Samtals niðurstöður úr gæðingakeppnni efstu hross júní 14, 2016

Samtals niðurstöður úr gæðingakeppnni efstu hross
Svartletruð eru félagsmenn í Skagfirðingi.
Athugið að þetta er EKKI staðfestur fulltrúalisti á landsmót
Rósanna Valdimarsdóttir og Sprækur frá Fitjum

A flokkur
Forkeppni – samtals yfir 8,50 í einkunn
1 Narri frá Vestri-Leirárgörðum / Þórarinn Eymundsson 8,82
2 Hrannar frá Flugumýri II / EyrúÝr Pálsdóttir 8,80

Brigða frá Brautarholti / Þórarinn Eymundsson 8,71
4 Kunningi frá Varmalæk / Líney María Hjálmarsdóttir 8,68

Hetja frá Varmalæk / Þórarinn Eymundsson 8,67
Karl frá Torfunesi / Mette Mannseth 8,62
Náttúra frá Hofi á Höfðaströnd / Barbara Wenzl 8,60
Hnokki frá Þúfum / Mette Mannseth 8,59
Seiður frá Flugumýri II / Sigurður Rúnar Pálsson 8,55
10 Dynur frá Dalsmynni / Bjarni Jónasson 8,54
11-12 Stígandi frá Neðra-Ási / Elvar Einarsson 8,53
11-12 Hlekkur frá Saurbæ / Pétur Örn Sveinsson 8,53

B flokkur
Forkeppni – samtals tíu efstu
1-3 Viti frá Kagaðarhóli / Mette Mannseth 8,71

1-3 Freyðir frá Leysingjastöðum II / Ísólfur Líndal Þórisson 8,71
1-3 Oddi frá Hafsteinsstöðum / Jakob Svavar Sigurðsson 8,71

Lord frá Vatnsleysu / Björn Fr. Jónsson 8,54
5 Taktur frá Varmalæk / Þórarinn Eymundsson 8,51
6 Hraunar frá Vatnsleysu / Arndís Brynjólfsdóttir 8,50
7-8 Hryðja frá Þúfum / Mette Mannseth 8,48
7-8 Nói frá Saurbæ / Sina Scholz 8,48

Hrímnir frá Skúfsstöðum / Sigurður Rúnar Pálsson 8,45
10  Þróttur frá Akrakoti / Líney María Hjálmarsdóttir 8,44

Ungmennaflokkur
Forkeppni samtals 
1 Rósanna Valdimarsdóttir / Sprækur frá Fitjum 8,50

Finnbogi Bjarnason / Blíða frá Narfastöðum 8,48
3-5 Sonja S Sigurgeirsdóttir / Jónas frá Litla-Dal 8,46

3-5 ÁsdíÓsk Elvarsdóttir / Koltinna frá Varmalæk 8,46
3-5 Ragnheiður Petra Óladóttir / Ræll frá Varmalæk 8,46

Eva Dögg Pálsdóttir / Stuðull frá Grafarkoti 8,42
Elín Sif Holm Larsen / Jafet frá Lækjamóti 8,40
ÁsdíÓsk Elvarsdóttir / Laukur frá Varmalæk 8,39
ÁsdíÓsk Elvarsdóttir / Smári frá Svignaskarði 8,38
10 Birna Olivia Ödqvist / Daníel frá Vatnsleysu 8,37
11 Elín Magnea Björnsdóttir / Eldur frá Hnjúki 8,28

Unglingaflokkur
Forkeppni samtals
1 FreydíÞóra Bergsdóttir / Ötull frá Narfastöðum 8,56

Aron Freyr Sigurðsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 8,47
3 Ingunn Ingólfsdóttir / Ljóska frá Borgareyrum 8,43
4 Karítas Aradóttir / Sómi frá Kálfsstöðum 8,43

Viktoría Eik Elvarsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 8,40
6 Sigríður Vaka Víkingsdóttir / Vaki frá Hólum 8,37

7 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 8,36

8-10 Guðný Rúna Vésteinsdóttir / Þruma frá Hofsstaðaseli 8,31
8-10 Stefanía Sigfúsdóttir / Arabi frá Sauðárkróki 8,31
8-10 Lara Margrét Jónsdóttir / Króna frá Hofi 8,31
11 Unnur Rún Sigurpálsdóttir / Ester frá Mosfellsbæ 8,30

Barnaflokkur-
Forkeppni samtals
1 Júlía Kristín Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 8,76

Þórgunnur Þórarinsdóttir / Grettir frá Saurbæ 8,49
3-4 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Gola frá Ysta-Gerði 8,43

3-4 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Vídalín frá Grafarkoti 8,43
5 Júlía Kristín Pálsdóttir / Miðill frá Flugumýri II 8,41

Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 8,37
Anna Sif Mainka / Ræll frá Hamraendum 8,34
8-9 Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Miðill frá Kistufelli 8,29
8-9 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Glóð frá Þórukoti 8,29
10 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Grágás frá Grafarkoti 8,25

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email