logoid.jpg

Ráslistar Hólamóts UMSS og Skagfirðings maí 19, 2017

Fimmgangur F1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Mette Mannseth Trymbill frá Stóra-Ási Brúnn/milli- einlitt 12 Skagfirðingur
2 2 V Anna Kristín Friðriksdóttir Sigrún frá Syðra-Holti Jarpur/milli- skjótt 8 Hringur
3 3 H Þorsteinn Björnsson Reimar frá Hólum Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
4 4 V Líney María Hjálmarsdóttir Hrafnfaxi frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt 9 Skagfirðingur
5 5 H Sif Kerger Rák frá Efra-Seli Rauður/ljós- blesótt glófext 10 Skagfirðingur
6 6 V Sarah Höegh Kraftur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt 10 Sleipnir
7 7 H Sigurðuar Heiðar Birgisson Flugnir frá Hólum Jarpur/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
8 8 V Mette Mannseth Kveðja frá Þúfum Rauður/ljós- stjörnótt 9 Skagfirðingur
9 9 H Skapti Ragnar Skaptason Haukdal frá Hafsteinsstöðum Móálóttur,mósóttur/dökk- … 7 Skagfirðingur
10 10 H Arnhildur Helgadóttir Hrönn frá Hörgslandi II Grár/brúnn einlitt 10 Kópur
11 11 V Sina Scholz Nói frá Saurbæ Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
12 12 H Hege Valand Klettur frá Borgarholti Rauður/milli- einlitt 13 Þjálfi
13 13 V Magnús Bragi Magnússon Vanda frá Kúskerpi Grár/brúnn einlitt 7 Skagfirðingur
14 14 V Elísabet Jansen Ósk frá Ysta-Mó Moldóttur/gul-/m- einlitt 7 Skagfirðingur
15 15 V Mette Mannseth Karl frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 9 Skagfirðingur
16 16 V Fanndís Viðarsdóttir Vænting frá Hrafnagili Jarpur/milli- einlitt 10 Léttir
17 17 V Elisa Englund Berge Stormur frá Djúpárbakka Grár/brúnn einlitt 8 Faxi
18 18 V Líney María Hjálmarsdóttir Þróttur frá Akrakoti Bleikur/álóttur einlitt 7 Skagfirðingur
19 19 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli- einlitt 8 Þytur
20 20 H Elin Ros Sverrisdottir Dofri frá Steinnesi Jarpur/milli- einlitt 12 Skagfirðingur
21 21 V Mette Mannseth Kiljan frá Þúfum Brúnn/milli- einlitt 9 Skagfirðingur
22 22 V Sarah Höegh Frigg frá Austurási Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir
23 23 V Denise Michaela Weber Snerra frá Oddsstöðum I Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Skuggi
24 24 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Knár frá Ytra-Vallholti Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Hornfirðingur
25 25 V Sigurðuar Heiðar Birgisson Mirra frá Ytri-Löngumýri Rauður/milli- stjörnótt 9 Skagfirðingur

Fimmgangur F1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Bjarki Fannar Stefánsson Júdit frá Fornhaga II Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Hringur
2 2 V Guðmar Freyr Magnússun Árvakur frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
3 3 V Finnbogi Bjarnason Dynur frá Dalsmynni Rauður/milli- tvístjörnót… 10 Skagfirðingur
4 4 V Ragnheiður Petra Óladóttir Óskar frá Litla-Hvammi I Rauður/ljós- einlitt 15 Skagfirðingur
5 5 V Bjarki Fannar Stefánsson Dögun frá Árhóli Rauður/milli- einlitt 8 Hringur
6 6 V Guðmar Freyr Magnússun Salka frá Steinnesi Vindóttur/mó skjótt 8 Skagfirðingur

