður Rúnar Pálsson Seiður frá Flugumýri II
12 V Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum
13 V Valdimar Bergstað Krapi frá Selfossi
14 V Linda Rún Pétursdóttir Flugnir frá Hólum
15 V Anton Níelsson Erpur frá Dalvík
16 V Þórdís Fjeldsteð Tromma frá Skógskoti
17 H Barbara Wenzl Náttúra frá Hofi á Höfðaströnd
18 V Hlynur Guðmundsson Orka frá Ytri-Skógum
19 V Líney María Hjálmarsdóttir Árvakur frá Tunguhálsi II
20 V Bjarni Jónasson Dynur frá Dalsmynni
21 V Mette Mannseth Karl frá Torfunesi

Fimmgangur F2
Opinn flokkur – 1. flokkur

1 V Birna Hólmgeirsdóttir Seðill frá Laugardælum
2 V Einar Ásgeirsson Áróra frá Unnarholti
3 V Hege Valand Hnota frá Litlalandi
4 H Tonhild Skaare Tveiten Sól frá Sökku
5 H Matthías Kjartansson Auðna frá Húsafelli 2
6 V Jóhanna Friðriksdóttir Frenja frá Vatni
7 V Maiju Maaria Varis Elding frá Hvoli
8 V Guðmundur Þór Elíasson Eldfari frá Stóru-Ásgeirsá

Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur

1 V Julina Veith Þeyr frá Prestsbæ
2 V Kristján Árni Birgisson Sálmur frá Skriðu
3 V Finnbogi Bjarnason Segull frá Akureyri
4 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Syrpa frá Hofi á Höfðastönd

Fjórgangur V1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur

1 V Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði
2 V Linda Rún Pétursdóttir Kvarði frá Hólum
3 V Bjarni Jónasson Hafrún frá Ytra-Vallholti
4 V Sina Scholz Nói frá Saurbæ
5 V Lilja S. Pálmadóttir Fannar frá Hafsteinsstöðum
6 V Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri
7 V Líney María Hjálmarsdóttir Þruma frá Hofsstaðaseli
8 V Linda Rún Pétursdóttir Króna frá Hólum Jarpur/milli- einlitt Hólaskóli
9 V Magnús Bragi Magnússon Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum
10 H Artemisia Bertus Korgur frá Ingólfshvoli

Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 1. flokkur

1 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Máttur frá Miðhúsum
2 V Matthías Kjartansson Cesar frá Húsafelli 2
3 V Vigdís Gunnarsdóttir Daníel frá Vatnsleysu

Fjórgangur V5
Opinn flokkur – 2. flokkur

1 H Lea Busch Kaktus frá Þúfum
2 V Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Kolskeggur frá Syðri-Hofdölum
3 V Nína Hrefna Lárusdóttir Ída frá Hólshúsum

Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur

1 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hlekkur frá Lækjamóti
2 V Elín Magnea Björnsdóttir Eldur frá Hnjúki
3 V Finnbogi Bjarnason Blíða frá Narfastöðum
4 V Vigdís Anna Sigurðardóttir Valur frá Tóftum
5 V Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum
6 H Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk
7 H Elín Sif Holm Larsen Kvaran frá Lækjamóti

Fjórgangur V2
Unglingaflokkur

1 V Guðný Rúna Vésteinsdóttir Glymur frá Hofsstaðaseli
2 V Stefanía Sigfúsdóttir Ljómi frá Tungu
3 V Jódís Helga Káradóttir Meistari frá Fagranesi
4 V Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum
5 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki
6 V Guðný Rúna Vésteinsdóttir Mökkur frá Hofsstaðaseli
7 H Unnur Rún Sigurpálsdóttir Ester frá Mosfellsbæ
8 H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1

Fjórgangur V5
Barnaflokkur

1 V Kristján Árni Birgisson Maísól frá Halldórsstöðum
2 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Dagur frá Hjaltastaðahvammi
3 V Anna Sif Mainka Ræll frá Hamraendum
4 V Kristján Árni Birgisson Sjéns frá Bringu
5 H Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Ysta-Gerði

Gæðingaskeið
Opinn flokkur – Meistaraflokkur

1 V Mette Mannseth Karl frá Torfunesi
2 V Guðmundur Þór Elíasson Eldfari frá Stóru-Ásgeirsá
3 V Þórdís Fjeldsteð Tromma frá Skógskoti
4 V Hlynur Guðmundsson Orka frá Ytri-Skógum
5 V Gísli Gíslason Trymbill frá Stóra-Ási
6 V Sigurður Rúnar Pálsson Seiður frá Flugumýri II
7 V Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki
8 V Jóhanna Friðriksdóttir Frenja frá Vatni
9 V Inga María S. Jónínudóttir Lilja frá Syðra-Holti
10 V Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Drífandi frá Saurbæ
11 V Líney María Hjálmarsdóttir Brattur frá Tóftum
12 V Matthías Kjartansson Auðna frá Húsafelli 2

