logoid.jpg

Úrslit frá Íþrótttamóti Skagfirðings og UMSS á Hólum maí 23, 2017

Niðurstöður
 IS2017SKA096 – Hólamótið Opið Íþróttamót UMSS og Skagfirðings 
 Mótshaldari:
 Dagsetning: 19.5.2017 – 21.5.2017
TöLT T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Mette Mannseth    Karl frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Skagfirðingur  7,33 
42769  Þórarinn Eymundsson    Laukur frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-… Skagfirðingur  7,00 
42769  Bjarni Jónasson    Úlfhildur frá Strönd Jarpur/milli- einlitt Skagfirðingur  7,00 
4  Þórarinn Eymundsson    Narri frá Vestri-Leirárgörðum Jarpur/rauð- einlitt Skagfirðingur  6,93 
5  Ísólfur Líndal Þórisson    Ósvör frá Lækjamóti Jarpur/milli- tvístjörnótt Þytur  6,83 
6  Sina Scholz    Nói frá Saurbæ Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  6,67 
7  Vignir Sigurðsson    Nói frá Hrafnsstöðum Brúnn/milli- einlitt Léttir  6,43 
42956  Líney María Hjálmarsdóttir    Þróttur frá Akrakoti Bleikur/álóttur einlitt Skagfirðingur  6,30 
42956  Bjarney Jóna Unnsteinsd.    Sara frá Lækjarbrekku 2 Brúnn/dökk/sv. einlitt Hornfirðingur  6,30 
10  Vigdís Gunnarsdóttir    Vídd frá Lækjamóti Rauður/sót- einlitt Þytur  6,07 
43051  Líney María Hjálmarsdóttir    Blær frá Hofsstaðaseli Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  5,83 
43051  Magnús Bragi Magnússon    Mollý frá Bjarnastaðahlíð Brúnn/dökk/sv. einlitt Skagfirðingur  5,83 
13  Mette Mannseth    Sif frá Þúfum Jarpur/rauð- stjörnótt Skagfirðingur  0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Mette Mannseth    Karl frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Skagfirðingur  7,94 
2  Þórarinn Eymundsson    Laukur frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-… Skagfirðingur  7,78 
3  Bjarni Jónasson    Úlfhildur frá Strönd Jarpur/milli- einlitt Skagfirðingur  7,33 
4  Ísólfur Líndal Þórisson    Ósvör frá Lækjamóti Jarpur/milli- tvístjörnótt Þytur  7,06 
5  Sina Scholz    Nói frá Saurbæ Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  6,67 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Guðmar Freyr Magnússun    Fönix frá Hlíðartúni Rauður/milli- blesótt glófext Skagfirðingur  6,50 
2  Ásdís Ósk Elvarsdóttir    Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk- einlitt Skagfirðingur  6,30 
3  Ásdís Ósk Elvarsdóttir    Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli- stjarna,nös … Skagfirðingur  6,23 
4  Viktoría Eik Elvarsdóttir    Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt Skagfirðingur  5,80 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ásdís Ósk Elvarsdóttir    Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli- stjarna,nös … Skagfirðingur  6,72 
2  Guðmar Freyr Magnússun    Fönix frá Hlíðartúni Rauður/milli- blesótt glófext Skagfirðingur  6,50 
3  Viktoría Eik Elvarsdóttir    Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt Skagfirðingur  6,11 
TöLT T2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Mette Mannseth    Hryðja frá Þúfum Brúnn/milli- leistar(eing… Skagfirðingur  7,43 
2  Bjarni Jónasson    Randalín frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. skjótt Skagfirðingur  7,03 
3  Mette Mannseth    Kiljan frá Þúfum Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  6,97 
4  Anna Kristín Friðriksdóttir    Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl… Hringur  5,90 
5  Líney María Hjálmarsdóttir    Hrafnfaxi frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  5,87 
6  Arnhildur Helgadóttir    Rausn frá Hólum Rauður/milli- einlitt Kópur  5,60 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Mette Mannseth    Hryðja frá Þúfum Brúnn/milli- leistar(eing… Skagfirðingur  7,50 
2  Bjarni Jónasson    Randalín frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. skjótt Skagfirðingur  7,29 
3  Anna Kristín Friðriksdóttir    Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl… Hringur  6,08 