Fimmgangur F2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Klara Ólafsdóttir Stilling frá Íbishóli Jarpur/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
2 1 H Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Fífa frá Syðri-Brekkum Bleikur/fífil- stjörnótt 15 Sprettur
3 1 H Jónína Lilja Pálmadóttir Orka frá Syðri-Völlum Rauður/milli- blesótt 9 Þytur
4 2 V Elín Magnea Björnsdóttir Hljómur frá Borgarnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei… 11 Skagfirðingur
5 2 V Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn frá Syðri-Völlum Rauður/milli- stjörnótt 7 Þytur
6 2 V Þóranna Másdóttir Ganti frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 11 Þytur
7 3 V Hanifé Müller-Schoenau Molda frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m- einlitt 8 Hörður
8 3 V Linda Gustafsson Dagur frá Björgum Jarpur/milli- einlitt 10 Skagfirðingur
9 4 H Karen Konráðsdóttir Lind frá Hárlaugsstöðum 2 Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Léttir
10 4 H Ása Hreggviðsdóttir Þeyr frá Ytra-Vallholti Rauður/milli- blesótt 10 Hörður
11 5 V Magnús Bragi Magnússon Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draug stjörn… 7 Skagfirðingur
12 5 V Hanna Maria Lindmark Díva frá Dalsmynni Jarpur/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
13 5 V Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Hrefna frá Kirkjubæ Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur

Fjórgangur V1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Artemisia Bertus Korgur frá Ingólfshvoli Brúnn/milli- einlitt 11 Skagfirðingur
2 2 V Skapti Steinbjörnsson Skák frá Hafsteinsstöðum Grár/rauður blesótt 8 Skagfirðingur
3 3 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Sara frá Lækjarbrekku 2 Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Hornfirðingur
4 4 V Mette Mannseth Hryðja frá Þúfum Brúnn/milli- leistar(eing… 8 Skagfirðingur
5 5 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil- blesa auk … 9 Þytur
6 6 V Bjarni Jónasson Kyndill frá Ytra-Vallholti Brúnn/milli- einlitt 6 Skagfirðingur
7 7 V Ísólfur Líndal Þórisson Nútíð frá Leysingjastöðum II Brúnn/milli- einlitt 6 Þytur
8 8 H Lea Christine Busch Kaktus frá Þúfum Jarpur/milli- stjörnótt 7 Skagfirðingur
9 9 V Anna Kristín Friðriksdóttir Klakkur frá Litlu-Brekku Grár/brúnn einlitt 7 Hringur
10 10 H Vignir Sigurðsson Nói frá Hrafnsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Léttir
11 11 H Hlín C. Mainka Jóhannesdóttir Valíant frá Neðra-Ási Jarpur/milli- einlitt 7 Skagfirðingur
12 12 V Fanndís Viðarsdóttir Stirnir frá Skriðu Rauður/milli- tvístjörnótt 8 Léttir
13 13 V Mette Mannseth Sif frá Þúfum Jarpur/rauð- stjörnótt 8 Skagfirðingur

Fjórgangur V1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli- stjarna,nös … 9 Skagfirðingur
2 2 V Guðmar Freyr Magnússun Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Skagfirðingur
3 3 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt 15 Skagfirðingur
4 4 V Sigríður Vaka Víkingsdóttir Vaki frá Hólum Jarpur/dökk- einlitt 14 Skagfirðingur
5 5 V Pernilla Therese Göransson Snegla frá Reykjavík Rauður/milli- einlitt 6 Skagfirðingur
6 6 V María Marta Bjarkadóttir Prinsessa frá Garði Jarpur/rauð- einlitt 13 Grani
7 7 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk- einlitt 10 Skagfirðingur

Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Elísabet Jansen Geisladís frá Íbishóli Leirljós/Hvítur/milli- bl… 8 Skagfirðingur
2 1 V Ástríður Magnúsdóttir Júpiter frá Garðakoti Rauður/milli- blesótt 10 Sörli
3 1 V Karítas Guðrúnardóttir Rökkvi frá Miðhúsum Brúnn/milli- einlitt 9 Skagfirðingur
4 2 H Hlín C. Mainka Jóhannesdóttir Signý frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Skagfirðingur
5 3 V Kristinn Ingi Valsson Nóta frá Dalvík Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Hringur
6 3 V Matthías Kjartansson Cesar frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt 7 Sprettur
7 3 V Friðrik Þór Stefánsson Penni frá Glæsibæ Brúnn/milli- einlitt 13 Skagfirðingur
8 4 V Ástríður Magnúsdóttir Pála frá Naustanesi Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Sörli
9 4 V Magnús Bragi Magnússon Glói frá Dallandi Rauður/milli- stjörnótt 10 Skagfirðingur
10 4 V Elísabet Jansen Glymjandi frá Íbishóli Brúnn/milli- einlitt 6 Skagfirðingur

Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Bjarney Anna Þórsdóttir Dugur frá Skriðu Brúnn/milli- einlitt 9 Léttir
2 1 H Guðrún Margrét Sigurðardóttir Vopni frá Sauðárkróki Rauður/milli- einlitt 10 Skagfirðingur
3 2 V Bjarki Már Haraldsson Dagný frá Glæsibæ Brúnn/milli- skjótt 9 Skagfirðingur

Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Anna Sif Mainka Ræll frá Hamraendum Brúnn/milli- einlitt 14 Skagfirðingur
2 1 V Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó- stjörnótt 10 Skagfirðingur
3 2 V Jódís Helga Káradóttir Finnur frá Kýrholti Brúnn/mó- einlitt 7 Skagfirðingur
4 2 V Björg Ingólfsdóttir Ísak frá Dýrfinnustöðum Brúnn/mó- stjarna,nös eða… 7 Skagfirðingur
5 3 H Stefanía Sigfúsdóttir Höfði frá Sauðárkróki Rauður/dökk/dr. blesótt 14 Skagfirðingur
6 3 H Ingunn Ingólfsdóttir Bálkur frá Dýrfinnustöðum Rauður/milli- stjarna,nös… 8 Skagfirðingur
7 4 V Guðný Rúna Vésteinsdóttir Þruma frá Hofsstaðaseli Brúnn/milli- einlitt 9 Skagfirðingur
8 4 V Kristín Ellý Sigmarsdóttir Dögg frá Bæ Jarpur/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
9 5 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós- blesótt 12 Þytur
10 5 V Karítas Aradóttir Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt 11 Þytur

Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Kórall frá Kanastöðum Brúnn/milli- stjörnótt 10 Þytur
2 1 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ Grár/jarpur einlitt 9 Skagfirðingur

Gæðingaskeið
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Fífa frá Syðri-Brekkum Bleikur/fífil- stjörnótt 15 Sprettur
2 2 V Mette Mannseth Trymbill frá Stóra-Ási Brúnn/milli- einlitt 12 Skagfirðingur
3 3 V Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Skagfirðingur
4 4 V Anna Kristín Friðriksdóttir Sigrún frá Syðra-Holti Jarpur/milli- skjótt 8 Hringur
5 5 V Arnhildur Helgadóttir Rausn frá Hólum Rauður/milli- einlitt 12 Kópur
6 6 V Sveinbjörn Hjörleifsson Drífa Drottning frá Dalvík Grár/rauður einlitt 15 Hringur
7 7 V Hanna Maria Lindmark Nikulás frá Langholtsparti Jarpur/milli- einlitt 15 Skagfirðingur
8 8 V Sigurðuar Heiðar Birgisson Flugnir frá Hólum Jarpur/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
9 9 V Skapti Steinbjörnsson Ísak frá Hafsteinsstöðum Grár/rauður einlitt 11 Skagfirðingur
10 10 V Hanifé Müller-Schoenau Molda frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m- einlitt 8 Hörður
11 11 V Elisa Englund Berge Folda frá Hólum Rauður/milli- stjörnótt 10 Faxi
12 12 V Elísabet Jansen Ósk frá Ysta-Mó Moldóttur/gul-/m- einlitt 7 Skagfirðingur
13 13 V Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt 15 Skagfirðingur
14 14 V Elisa Englund Berge Stormur frá Djúpárbakka Grár/brúnn einlitt 8 Faxi
15 15 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Knár frá Ytra-Vallholti Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Hornfirðingur
16 16 V Jónína Lilja Pálmadóttir Orka frá Syðri-Völlum Rauður/milli- blesótt 9 Þytur
17 17 V Svavar Örn Hreiðarsson Hekla frá Akureyri Grár/brúnn skjótt 12 Hringur
18 18 V Bjarni Jónasson Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó- einlitt 7 Skagfirðingur
19 19 V Axel Ásbergsson Bera frá Hjarðarholti Jarpur/milli- einlitt 8 Skuggi
20 20 V Mette Mannseth Karl frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 9 Skagfirðingur

Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Guðmar Freyr Magnússun Frami frá Íbishóli Rauður/milli- stjörnótt 20 Skagfirðingur
2 2 V Bjarney Anna Þórsdóttir Eining frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 9 Léttir
3 3 V Bjarki Fannar Stefánsson Júdit frá Fornhaga II Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Hringur
4 4 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Tíð frá Syðra-Skörðugili Rauður/ljós- tvístjörnótt 9 Skagfirðingur
5 5 V Guðmar Freyr Magnússun Árvakur frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur

Skeið 100m (flugskeið)
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Hekla frá Akureyri Grár/brúnn skjótt 12 Hringur
2 2 V Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum Brúnn/mó- einlitt 13 Skagfirðingur
3 3 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Abba frá Strandarbakka Grár/rauður skjótt 12 Þytur
4 4 V Elisa Englund Berge Folda frá Hólum Rauður/milli- stjörnótt 10 Faxi
5 5 V Karen Konráðsdóttir Grótta frá Hólum 14 Léttir
6 6 V Guðmar Freyr Magnússun Fróði frá Ysta-Mó Bleikur/álóttur einlitt 11 Skagfirðingur
7 7 V Sveinbjörn Hjörleifsson Drífa Drottning frá Dalvík Grár/rauður einlitt 15 Hringur
8 8 V Svavar Örn Hreiðarsson Flugar frá Akureyri Brúnn/milli- einlitt 10 Hringur
9 9 V Hanifé Müller-Schoenau Sveifla frá Kambi Jarpur/milli- stjörnótt 9 Hörður
10 10 V Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund Brúnn/milli- einlitt 15 Hringur
11 11 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Stygg frá Akureyri Brúnn/mó- einlitt 18 Þytur
12 12 V Bjarney Anna Þórsdóttir Eining frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 9 Léttir
13 13 V Ísólfur Líndal Þórisson Viljar frá Skjólbrekku Jarpur/ljós einlitt 17 Þytur

Skeið 150m
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Guðmar Freyr Magnússun Fróði frá Ysta-Mó Bleikur/álóttur einlitt 11 Skagfirðingur
2 1 V Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt 15 Skagfirðingur
3 2 V Bjarni Jónasson Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó- einlitt 7 Skagfirðingur
4 2 V Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Skagfirðingur
5 3 V Guðmar Freyr Magnússun Hvönn frá Steinnesi Rauður/milli- stjörnótt v… 9 Skagfirðingur

Skeið 250m
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Hekla frá Akureyri Grár/brúnn skjótt 12 Hringur
2 1 V Sveinbjörn Hjörleifsson Drífa Drottning frá Dalvík Grár/rauður einlitt 15 Hringur
3 2 V Bjarney Anna Þórsdóttir Eining frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 9 Léttir

Tölt T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Vignir Sigurðsson Nói frá Hrafnsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Léttir
2 2 V Mette Mannseth Sif frá Þúfum Jarpur/rauð- stjörnótt 8 Skagfirðingur
3 3 V Þórarinn Eymundsson Laukur frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Skagfirðingur
4 4 H Vigdís Gunnarsdóttir Vídd frá Lækjamóti Rauður/sót- einlitt 8 Þytur
5 5 H Líney María Hjálmarsdóttir Þróttur frá Akrakoti Bleikur/álóttur einlitt 7 Skagfirðingur
6 6 V Sina Scholz Nói frá Saurbæ Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
7 7 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Sara frá Lækjarbrekku 2 Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Hornfirðingur
8 8 V Bjarni Jónasson Úlfhildur frá Strönd Jarpur/milli- einlitt 7 Skagfirðingur
9 9 V Þórarinn Eymundsson Narri frá Vestri-Leirárgörðum Jarpur/rauð- einlitt 11 Skagfirðingur
10 10 V Mette Mannseth Karl frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 9 Skagfirðingur
11 11 V Ísólfur Líndal Þórisson Ósvör frá Lækjamóti Jarpur/milli- tvístjörnótt 7 Þytur
12 12 V Líney María Hjálmarsdóttir Blær frá Hofsstaðaseli Brúnn/milli- einlitt 9 Skagfirðingur

