download.jpg

Ráslistar Skagfirska mótaröðin 29.mars mars 29, 2017

download

Dagskrá 
Mótið hefst 18:30 

Tölt- 2.flokkur
úrslit
Tölt- 1.flokkur
úrslit

—-HLÉ—– 20 Mín

Fjórgangur- 2.flokkur
úrslit
Fjórgangur- 1.flokkur
úrslit


Ráslisti

Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 1. flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sigmar Bragason Krókur frá Bæ Bleikur/álóttur blesótt 6 Léttir Höfðaströnd ehf Kiljan frá Steinnesi Keila frá Sólheimum
2 1 V Magnús Bragi Magnússon Glói frá Dallandi Rauður/milli- stjörnótt 10 Skagfirðingur Hestamiðstöðin Dalur ehf Eldjárn frá Tjaldhólum Gnótt frá Dallandi
3 2 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Frakkur frá Bergsstöðum Vatnsnesi Jarpur/dökk- einlitt 7 Þytur Hjálmar Pálmason Sigursæll frá Borgum Flikka frá Bergsstöðum 
4 2 V Bjarki Fannar Stefánsson Mætta frá Bæ Rauður/milli- stjörnótt 6 Hringur Höfðaströnd ehf Hákon frá Ragnheiðarstöðum Brella frá Feti
5 3 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Ysta-Gerði Grár/rauður einlitt 23 Skagfirðingur Eymundur Þórarinsson Garður frá Litla-Garði Drottning frá Kleifum
6 4 H Pétur Örn Sveinsson Gyllir frá Víðidal Rauður/milli- einlitt 7 Skagfirðingur Pétur Helgi Stefánsson Hófur frá Varmalæk Gnótt frá Víðidal
7 4 H Brynjólfur Jónsson Amor frá Fagranesi Rauður/milli- skjótt 11 Skagfirðingur Brynjólfur Þór Jónsson Fagri frá Reykjum Freisting frá Keldulandi
8 5 V Lea Busch Kaktus frá Þúfum Jarpur/milli- stjörnótt 7 Hörður Lea Busch Hróður frá Refsstöðum Kyrrð frá Stangarholti
9 5 V Maiju Maaria Varis Vopni frá Sauðárkróki Rauður/milli- einlitt 10 Snæfellingur Pétur Helgi Stefánsson Tjörvi frá Sunnuhvoli Blíða frá Ljótsstöðum 1
10 6 H Anna Kristín Friðriksdóttir Klakkur frá Litlu-Brekku Grár/brúnn einlitt 7 Hringur Vignir Sigurðsson Klettur frá Hvammi Skör frá Litlu-Brekku
11 6 H Auður Inga Ingimarsdóttir Lísa frá Tunguhálsi I Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur Hlynur Unnsteinn Jóhannsson Atlas frá Lýsuhóli Fjalladrottning frá Tunguháls
12 7 V Sandra Steinþórsdóttir Virðing frá Hamarshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-… 11 Skagfirðingur Fanney Hrund Hilmarsdóttir Þróttur frá Hamarshjáleigu Venus frá 13 7 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil- blesa auk … 9 Þytur Hjálmar Pálmason Grettir frá Grafarkoti Flikka frá Bergsstöðum
14 8 V Ingunn Ingólfsdóttir Bálkur frá Dýrfinnustöðum Rauður/milli- stjarna,nös… 8 Skagfirðingur Friðrik Ingólfur Helgason Tenór frá Stóra-Ási Dröfn frá Steðja
15 8 V Magnús Bragi Magnússon Mollý frá Bjarnastaðahlíð Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Skagfirðingur Gísli Jóhannsson Moli frá Skriðu Ágirnd frá Bjarnastaðahlíð

Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni Brúnn/milli- skjótt 10 Skagfirðingur Kristján Geir Jóhannesson, Birna M Sigurbjörnsdóttir Stæll frá Enni Skifting frá 
2 1 V Hlín C. Mainka Jóhannesdóttir Valíant frá Neðra-Ási Jarpur/milli- einlitt 7 Skagfirðingur Hlín C. Mainka Jóhannesdóttir Sómi frá Kálfsstöðum Hjörtína frá Neðra-Ási
3 2 H Pétur Ingi Grétarsson Venus frá Sauðárkróki Rauður/ljós- stjörnótt 10 Skagfirðingur Eymundur Þórarinsson, Pétur Ingi Grétarsson Kraftur frá Bringu Von frá St
4 2 H Elin Adina Maria Bössfall Sóta frá Steinnesi Rauður/sót- einlitt 7 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Óskasteinn frá Íbishóli Hnota frá Steinnesi
5 3 V Sveinn Brynjar Friðriksson Skandall frá Varmalæk 1 Brúnn/milli- tvístjörnótt… 7 Skagfirðingur Sveinn Brynjar Friðriksson Hófur frá Varmalæk Synd frá Varmalæk
6 3 V Sverrir Sigurðsson Krummi frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt 7 Þytur Sverrir Sigurðsson, Sigrún Kristín Þórðardóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Dagrún frá H
7 4 H Guðrún Margrét Sigurðardóttir Snillingur frá Hofsstaðaseli Brúnn/milli- einlitt 10 Skagfirðingur Guðrún Margrét Sigurðardóttir Samber frá Ásbrú Sigð frá Hofs
8 4 H Helga Rósa Pálsdóttir Gýgjar frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr. stjörnótt 8 Skagfirðingur Helga Rósa Pálsdóttir Þormar Roði frá Garði Grágás frá Gýgjarhóli
9 5 V Hlín C. Mainka Jóhannesdóttir Óskar frá Kálfsstöðum Brúnn/milli- skjótt 7 Skagfirðingur Kálfsstaðir Gammur frá Steinnesi Gjöf frá Sauðárkróki

Tölt T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Hanna Maria Lindmark Fálki frá Búlandi Grár/brúnn einlitt 13 Skagfirðingur Hanna Maria Lindmark Hrymur frá Hofi Lukka frá Búlandi
2 1 H Elvar Einarsson Garður frá Fjalli Grár/mósóttur tvístjörnót… 13 Skagfirðingur Ingimar Jónsson Orion frá Litla-Bergi Dröfn frá Steðja
3 2 V Pétur Örn Sveinsson Greip frá Sauðárkróki Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirðingur Pétur Örn Sveinsson, Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Gjálp frá Miðsitju
4 2 V Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi Brúnn/milli- skjótt 11 Skagfirðingur Gunnar Óli Hákonarson, María Einarsdóttir Garpur frá Hvoli Kylja frá Steinnesi
5 3 H Sandra Steinþórsdóttir Virðing frá Hamarshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-… 11 Skagfirðingur Fanney Hrund Hilmarsdóttir Þróttur frá Hamarshjáleigu Venus frá Hamarshjáleigu
6 3 H Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli- einlitt 8 Þytur Hanna Kristín Pétursdóttir, Þórhildur Björg Jakobsdóttir, U Tindur frá Varmalæk Hrísla frá Sauðárkróki
7 4 H Hanna Maria Lindmark Díva frá Dalsmynni Jarpur/milli- einlitt 8 Skagfirðingur Hanna Maria Lindmark, Guðmundur Björnsson Tenór frá Túnsbergi Viðja frá Víðinesi 1

Tölt T3
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Þóranna Másdóttir Ganti frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 11 Þytur Þóranna Másdóttir, Már Ólafsson Kjarni frá Árgerði Storka frá Dalbæ
2 1 V Sveinn Brynjar Friðriksson Vígablesi frá Djúpadal Bleikur/álóttur blesa auk… 7 Skagfirðingur Sveinn Brynjar Friðriksson Hófur frá Varmalæk Virkja frá Djúpadal
3 2 H Sunna Júlía Þórðardóttir Grettir frá Síðu Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Blær Sveinn Rúnar Sigfússon Vífill frá Síðu Saga frá Syðra-Langholti
4 2 H Aðalheiður Einarsdóttir Melrós frá Kolsholti 2 Brúnn/milli- tvístjörnótt 9 Þytur Aðalheiður Sveina Einarsdóttir Glymur frá Skeiðháholti 3 Pandra frá Kolsholti 2
5 3 V Helga Rósa Pálsdóttir Gýgjar frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr. stjörnótt 8 Skagfirðingur Helga Rósa Pálsdóttir Þormar Roði frá Garði Grágás frá Gýgjarhóli
6 3 V Sverrir Sigurðsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli- blesótt 10 Þytur Þórhallur M Sverrisson, Bjarki Freyr Arngrímsson, Sverrir S Gammur frá Steinnesi Freysting frá Höfðabakka
7 4 H Björn Magni Svavarsson Eldur frá Hnjúki Rauður/milli- einlitt 12 Skagfirðingur Björn Magni Svavarsson, Þórunn Jónasdóttir Funi frá Vindási Sunna frá Hnjúki
8 4 H Hafrún Eiríksdóttur Hrönn frá Árgerði Grá 11v Blær Hafrún Eiríksdóttir 

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email