4  Arnhildur Helgadóttir    Rausn frá Hólum Rauður/milli- einlitt Kópur  5,92 
5  Líney María Hjálmarsdóttir    Hrafnfaxi frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  3,17 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Finnbogi Bjarnason    Dynur frá Dalsmynni Rauður/milli- tvístjörnót… Skagfirðingur  6,93 
2  Guðmar Freyr Magnússun    Árvakur frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  4,87 
3  Guðmar Freyr Magnússun    Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Finnbogi Bjarnason    Dynur frá Dalsmynni Rauður/milli- tvístjörnót… Skagfirðingur  6,88 
2  Guðmar Freyr Magnússun    Árvakur frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  5,17 
TöLT T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ástríður Magnúsdóttir    Pála frá Naustanesi Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  6,37 
42769  Þóranna Másdóttir    Ganti frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Þytur  5,93 
42769  Pálmi Geir Ríkharðsson    Sigurrós frá Syðri-Völlum Rauður/milli- tvístjörnótt Þytur  5,93 
4  Kristinn Ingi Valsson    Brynjar frá Hofi Jarpur/milli- skjótt Hringur  5,87 
5  Hannes Brynjar Sigurgeirson    Róða frá Hvammi Brúnn/milli- einlitt Sörli  5,73 
6  Hanifé Müller-Schoenau    Sveifla frá Kambi Jarpur/milli- stjörnótt Hörður  5,43 
7  Guðmundur Þór Elíasson    Irma frá Ketilhúshaga rauð -tvístjörnótt Adam  5,17 
8  Elín María Jónsdóttir    Björk frá Árhóli Brúnn/milli- skjótt Hringur  5,10 
9  Hlín C. Mainka Jóhannesdóttir    Signý frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli-… Skagfirðingur  5,03 
43019  Matthías Kjartansson    Cesar frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur  0,00 
43019  Hanifé Müller-Schoenau    Molda frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m- einlitt Hörður  0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ástríður Magnúsdóttir    Pála frá Naustanesi Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  6,67 
2  Hannes Brynjar Sigurgeirson    Róða frá Hvammi Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,33 
3  Þóranna Másdóttir    Ganti frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Þytur  6,22 
4  Kristinn Ingi Valsson    Brynjar frá Hofi Jarpur/milli- skjótt Hringur  6,11 
5  Hanifé Müller-Schoenau    Sveifla frá Kambi Jarpur/milli- stjörnótt Hörður  5,28 
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Karítas Aradóttir    Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt Þytur  6,00 
2  Freydís Þóra Bergsdóttir    Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó- stjörnótt Skagfirðingur  5,93 
3  Ingunn Ingólfsdóttir    Bálkur frá Dýrfinnustöðum Rauður/milli- stjarna,nös… Skagfirðingur  5,57 
4  Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson    Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós- blesótt Þytur  4,83 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Karítas Aradóttir    Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt Þytur  6,56 
2  Freydís Þóra Bergsdóttir    Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó- stjörnótt Skagfirðingur  6,22 
3  Ingunn Ingólfsdóttir    Bálkur frá Dýrfinnustöðum Rauður/milli- stjarna,nös… Skagfirðingur  6,00 
4  Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson    Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós- blesótt Þytur  5,72 
TöLT T7
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42737  Bjarney Anna Þórsdóttir    Dugur frá Skriðu Brúnn/milli- einlitt Léttir  5,00 
42737  Bjarki Már Haraldsson    Dagný frá Glæsibæ Brúnn/milli- skjótt Skagfirðingur  5,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Bjarney Anna Þórsdóttir    Dugur frá Skriðu Brúnn/milli- einlitt Léttir  5,08 
2  Bjarki Már Haraldsson    Dagný frá Glæsibæ Brúnn/milli- skjótt Skagfirðingur  4,08 
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42739  Katrín Ösp Bergsdóttir    Svartálfur frá Sauðárkróki Brúnn/dökk/sv. einlitt Skagfirðingur  5,00 
