Punktamót Skagfirðings maí 13, 2016

Punktamót Skagfirðings  föstudagskvöldið 13.maí 

Dagskrá 

Mótið hefst 19:00

Ø Fjórgangur V1

Ø Fjórgangur V5

Ø Fimmgangur F1

Ø Slaktaumatölt T2

Ø Slaktaumatölt T6

Ø Tölt T1

Ráslisti

Fimmgangur F1
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Knapi Hestur
1 Friðgeir Ingi Jóhannsson Rosi frá Berglandi I
2 Egill Þórir Bjarnason Von frá Hólateigi
3 Magnús Bragi Magnússon Salka frá Steinnesi
4 Barbara Wenzl Náttúra frá Hofi á Höfðaströnd
5 Líney María Hjálmarsdóttir Árvakur frá Tunguhálsi II
6 Friðgeir Ingi Jóhannsson Heiðmar frá Berglandi I
Fjórgangur V1
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Knapi Hestur
1 Lilja S. Pálmadóttir Fannar frá Hafsteinsstöðum
2 Elín María Jónsdóttir Björk frá Árhóli
3 Friðgeir Ingi Jóhannsson Seiður frá Berglandi I
4 Líney María Hjálmarsdóttir Þruma frá Hofsstaðaseli
5 Kasja Karlberg Snörp frá Berglandi I
6 Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum
7 Magnús Bragi Magnússon Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum
8 Sina Scholz Nói frá Saurbæ
9 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hlekkur frá Lækjamóti
Fjórgangur V5
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Knapi Hestur
1 Kasja Karlberg Snörp frá Berglandi I
2 Elin Adina Maria Bössfall Geisladís frá Íbishóli
3 Magnús Bragi Magnússon Ída frá Hólshúsum
4 Kasja Karlberg Blævar frá Berglandi I
Tölt T1
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Knapi Hestur
1 Lilja S. Pálmadóttir Fannar frá Hafsteinsstöðum
2 Elín María Jónsdóttir Björk frá Árhóli
3 Barbara Wenzl Kjalvör frá Kálfsstöðum
4 Elin Adina Maria Bössfall Blær frá Laugardal
5 Sina Scholz Nói frá Saurbæ
6 Líney María Hjálmarsdóttir Blær frá Hofsstaðaseli
7 Egill Þórir Bjarnason Dís frá Hvalnesi
Tölt T2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Knapi Hestur
1 Mette Mannseth Hryðja frá Þúfum
2 Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Sól frá Saurbæ
3 Líney María Hjálmarsdóttir Þruma frá Hofsstaðaseli
4 Auður Inga Ingimarsdóttir Amor frá Fagranesi
5 Mette Mannseth Viti frá Kagaðarhóli
Tölt T6
6 Stefanie Wermelinger Varða frá Hofi á Höfðaströnd
Fimmgangur F1
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Knapi Hestur Eigandi
1 Friðgeir Ingi Jóhannsson Rosi frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson
2 Egill Þórir Bjarnason Von frá Hólateigi Hvalnesbúið ehf, Egill Þórir Bjarnason
3 Magnús Bragi Magnússon Salka frá Steinnesi Magnús Jósefsson
4 Barbara Wenzl Náttúra frá Hofi á Höfðaströnd Hofstorfan slf.
5 Líney María Hjálmarsdóttir Árvakur frá Tunguhálsi II Líney María Hjálmarsdóttir
6 Friðgeir Ingi Jóhannsson Heiðmar frá Berglandi I Jóhann Þór Friðgeirsson
Fjórgangur V1
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Knapi Hestur Eigandi
1 Lilja S. Pálmadóttir Fannar frá Hafsteinsstöðum Hofstorfan slf.
2 Elín María Jónsdóttir Björk frá Árhóli Elín María Jónsdóttir
3 Friðgeir Ingi Jóhannsson Seiður frá Berglandi I Jóhann Þór Friðgeirsson
4 Líney María Hjálmarsdóttir Þruma frá Hofsstaðaseli Guðrún Margrét Sigurðardóttir
5 Kasja Karlberg Snörp frá Berglandi I Jóhann Þór Friðgeirsson
6 Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum Rósanna Valdimarsdóttir
7 Magnús Bragi Magnússon Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Hrafn Þórisson, Magnús Bragi Magnússon
8 Sina Scholz Nói frá Saurbæ Sina Scholz
9 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hlekkur frá Lækjamóti
Fjórgangur V5
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Knapi Hestur Eigandi
1 Kasja Karlberg Snörp frá Berglandi I Jóhann Þór Friðgeirsson
2 Elin Adina Maria Bössfall Geisladís frá Íbishóli Elisabeth Jansen
3 Magnús Bragi Magnússon Ída frá Hólshúsum Valur Ásmundsson, Dagný Linda Kristjánsdóttir
4 Kasja Karlberg Blævar frá Berglandi I Jóhann Þór Friðgeirsson
Tölt T1
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Knapi Hestur Eigandi
1 Lilja S. Pálmadóttir Fannar frá Hafsteinsstöðum Hofstorfan slf.
2 Elín María Jónsdóttir Björk frá Árhóli Elín María Jónsdóttir
3 Barbara Wenzl Kjalvör frá Kálfsstöðum Kálfsstaðir
4 Elin Adina Maria Bössfall Blær frá Laugardal Guðsteinn Guðjónsson
5 Sina Scholz Nói frá Saurbæ Sina Scholz
6 Líney María Hjálmarsdóttir Blær frá Hofsstaðaseli Guðrún Margrét Sigurðardóttir
7 Egill Þórir Bjarnason Dís frá Hvalnesi Hvalnesbúið ehf
Tölt T2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Knapi Hestur Eigandi
1 Mette Mannseth Hryðja frá Þúfum Mette Camilla Moe Mannseth
2 Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Sól frá Saurbæ Heiðrún Ósk Eymundsdóttir
3 Líney María Hjálmarsdóttir Þruma frá Hofsstaðaseli Guðrún Margrét Sigurðardóttir
4 Auður Inga Ingimarsdóttir Amor frá Fagranesi Brynjólfur Þór Jónsson
5 Mette Mannseth Viti frá Kagaðarhóli Guðrún J. Stefánsdóttir, Víkingur Þór Gunnarsson
Tölt T6
6 Stefanie Wermelinger Varða frá Hofi á Höfðaströnd Hofstorfan slf.

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email