Punktamót á Hólum – ráslistar júní 21, 2017

IS2017SKA139 Punktamót Skagfirðings Mótsskrá 21.6.2017 – 22.6.2017
Mót: IS2017SKA139 Punktamót Skagfirðings
Mótshaldari: Skagfirðingur Sími: 8966887
Staðsetning: Hólar í Hjaltadal
Dagsetning: 21.6.2017 – 22.6.2017
Auglýst dags:

Ráslisti
Fimmgangur F1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Elísabet Jansen Ósk frá Ysta-Mó Moldóttur/gul-/m- einlitt 7 Skagfirðingur Sigurður Steingrímsson Óskasteinn frá Íbishóli Lísa frá Sigríðarstöðum
2 2 V Friðgeir Ingi Jóhannsson Rosi frá Berglandi I Brúnn/milli- stjarna,nös … 8 Skagfirðingur Friðgeir Ingi Jóhannsson Þeyr frá Prestsbæ Rebekka frá Hofi
3 3 V Helga Rósa Pálsdóttir Gýgjar frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr. stjörnótt 8 Skagfirðingur Helga Rósa Pálsdóttir Þormar Roði frá Garði Grágás frá Gýgjarhóli
4 4 V Pétur Örn Sveinsson Hlekkur frá Saurbæ Bleikur/álóttur einlitt 8 Skagfirðingur
Pétur Örn Sveinsson, Heiðrún Ósk Eymundsdóttir
Þeyr frá Prestsbæ Njóla frá Miðsitju
5 5 V Ragnheiður Petra Óladóttir Óskar frá Litla-Hvammi I Rauður/ljós- einlitt 15 Skagfirðingur Þórhildur Björg Jakobsdóttir Þorvar frá Hólum Ólga frá Engimýri
6 6 V Sina Scholz Nói frá Saurbæ Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur Sina Scholz Vilmundur frá Feti Naomi frá Saurbæ
7 7 H Þórarinn Eymundsson Drangey frá Saurbæ Brúnn/milli- einlitt 7 Skagfirðingur
Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson
Vilmundur frá Feti Drífa frá Reykjavík
8 8 V Elísabet Jansen Molda frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m- einlitt 8 Skagfirðingur
Elisabeth Jansen, Odd Einar Lundervold
Vafi frá Ysta-Mó Gerpla frá Kúskerpi
9 9 V Friðgeir Ingi Jóhannsson Heiðmar frá Berglandi I Jarpur/dökk- einlitt 8 Skagfirðingur Jóhann Þór Friðgeirsson Blær frá Hesti Heiður frá Hofi
Fjórgangur V1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Jóhanna Friðriksdóttir Irma frá Ketilshúsahaga Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Skagfirðingur Guðmundur Þór Elíasson Kaldi frá Meðalfelli Hríma frá Heiði
2 2 V Kajsa Karlberg Blævar frá Berglandi I Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur Jóhann Þór Friðgeirsson Kjarni frá Auðsholtshjáleigu Óskadís frá Hofi
3 3 V Elin Adina Maria Bössfall Blær frá Laugardal Rauður/milli- einlitt 9 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Stormur frá Herríðarhóli Harpa frá Laugardal
4 4 V Friðrik Þór Stefánsson Penni frá Glæsibæ Brúnn/milli- einlitt 13 Skagfirðingur
Stefán Friðriksson, Sigurbjörn Bárðarson
Parker frá Sólheimum Spenna frá Glæsibæ
5 5 H Guðmundur Þór Elíasson Emil frá Varmalæk 1 Grár/brúnn skjótt 7 Skagfirðingur
Jóhanna Heiða Friðriksdóttir, Guðmundur Þór Elíasson
Gammur frá Steinnesi Orka frá Gunnarshólma
6 6 V Sigríður Vaka Víkingsdóttir Vaki frá Hólum Jarpur/dökk- einlitt 14 Skagfirðingur
Víkingur Þór Gunnarsson, Guðrún J. Stefánsdóttir
Óður frá Brún Ópera frá Dvergsstöðum
7 7 V Pétur Örn Sveinsson Gyllir frá Víðidal Rauður/milli- einlitt 7 Skagfirðingur
Pétur Helgi Stefánsson, Saurbær ehf
Hófur frá Varmalæk Gnótt frá Víðidal
8 8 V Friðgeir Ingi Jóhannsson Seiður frá Berglandi I Jarpur/milli- einlitt 12 Skagfirðingur Jóhann Þór Friðgeirsson Hágangur frá Narfastöðum Snekkja frá Hofi