42739  Ingibjörg Rós Jónsdóttir    Bleikur frá Bjarnastaðahlíð Bleikur/álóttur einlitt Skagfirðingur  5,00 
42739  Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal    Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli- ei… Þytur  5,00 
42739  Þórgunnur Þórarinsdóttir    Grettir frá Saurbæ Grár/jarpur einlitt Skagfirðingur  5,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal    Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli- ei… Þytur  6,00 
42769  Ingibjörg Rós Jónsdóttir    Bleikur frá Bjarnastaðahlíð Bleikur/álóttur einlitt Skagfirðingur  5,75 
42769  Katrín Ösp Bergsdóttir    Svartálfur frá Sauðárkróki Brúnn/dökk/sv. einlitt Skagfirðingur  5,75 
4  Þórgunnur Þórarinsdóttir    Grettir frá Saurbæ Grár/jarpur einlitt Skagfirðingur  5,33 
FJóRGANGUR V1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Artemisia Bertus    Korgur frá Ingólfshvoli Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  7,57 
2  Ísólfur Líndal Þórisson    Nútíð frá Leysingjastöðum II Brúnn/milli- einlitt Þytur  7,00 
3  Bjarni Jónasson    Kyndill frá Ytra-Vallholti Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  6,67 
4  Vignir Sigurðsson    Nói frá Hrafnsstöðum Brúnn/milli- einlitt Léttir  6,60 
5  Mette Mannseth    Hryðja frá Þúfum Brúnn/milli- leistar(eing… Skagfirðingur  6,40 
6  Mette Mannseth    Sif frá Þúfum Jarpur/rauð- stjörnótt Skagfirðingur  6,37 
7  Bjarney Jóna Unnsteinsd.    Sara frá Lækjarbrekku 2 Brúnn/dökk/sv. einlitt Hornfirðingur  6,30 
8  Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir    Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil- blesa auk … Þytur  6,03 
42988  Lea Christine Busch    Kaktus frá Þúfum Jarpur/milli- stjörnótt Skagfirðingur  5,97 
42988  Magnús Bragi Magnússon    Glói frá Dallandi Rauður/milli- stjörnótt Skagfirðingur  5,97 
43051  Anna Kristín Friðriksdóttir    Klakkur frá Litlu-Brekku Grár/brúnn einlitt Hringur  5,90 
43051  Fanndís Viðarsdóttir    Stirnir frá Skriðu Rauður/milli- tvístjörnótt Léttir  5,90 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Artemisia Bertus    Korgur frá Ingólfshvoli Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  7,63 
2  Ísólfur Líndal Þórisson    Nútíð frá Leysingjastöðum II Brúnn/milli- einlitt Þytur  7,17 
3  Bjarni Jónasson    Kyndill frá Ytra-Vallholti Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  6,79 
4  Vignir Sigurðsson    Nói frá Hrafnsstöðum Brúnn/milli- einlitt Léttir  6,50 
5  Mette Mannseth    Sif frá Þúfum Jarpur/rauð- stjörnótt Skagfirðingur  0,00 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ásdís Ósk Elvarsdóttir    Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli- stjarna,nös … Skagfirðingur  6,40 
2  Guðmar Freyr Magnússun    Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  6,30 
3  Viktoría Eik Elvarsdóttir    Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt Skagfirðingur  6,03 
42831  Sigríður Vaka Víkingsdóttir    Vaki frá Hólum Jarpur/dökk- einlitt Skagfirðingur  5,70 
42831  María Marta Bjarkadóttir    Prinsessa frá Garði Jarpur/rauð- einlitt Grani  5,70 
42831  Ásdís Ósk Elvarsdóttir    Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk- einlitt Skagfirðingur  5,70 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ásdís Ósk Elvarsdóttir    Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk- einlitt Skagfirðingur  6,73 
2  Guðmar Freyr Magnússun    Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  6,37 
3  Viktoría Eik Elvarsdóttir    Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt Skagfirðingur  6,07 
4  María Marta Bjarkadóttir    Prinsessa frá Garði Jarpur/rauð- einlitt Grani  5,87 
5  Sigríður Vaka Víkingsdóttir    Vaki frá Hólum Jarpur/dökk- einlitt Skagfirðingur  5,67 
FJóRGANGUR V2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ástríður Magnúsdóttir    Pála frá Naustanesi Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  6,20 
2  Ástríður Magnúsdóttir    Júpiter frá Garðakoti Rauður/milli- blesótt Sörli  6,17 
