77a9868914df705126890a04466a080f--horse-silhouette-silhouette-design.jpg

Ráslistar fyrir Lífland kvennatölt – bleikt þema mars 28, 2018

Allar afskráningar, breytingar eða skilaboð skal sendast á saragisladottir@gmail.com 

Tölt T8
Minna vanir
Hópur Hönd Knapi Hross
1 H Jóhanna Perla Gísladóttir Hrólfur frá Keldulandi
1 H Jenny Larson Skurður frá Einhamri 2
2 H Lydía Ýr Gunnarsdóttir Geysir frá Hofsósi
2 H Flóra Rún Haraldsdóttir Gæfa frá Lóni
3 V Guðmunda Góa Haraldsdóttir Gleði frá Lóni
3 V Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Dimma frá Holtsmúla 2
4 V Sara Líf Elvarsdóttir Þokkadís frá Syðra – Vallholti
4 V Herdís Eir Sveinsdóttir Karmella frá Varmalæk 1
5 V Ester Anna Eiríksdóttir Aría frá Breiðumörk 2
5 V Sina Walther Dreki frá Miðsitju
6 V Jenny Larson Fáni frá Forsæludal
6 V Jóhanna Perla Gísladóttir Rögg frá Lækjardal

TÖLT T7
Opinn flokkur – 2. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hross
1 V Aníta Lind Elvarsdóttir Kraftur frá Bakka
1 V Inga Ingólfsdóttir Ósk frá Butru
2 V Sigrún Þórðardóttir Krummi frá Höfðabakka
2 V Helga Rósa Pálsdóttir Fengur frá Síðu
3 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Koldís frá Þverá
3 V Þórdís Halldórsdóttir Kneif frá Syðra – Skörðugili
4 H Ingibjörg Rós Jónsdóttir Prins frá Bjarnastaðahlíð
4 H Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum
5 H Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja frá Brú
5 H Kolbrún Ágústa Guðnadóttir Perla frá Seljabrekku
6 H Pernilla Therese Göransson Eldur frá Hvalnesi
6 H Malin Maria Ingvarssson Hlynur frá Víðivöllum fremri
7 V Stine Kragh Þór frá Stórhóli
7 V Unnur Rún Sigurpálsdóttir Knár frá Ytra-Vallholti
8 V Aníta Lind Björnsdóttir Gloria frá Krossum
8 V Iveta Borcová Kaldi frá Ósi
9 H Lýdía Þorgeirsdóttir Rómur frá Gauksmýri
9 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Grágás frá Grafarkoti
10 V Kristín Ellý Sigmarsdóttir Krókur frá Bæ
10 V Lina Andrea Johansson Vakandi frá Varmalæk 1
11 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir María frá Blönduósi
11 V Helga Rósa Pálsdóttir Grettir frá Síðu
12 H Sigrid Redl Lárus frá Syðra-Skörðugili
12 H Nicolina Marklund Oktavía frá Vatnsleysu
13 V Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi
14 H Ingibjörg Rós Jónsdóttir Elva frá Miðsitju
14 H Iveta Borcová Mósi frá Uppsölum

TÖLT T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hross
1 V Martta Alina Uusitalo Glampi frá Auðsholtshjáleigu
1 V Jóhanna Friðriksdóttir Frenja frá Varmalæk 1
2 H Hanna Maria Lindmark Díva frá Dalsmynni
2 H Laufey Rún Sveinsdóttir Vár frá Frostastöðum
3 H Karen Konráðsdóttir Glódís frá Ytri-Brennihóli
3 H Inken Ludemann Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd
4 V Greta Brimrún Karlsdóttir Frosti frá Höfðabakka
4 V Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Sinfónía frá Krossum 1
5 H Fríða Marý Halldórsdóttir Stella frá Efri-Þverá
5 H Ásdís Brynja Jónsdóttir Keisari frá Hofi
6 V Lára Margrét Jónsdóttir Klaufi frá Hofi
6 V Hrefna Hafsteinsdóttir Mjöll frá Hóli
7 V Harpa Birgisdóttir Drottning frá Kornsá
7 V Guðrún Tinna Rúnarsdóttir Kasper frá Blönduósi
8 V Lea Christine Busch Þögn frá Þúfum
8 V Elín Sif Holm Larsen Stjörnu-Blesi frá Hjaltastaðahvammi
9 H Veronika Macher Rós frá Sveinsstöðum
9 H Eydís Anna Kristófersdóttir Sjöfn frá Skefilsstöðum
10 V Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Trúður frá Víðistöðum
10 V Berglind Bjarnadóttir Dís frá Steinnesi
11 H Herdís Einarsdóttir Gróska frá Grafarkoti
11 H Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós frá Syðri-Völlum
12 H Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli
12 H Gloria Simone Kucel Heiðrún frá Halakoti
13 H Eva Dögg Pálsdóttir Stuðull frá Grafarkoti
13 H Maríanna Gestsdóttir Sóldögg frá Kaldárbakka
14 V Sofia Halin Nói frá Oddsstöðum
14 V Þórey Magnúsdóttir Stilling frá Íbishóli
15 H Birna Olivia Ödqvist Ármey frá Selfossi
15 H Malin Maria Ingvarsson Yrja frá Sandfellshaga 2
16 H Ásdís Freyja Grímsdóttir Pipar frá Reykjum
16 H Hanna Maria Lindmark Fálki frá Búlandi
17 V Sólrún Tinna Grímsdóttir Freyja frá Torfastöðum
17 V Lisa Inga Haelterlein Ólga frá Árholti
18 V Jóhanna Friðriksdóttir Vígablesi frá Djúpadal
18 V María Björk Jónsdóttir Stjörnuhófur frá Hólakoti
19 V Fjóla Viktorsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki
19 V Arndís Brynjólfsdóttir Díva frá Vatnsleysu
20 H Liva Marie Hvarregaard Nielsen Harka frá Holtsenda 2
20 H Lea Studer Kæla frá Þúfum
21 V Laufey Rún Sveinsdóttir Lokki frá Syðra – Vallholti
22 H Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti

Tölt T1
Meistaraflokkur
Hóp Knapi Hross
1 Elísabet Jansen Molda frá Íbishóli
2 Klara Sveinbjörnsdóttir Gola frá Þingnesi
3 Lilja S. Pálmadóttir Fannar frá Hafsteinsstöðum
4 Klara Ólafsdóttir Brá frá Hrafnagili
5 Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum
6 Elín Magnea Björnsdóttir Donna frá Hjarðarholti
7 Elísabet Jansen Gandur frá Íbishóli
8 Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Greip frá Sauðárkróki
9 Elin Adina Maria Bössfall Blær frá Laugardal
10 Sigríður Vaka Víkingsdóttir Vaki frá Hólum
11 Elín Rós Sverrisdóttir Oddi frá Hafsteinsstöðum
12 Sina Scholz Nói frá Saurbæ
13 Elísabet Jansen Aðalsteinn frá Íbishóli

77a9868914df705126890a04466a080f horse silhouette silhouette design

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email