9 9 V Elin Adina Maria Bössfall Gandur frá Íbishóli Brúnn/mó- einlitt 8 Skagfirðingur
Elisabeth Jansen, Elisabeth Jansen
Óskasteinn frá Íbishóli Sóldögg frá Neðra-Ási
Fjórgangur V2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Jósef Gunnar Magnússon Kvika frá Steinnesi Rauður/milli- tvístjörnót… 7 Skagfirðingur Jósef Gunnar Magnússon Kiljan frá Steinnesi Vaka frá Steinnesi
2 1 H Valdís Ýr Ólafsdóttir Dropi frá Tungu Grár/rauður einlitt 6 Dreyri
Andrés Helgi Helgason, Ásdís Edda Ásgeirsdóttir
Hrímnir frá Ósi Sól frá Tungu
3 2 H Valdís Ýr Ólafsdóttir Vals frá Ósi Brúnn/milli- einlitt 6 Dreyri Jón Helgason Arður frá Brautarholti Hrönn frá Ósi
Gæðingaskeið
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Guðmar Freyr Magnússun Fróði frá Ysta-Mó Bleikur/álóttur einlitt 11 Skagfirðingur Sigurður Steingrímsson Herakles frá Herríðarhóli Sóley frá Ysta-Mó
2 2 V Elísabet Jansen Molda frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m- einlitt 8 Skagfirðingur
Elisabeth Jansen, Odd Einar Lundervold
Vafi frá Ysta-Mó Gerpla frá Kúskerpi
3 3 V Líney María Hjálmarsdóttir Völusteinn frá Kópavogi Leirljós/Hvítur/ljós- skj… 11 Skagfirðingur
Guðmundur Finnbogason, Sigrún Linda Guðmundsdóttir
Álfasteinn frá Selfossi Lýsa frá Melstað
4 4 V Sina Scholz Nói frá Saurbæ Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur Sina Scholz Vilmundur frá Feti Naomi frá Saurbæ
5 5 V Guðmar Freyr Magnússun Frami frá Íbishóli Rauður/milli- stjörnótt 20 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Galsi frá Sauðárkróki Gnótt frá Ytra-Skörðugili
6 6 V Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Skagfirðingur
Magnús Bragi Magnússon, Eyjólfur G Sverrisson
Huginn frá Haga I Hending frá Gýgjarhóli
7 7 V Elísabet Jansen Ósk frá Ysta-Mó Moldóttur/gul-/m- einlitt 7 Skagfirðingur Sigurður Steingrímsson Óskasteinn frá Íbishóli Lísa frá Sigríðarstöðum
8 8 V Þórarinn Eymundsson Narri frá Vestri-Leirárgörðum Jarpur/rauð- einlitt 11 Skagfirðingur
Gestüt Sunnaholt GmbH, Þórarinn Eymundsson
Natan frá Ketilsstöðum Vár frá Vestri-Leirárgörðum
9 9 V Guðmar Freyr Magnússun Hvönn frá Steinnesi Rauður/milli- stjörnótt v… 9 Skagfirðingur Jósef Magnússon Kaspar frá Kommu Hnota frá Steinnesi
10 10 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt 15 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki
Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sina Scholz Nói frá Saurbæ Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur Sina Scholz Vilmundur frá Feti Naomi frá Saurbæ
2 2 V Sveinbjörn Hjörleifsson Náttar frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt 15 Hringur Sveinbjörn J Hjörleifsson Dagur frá Strandarhöfði Jódís frá Dalvík
3 3 V Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó- einlitt 7 Skagfirðingur Vallholt ehf Arnoddur frá Auðsholtshjáleig Gletta frá Ytra-Vallholti
4 4 V Pétur Örn Sveinsson Jón Pétur frá Herubóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Skagfirðingur
Jón Geirmundsson, Heiðrún Ósk Eymundsdóttir
Vígar frá Skarði Vera frá Sjávarborg
5 5 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt 15 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki
6 6 V Sveinbjörn Hjörleifsson Drífa Drottning frá Dalvík Grár/rauður einlitt 15 Hringur Sveinbjörn J Hjörleifsson Hrókur frá Glúmsstöðum 2 Tvísýn frá Lambanes-Reykjum
7 7 V Svavar Örn Hreiðarsson Flugar frá Akureyri Brúnn/milli- einlitt 10 Hringur
Ingvi Eiríksson, Svavar Örn Hreiðarsson, Bjarni Páll Vilhjá
Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Freyja frá Þverá, Skíðadal
Skeið 150m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Líney María Hjálmarsdóttir Völusteinn frá Kópavogi Leirljós/Hvítur/ljós- skj… 11 Skagfirðingur
Guðmundur Finnbogason, Sigrún Linda Guðmundsdóttir
Álfasteinn frá Selfossi Lýsa frá Melstað
2 1 V Sveinbjörn Hjörleifsson Náttar frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt 15 Hringur Sveinbjörn J Hjörleifsson Dagur frá Strandarhöfði Jódís frá Dalvík
3 2 V Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Skagfirðingur
Magnús Bragi Magnússon, Eyjólfur G Sverrisson
Huginn frá Haga I Hending frá Gýgjarhóli
4 2 V Guðmar Freyr Magnússun Fróði frá Ysta-Mó Bleikur/álóttur einlitt 11 Skagfirðingur Sigurður Steingrímsson Herakles frá Herríðarhóli Sóley frá Ysta-Mó
5 3 V Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó- einlitt 7 Skagfirðingur Vallholt ehf Arnoddur frá Auðsholtshjáleig Gletta frá Ytra-Vallholti
6 3 V Sveinbjörn Hjörleifsson Drífa Drottning frá Dalvík Grár/rauður einlitt 15 Hringur Sveinbjörn J Hjörleifsson Hrókur frá Glúmsstöðum 2 Tvísýn frá Lambanes-Reykjum
Skeið 250m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt 15 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki
2 1 V Guðmar Freyr Magnússun Hvönn frá Steinnesi Rauður/milli- stjörnótt v… 9 Skagfirðingur Jósef Magnússon Kaspar frá Kommu Hnota frá Steinnesi
3 2 V Sveinbjörn Hjörleifsson Drífa Drottning frá Dalvík Grár/rauður einlitt 15 Hringur Sveinbjörn J Hjörleifsson Hrókur frá Glúmsstöðum 2 Tvísýn frá Lambanes-Reykjum
Tölt T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Elin Adina Maria Bössfall Gandur frá Íbishóli Brúnn/mó- einlitt 8 Skagfirðingur
Elisabeth Jansen, Elisabeth Jansen
Óskasteinn frá Íbishóli Sóldögg frá Neðra-Ási
2 2 V Klara Ólafsdóttir Brá frá Hrafnagili Brúnn/milli- einlitt 6 Skagfirðingur
Ólafur Aðalgeirsson, Klara Ólafsdóttir
Hrymur frá Hofi Bára Brá frá Litlu-Sandvík
3 3 V Artemisia Bertus Korgur frá Ingólfshvoli Brúnn/milli- einlitt 11 Skagfirðingur
Artemisia Constance Bertus, Gestüt Sunnaholt GmbH
Leiknir frá Vakurstöðum Korga frá Ingólfshvoli
4 4 V Elin Adina Maria Bössfall Blær frá Laugardal Rauður/milli- einlitt 9 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Stormur frá Herríðarhóli Harpa frá Laugardal
Tölt T2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sigríður Vaka Víkingsdóttir Vaki frá Hólum Jarpur/dökk- einlitt 14 Skagfirðingur
Víkingur Þór Gunnarsson, Guðrún J. Stefánsdóttir
Óður frá Brún Ópera frá Dvergsstöðum
Tölt T7
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Helga Rósa Pálsdóttir Fengur frá Síðu Jarpur/milli- einlitt 8 Skagfirðingur Sveinn Rúnar Sigfússon Vignir frá Síðu Fríðu-Brúnka frá Síðu
2 1 H Jósef Gunnar Magnússon Bassi frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt 9 Skagfirðingur Úrvalshestar ehf Aron frá Strandarhöfði Bylgja frá Snjallsteinshöfða

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email