3  Matthías Kjartansson    Cesar frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur  6,00 
4  Hlín C. Mainka Jóhannesdóttir    Valíant frá Neðra-Ási Jarpur/milli- einlitt Skagfirðingur  5,57 
5  Friðrik Þór Stefánsson    Penni frá Glæsibæ Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  5,53 
6  Hlín C. Mainka Jóhannesdóttir    Signý frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli-… Skagfirðingur  5,50 
7  Kristinn Ingi Valsson    Nóta frá Dalvík Brúnn/dökk/sv. einlitt Hringur  5,33 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ástríður Magnúsdóttir    Júpiter frá Garðakoti Rauður/milli- blesótt Sörli  6,10 
2  Hlín C. Mainka Jóhannesdóttir    Valíant frá Neðra-Ási Jarpur/milli- einlitt Skagfirðingur  5,87 
3  Friðrik Þór Stefánsson    Penni frá Glæsibæ Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  5,07 
4  Matthías Kjartansson    Cesar frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur  4,47 
5  Kristinn Ingi Valsson    Nóta frá Dalvík Brúnn/dökk/sv. einlitt Hringur  0,00 
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42738  Bjarney Anna Þórsdóttir    Dugur frá Skriðu Brúnn/milli- einlitt Léttir  5,00 
42738  Guðrún Margrét Sigurðardóttir    Vopni frá Sauðárkróki Rauður/milli- einlitt Skagfirðingur  5,00 
42738  Bjarki Már Haraldsson    Dagný frá Glæsibæ Brúnn/milli- skjótt Skagfirðingur  5,00 
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Karítas Aradóttir    Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt Þytur  6,07 
2  Guðný Rúna Vésteinsdóttir    Þruma frá Hofsstaðaseli Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  5,83 
3  Ingunn Ingólfsdóttir    Bálkur frá Dýrfinnustöðum Rauður/milli- stjarna,nös… Skagfirðingur  5,80 
4  Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson    Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós- blesótt Þytur  5,53 
5  Freydís Þóra Bergsdóttir    Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó- stjörnótt Skagfirðingur  5,50 
6  Anna Sif Mainka    Ræll frá Hamraendum Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  5,40 
42924  Björg Ingólfsdóttir    Ísak frá Dýrfinnustöðum Brúnn/mó- stjarna,nös eða… Skagfirðingur  5,27 
42924  Kristín Ellý Sigmarsdóttir    Dögg frá Bæ Jarpur/milli- einlitt Skagfirðingur  5,27 
9  Stefanía Sigfúsdóttir    Höfði frá Sauðárkróki Rauður/dökk/dr. blesótt Skagfirðingur  5,07 
10  Jódís Helga Káradóttir    Finnur frá Kýrholti Brúnn/mó- einlitt Skagfirðingur  3,63 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Karítas Aradóttir    Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt Þytur  6,20 
2  Guðný Rúna Vésteinsdóttir    Þruma frá Hofsstaðaseli Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  5,83 
3  Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson    Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós- blesótt Þytur  5,80 
4  Ingunn Ingólfsdóttir    Bálkur frá Dýrfinnustöðum Rauður/milli- stjarna,nös… Skagfirðingur  5,70 
5  Freydís Þóra Bergsdóttir    Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó- stjörnótt Skagfirðingur  4,90 
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42737  Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal    Kórall frá Kanastöðum Brúnn/milli- stjörnótt Þytur  5,00 
42737  Þórgunnur Þórarinsdóttir    Grettir frá Saurbæ Grár/jarpur einlitt Skagfirðingur  5,00 
FIMMGANGUR F1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Mette Mannseth    Trymbill frá Stóra-Ási Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  6,87 
2  Mette Mannseth    Karl frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Skagfirðingur  6,73 
3  Mette Mannseth    Kiljan frá Þúfum Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  6,43 
4  Elin Ros Sverrisdottir    Dofri frá Steinnesi Jarpur/milli- einlitt Skagfirðingur  6,40 
5  Mette Mannseth    Kveðja frá Þúfum Rauður/ljós- stjörnótt Skagfirðingur  6,30 
42893  Líney María Hjálmarsdóttir    Hrafnfaxi frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  6,13 