Skeið 100m (flugskeið)

1 V Ísólfur Líndal Þórisson Viljar frá Skjólbrekku
2 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Stússý frá Sörlatungu
3 V Líney María Hjálmarsdóttir Brattur frá Tóftum
4 V Finnbogi Bjarnason Nótt frá Garði
5 V Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum
6 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Guðfinna frá Kirkjubæ
7 V Edda Rún Guðmundsdóttir Snarpur frá Nýjabæ
8 V Ísólfur Líndal Þórisson Korði frá Kanastöðum
9 V Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum
10 V Laufey Rún Sveinsdóttir Sleipnir frá Barði
11 V Vigdís Gunnarsdóttir Stygg frá Akureyri
12 V Magnús Bragi Magnússon Fróði frá Ysta-Mói

Tölt T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur

1 V Magnús Bragi Magnússon Gola frá Krossanesi
2 V Barbara Wenzl Kjalvör frá Kálfsstöðum
3 V Mette Mannseth Viti frá Kagaðarhóli
4 V Líney María Hjálmarsdóttir Blær frá Hofsstaðaseli
5 V Lilja S. Pálmadóttir Fannar frá Hafsteinsstöðum
6 V Gísli Gíslason Trymbill frá Stóra-Ási
7 V Linda Rún Pétursdóttir Króna frá Hólum
8 V Líney María Hjálmarsdóttir Komma frá Hólabrekku
9 V Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði
10 V Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk
11 H Sina Scholz Nói frá Saurbæ
12 V Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri
13 V Ísólfur Líndal Þórisson Freyðir frá Leysingjastöðum II
14 V Magnús Bragi Magnússon Lukkudís frá Víðinesi 1
15 V Bjarni Jónasson Randalín frá Efri-Rauðalæk
16 H Anton Níelsson Skörp frá Syðra-Holti
17 V Þórdís Fjeldsteð Snjólfur frá Eskiholti

Tölt T2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur

1 V Hlynur Guðmundsson Orka frá Ytri-Skógum
2 V Mette Mannseth Hryðja frá Þúfum
3 V Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum
4 V Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Sól frá Saurbæ
5 V Ólafur Ásgeirsson Seiður frá Kjarnholtum I
6 V Líney María Hjálmarsdóttir Þruma frá Hofsstaðaseli
7 V Valdimar Bergstað Krapi frá Selfossi
8 V Magnús Bragi Magnússon Salka frá Steinnesi
9 V Ísólfur Líndal Þórisson Vaðall frá Akranesi
10 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili
11 V Finnbogi Bjarnason Blíða frá Narfastöðum

Tölt T6
Opinn flokkur – 1. flokkur

1 V Guðmundur Þór Elíasson Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá
2 H Stefanie Wermelinger Varða frá Hofi á Höfðaströnd

Tölt T3
Opinn flokkur – 1. flokkur

1 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Vaka frá Miðhúsum
2 V Elin Adina Maria Bössfall Blær frá Laugardal
3 H Vigdís Gunnarsdóttir Daníel frá Vatnsleysu

Tölt T3
Ungmennaflokkur

1 V Elín Sif Holm Larsen Kvaran frá Lækjamóti
2 V Vigdís Anna Sigurðardóttir Valur frá Tóftum
3 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk
4 H Elín Magnea Björnsdóttir Eldur frá Hnjúki
5 H Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum

Tölt T3
Unglingaflokkur

1 V Jódís Helga Káradóttir Ópera frá Skefilsstöðum
2 V Guðný Rúna Vésteinsdóttir Mökkur frá Hofsstaðaseli
3 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1
4 H Stefanía Sigfúsdóttir Glóblesi frá Álftagerði II
5 H Viktoría Eik Elvarsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki
6 H Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum
7 H Guðný Rúna Vésteinsdóttir Glymur frá Hofsstaðaseli

Tölt T7
Opinn flokkur – 2. flokkur

1 V Laufey Rún Sveinsdóttir Harpa frá Barði
2 V Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Kolskeggur frá Syðri-Hofdölum
3 V Nína Hrefna Lárusdóttir Ída frá Hólshúsum

Tölt T7
Barnaflokkur

1 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ
2 V Kristján Árni Birgisson Sjéns frá Bringu
3 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Ysta-Gerði
4 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Dagur frá Hjaltastaðahvammi

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email