Skagfirska mótaröðin úrslit 15.febrúar febrúar 17, 2017

Börn Tölt T7

Nr Knapi Hestur Eink
1 Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Ysta-Gerði 3,60
2 Arndís Katla Óskarsdóttir Vordís frá Hóli 3,80
3 Guðmar Hólm Ísólfsson Stjarna frá Selfossi 5,37
4 Bryndís Jóhann Kristinsdóttir Kjarval frá selfossi 5,77
5 Katrín Ösp Bergsdóttir Svartálfur frá Sauðarkróki 6,63
6 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli 2,77
7 Kristinn Örn Guðmundsson Rauðka frá Tóftum 3,77

Úrslit Börn T7

sæti Knapi Hestur Eink
1 Katrín Ösp Bergsdóttir Svartálfur frá Sauðarkróki 6,58
2 Guðmar Hólm Ísólfsson Stjarna frá Selfossi 6,00
3 Bryndís Jóhann Kristinsdóttir Kjarval frá selfossi 5,92
4 Kristinn Örn Guðmundsson Rauðka frá Tóftum 4,33
5 Arndís Katla Óskarsdóttir Vordís frá Hóli 4,17

Unglingar T7

Nr Knapi Hestur Eink
1 Guðný Rúna Vésteinsdóttir Þruma frá Hofsstaðaseli 4,93
2 Eysteinn Tjörvi Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli 6,60
3 Guðmar Freyr Magnússon Fönix frá Hlíðartúni 6,43
4 Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum 6,70

Úrslit T7

sæti Knapi Hestur Eink
1 Eysteinn Tjörvi Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli 6,67
2 Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum 6,67
3 Guðmar Freyr Magnússon Fönix frá Hlíðartúni 6,42
4 Guðný Rúna Vésteinsdóttir Þruma frá Hofsstaðaseli 5,33

Ungmennaflokkur T7

Nr Knapi Hestur Eink
1 Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná 6,37
2 Birna Oliva Vala frá Lækjarmóti 6,10
3 Unnur Rún Sigurpálssdóttir Blíða frá Narfastöðum 5,53
4 Sigríður Vaka Víkingsdóttir Vaki frá Hólum 6,10
5 Lína Andrea Vantar hest 5,27

Úrslit T7

sæti Knapi Hestur Eink
1 Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná 6,82
2 Sigríður VakaVíkingsdóttir Vaki frá Hólum 6,17
3 Unnur Rún Sigurpálssdóttir Blíða frá Narfastöðum 6,17
4 Birna Oliva Vala frá Lækjarmóti 6,08
5 Lína Andrea Vantar hest 4,83

Börn V5

Nr Knapi Hestur Eink
1 Kristinn Örn Guðmundsson Rauðka frá Tóftum 3,33
2 Arndís Katla Þórarinsdóttir Vordís frá Hóli 4,73
3 Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Ysta-Gerði 5,60
4 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli 6,03
5 Bryndís Jóhann Kristinsdóttir Kjarval frá selfossi 6,10
6 Guðmar Hólm Ísólfsson Stjarna frá Selfossi 6,27

Úrslit Börn V5

sæti Knapi Hestur Eink
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Stjarna frá Selfossi 6,42
2 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli 6,29
3 Bryndís Jóhann Kristinsdóttir Kjarval frá selfossi 5,60
4 Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Ysta-Gerði 5,67
5 Arndís Katla Þórarinsdóttir Vordís frá Hóli 4,75

Unglingar V5

Nr Knapi Hestur Eink
1 Guðmar Freyr Magnússon Þyrur Frá Húsavík 6,00
2 Herjólfur Hrafn Stefánsson Gró frá Glæsibæ 6,00
3 Anna Sif Mainka Ræl frá Hamraendum 6,50
4 Eysteinn Tjörvi Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli 6,17
5 Karítas Aradóttir Sómi frá Kálfsstöðum 6,10
6 Guðný Rúna Vésteinsdóttir Þruma frá Hofsstaðaseli 5,13

Úrslit V5

Sæti Knapi Hestur Eink
1 Guðmar Freyr Magnússon Þyrur Frá Húsavík 6,63
2 Anna Sif Mainka Ræl frá Hamraendum 6,50
3 Karítas Aradóttir Sómi frá Kálfsstöðum 6,42
4 Eysteinn Tjörvi Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli 6,04
5 Herjólfur Hrafn Stefánsson Gró frá Glæsibæ 5,88

Ungmenni V5

Nr Knapi Hestur Eink
1 Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná 6,33
2 Sigríður Vaka Víkingsdóttir Vaki frá Hólum 6,47
3 Birna Olivia Vala frá Lækjarmóti 6,13
5 Unnur Rún Sigurpálssdóttir Ester frá Mosfellsbæ 5,93

Úrslit V5

sæti Knapi Hestur Eink
1 Sigríður Vaka Víkingsdóttir Vaki frá Hólum 6,63
2 Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná 6,54
3 Birna Oliva Vala frá Lækjarmóti 6,38
4 Unnur Rún Sigurpálssdóttir Ester frá Mosfellsbæ 5,83

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email