42893  Líney María Hjálmarsdóttir    Þróttur frá Akrakoti Bleikur/álóttur einlitt Skagfirðingur  6,13 
8  Sarah Höegh    Kraftur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,00 
9  Bjarney Jóna Unnsteinsd.    Knár frá Ytra-Vallholti Móálóttur,mósóttur/milli-… Hornfirðingur  5,93 
10  Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir    Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli- einlitt Þytur  5,87 
11  Anna Kristín Friðriksdóttir    Sigrún frá Syðra-Holti Jarpur/milli- skjótt Hringur  5,83 
43082  Þorsteinn Björnsson    Reimar frá Hólum Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  5,70 
43082  Sina Scholz    Nói frá Saurbæ Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  5,70 
14  Skapti Ragnar Skaptason    Haukdal frá Hafsteinsstöðum Móálóttur,mósóttur/dökk- … Skagfirðingur  5,53 
15  Elísabet Jansen    Ósk frá Ysta-Mó Moldóttur/gul-/m- einlitt Skagfirðingur  5,43 
16  Arnhildur Helgadóttir    Hrönn frá Hörgslandi II Grár/brúnn einlitt Kópur  5,33 
17  Hege Valand    Klettur frá Borgarholti Rauður/milli- einlitt Þjálfi  5,20 
18  Denise Michaela Weber    Snerra frá Oddsstöðum I Brúnn/dökk/sv. einlitt Skuggi  5,07 
19-20  Fanndís Viðarsdóttir    Vænting frá Hrafnagili Jarpur/milli- einlitt Léttir  5,03 
19-20  Sarah Höegh    Frigg frá Austurási Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  5,03 
21  Magnús Bragi Magnússon    Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draug stjörn… Skagfirðingur  4,83 
22  Elisa Englund Berge    Stormur frá Djúpárbakka Grár/brúnn einlitt Faxi  4,70 
23  Sigurðuar Heiðar Birgisson    Flugnir frá Hólum Jarpur/milli- einlitt Skagfirðingur  4,67 
24  Sif Kerger    Rák frá Efra-Seli Rauður/ljós- blesótt glófext Skagfirðingur  4,63 
25  Magnús Bragi Magnússon    Vanda frá Kúskerpi Grár/brúnn einlitt Skagfirðingur  4,27 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sina Scholz    Nói frá Saurbæ Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  6,55 
2  Elísabet Jansen    Ósk frá Ysta-Mó Moldóttur/gul-/m- einlitt Skagfirðingur  6,36 
3  Anna Kristín Friðriksdóttir    Sigrún frá Syðra-Holti Jarpur/milli- skjótt Hringur  6,07 
4  Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir    Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli- einlitt Þytur  5,83 
5  Þorsteinn Björnsson    Reimar frá Hólum Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  5,81 
6  Arnhildur Helgadóttir    Hrönn frá Hörgslandi II Grár/brúnn einlitt Kópur  5,79 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Mette Mannseth    Trymbill frá Stóra-Ási Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  7,50 
2  Sina Scholz    Nói frá Saurbæ Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  6,69 
3  Líney María Hjálmarsdóttir    Þróttur frá Akrakoti Bleikur/álóttur einlitt Skagfirðingur  6,64 
4  Bjarney Jóna Unnsteinsd.    Knár frá Ytra-Vallholti Móálóttur,mósóttur/milli-… Hornfirðingur  6,38 
5  Sarah Höegh    Kraftur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,17 
6  Elin Ros Sverrisdottir    Dofri frá Steinnesi Jarpur/milli- einlitt Skagfirðingur  4,81 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Finnbogi Bjarnason    Dynur frá Dalsmynni Rauður/milli- tvístjörnót… Skagfirðingur  6,57 
2  Bjarki Fannar Stefánsson    Dögun frá Árhóli Rauður/milli- einlitt Hringur  6,10 
3  Guðmar Freyr Magnússun    Salka frá Steinnesi Vindóttur/mó skjótt Skagfirðingur  5,53 
4  Bjarki Fannar Stefánsson    Júdit frá Fornhaga II Brúnn/dökk/sv. einlitt Hringur  5,50 
5  Guðmar Freyr Magnússun    Árvakur frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  5,03 
6  Ragnheiður Petra Óladóttir    Óskar frá Litla-Hvammi I Rauður/ljós- einlitt Skagfirðingur  0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Finnbogi Bjarnason    Dynur frá Dalsmynni Rauður/milli- tvístjörnót… Skagfirðingur  6,40 
2  Guðmar Freyr Magnússun    Salka frá Steinnesi Vindóttur/mó skjótt Skagfirðingur  5,67 