Tölt T1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk- einlitt 10 Skagfirðingur
2 2 H Viktoría Eik Elvarsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt 15 Skagfirðingur
3 3 H Guðmar Freyr Magnússun Fönix frá Hlíðartúni Rauður/milli- blesótt glófext 12 Skagfirðingur
4 4 H Pernilla Therese Göransson Dís frá Hvalnesi Rauður/milli- einlitt 8 Skagfirðingur
5 5 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli- stjarna,nös … 9 Skagfirðingur
6 6 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Garður frá Fjalli Grár/mósóttur tvístjörnót… 13 Skagfirðingur

Tölt T2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Mette Mannseth Kiljan frá Þúfum Brúnn/milli- einlitt 9 Skagfirðingur
2 2 V Bjarni Jónasson Randalín frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. skjótt 11 Skagfirðingur
3 3 V Arnhildur Helgadóttir Rausn frá Hólum Rauður/milli- einlitt 12 Kópur
4 4 V Líney María Hjálmarsdóttir Hrafnfaxi frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt 9 Skagfirðingur
5 5 V Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl… 16 Hringur
6 6 V Mette Mannseth Hryðja frá Þúfum Brúnn/milli- leistar(eing… 8 Skagfirðingur

Tölt T2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Guðmar Freyr Magnússun Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Skagfirðingur
2 2 V Finnbogi Bjarnason Dynur frá Dalsmynni Rauður/milli- tvístjörnót… 10 Skagfirðingur
3 3 V Guðmar Freyr Magnússun Árvakur frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur

Tölt T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Karítas Guðrúnardóttir Rökkvi frá Miðhúsum Brúnn/milli- einlitt 9 Skagfirðingur
2 1 V Hanifé Müller-Schoenau Sveifla frá Kambi Jarpur/milli- stjörnótt 9 Hörður
3 2 H Þóranna Másdóttir Ganti frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 11 Þytur
4 2 H Hlín C. Mainka Jóhannesdóttir Signý frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Skagfirðingur
5 2 H Ástríður Magnúsdóttir Pála frá Naustanesi Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Sörli
6 3 V Kristinn Ingi Valsson Brynjar frá Hofi Jarpur/milli- skjótt 10 Hringur
7 3 V Pálmi Geir Ríkharðsson Sigurrós frá Syðri-Völlum Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Þytur
8 3 V Matthías Kjartansson Cesar frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt 7 Sprettur
9 4 V Hannes Brynjar Sigurgeirson Róða frá Hvammi Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli
10 4 V Elín María Jónsdóttir Björk frá Árhóli Brúnn/milli- skjótt 10 Hringur
11 4 V Magnús Bragi Magnússon Mollý frá Bjarnastaðahlíð Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Skagfirðingur
12 5 V Hanna Maria Lindmark Fálki frá Búlandi Grár/brúnn einlitt 13 Skagfirðingur
13 5 V Hanifé Müller-Schoenau Molda frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m- einlitt 8 Hörður

Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó- stjörnótt 10 Skagfirðingur
2 1 H Karítas Aradóttir Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt 11 Þytur
3 1 H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós- blesótt 12 Þytur
4 2 V Ingunn Ingólfsdóttir Bálkur frá Dýrfinnustöðum Rauður/milli- stjarna,nös… 8 Skagfirðingur

Tölt T7
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Bjarney Anna Þórsdóttir Dugur frá Skriðu Brúnn/milli- einlitt 9 Léttir
2 1 V Bjarki Már Haraldsson Dagný frá Glæsibæ Brúnn/milli- skjótt 9 Skagfirðingur

Tölt T7
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Katrín Ösp Bergsdóttir Svartálfur frá Sauðárkróki Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Skagfirðingur
2 1 V Ingibjörg Rós Jónsdóttir Bleikur frá Bjarnastaðahlíð Bleikur/álóttur einlitt 17 Skagfirðingur
3 1 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli- ei… 15 Þytur
4 2 H Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ Grár/jarpur einlitt 9 Skagfirðingur

logoid
logo

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email