3  Bjarki Fannar Stefánsson    Dögun frá Árhóli Rauður/milli- einlitt Hringur  5,43 
FIMMGANGUR F2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Klara Ólafsdóttir    Stilling frá Íbishóli Jarpur/milli- einlitt Skagfirðingur  5,83 
2  Hanifé Müller-Schoenau    Molda frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m- einlitt Hörður  5,63 
3  Þóranna Másdóttir    Ganti frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Þytur  5,50 
4  Rúna Björg Vilhjálmsdóttir    Hrefna frá Kirkjubæ Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,37 
5  Elín Magnea Björnsdóttir    Hljómur frá Borgarnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei… Skagfirðingur  4,90 
6  Linda Gustafsson    Dagur frá Björgum Jarpur/milli- einlitt Skagfirðingur  4,57 
7  Karen Konráðsdóttir    Lind frá Hárlaugsstöðum 2 Móálóttur,mósóttur/milli-… Léttir  4,50 
8  Ása Hreggviðsdóttir    Þeyr frá Ytra-Vallholti Rauður/milli- blesótt Hörður  4,10 
42989  Rúna Björg Vilhjálmsdóttir    Fífa frá Syðri-Brekkum Bleikur/fífil- stjörnótt Sprettur  0,00 
42989  Jónína Lilja Pálmadóttir    Orka frá Syðri-Völlum Rauður/milli- blesótt Þytur  0,00 
42989  Pálmi Geir Ríkharðsson    Káinn frá Syðri-Völlum Rauður/milli- stjörnótt Þytur  0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Þóranna Másdóttir    Ganti frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Þytur  5,93 
2  Elín Magnea Björnsdóttir    Hljómur frá Borgarnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei… Skagfirðingur  5,76 
3  Klara Ólafsdóttir    Stilling frá Íbishóli Jarpur/milli- einlitt Skagfirðingur  5,14 
4  Hanifé Müller-Schoenau    Molda frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m- einlitt Hörður  4,52 
5  Rúna Björg Vilhjálmsdóttir    Hrefna frá Kirkjubæ Brúnn/milli- einlitt Sprettur  4,36 
GæðINGASKEIð
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Mette Mannseth  Trymbill frá Stóra-Ási Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  7,25 
2  Mette Mannseth  Karl frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Skagfirðingur  6,83 
3  Magnús Bragi Magnússon  Hagur frá Skefilsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Skagfirðingur  6,79 
4  Elvar Einarsson  Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt Skagfirðingur  6,75 
5  Sveinbjörn Hjörleifsson  Drífa Drottning frá Dalvík Grár/rauður einlitt Hringur  6,00 
6  Skapti Steinbjörnsson  Ísak frá Hafsteinsstöðum Grár/rauður einlitt Skagfirðingur  6,00 
7  Bjarney Jóna Unnsteinsd.  Knár frá Ytra-Vallholti Móálóttur,mósóttur/milli-… Hornfirðingur  5,79 
8  Elisa Englund Berge  Folda frá Hólum Rauður/milli- stjörnótt Faxi  5,17 
9  Elísabet Jansen  Ósk frá Ysta-Mó Moldóttur/gul-/m- einlitt Skagfirðingur  4,79 
10  Anna Kristín Friðriksdóttir  Sigrún frá Syðra-Holti Jarpur/milli- skjótt Hringur  4,58 
11  Svavar Örn Hreiðarsson  Hekla frá Akureyri Grár/brúnn skjótt Hringur  3,79 
12  Elisa Englund Berge  Stormur frá Djúpárbakka Grár/brúnn einlitt Faxi  3,46 
13  Arnhildur Helgadóttir  Rausn frá Hólum Rauður/milli- einlitt Kópur  3,25 
14  Rúna Björg Vilhjálmsdóttir  Fífa frá Syðri-Brekkum Bleikur/fífil- stjörnótt Sprettur  1,63 
15  Sigurðuar Heiðar Birgisson  Flugnir frá Hólum Jarpur/milli- einlitt Skagfirðingur  1,29 
16  Hanifé Müller-Schoenau  Gammur frá Hólum Jarpur/rauð-einlitt Gáski  1,04 
Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Bjarki Fannar Stefánsson  Júdit frá Fornhaga II Brúnn/dökk/sv. einlitt Hringur  7,04 
2  Guðmar Freyr Magnússun  Frami frá Íbishóli Rauður/milli- stjörnótt Skagfirðingur  3,33 
3  Ásdís Ósk Elvarsdóttir  Tíð frá Syðra-Skörðugili Rauður/ljós- tvístjörnótt Skagfirðingur  2,38 
4  Guðmar Freyr Magnússun  Árvakur frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt Skagfirðingur  2,38 
5  Bjarney Anna Þórsdóttir  Eining frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Léttir  0,13 
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1  Svavar Örn Hreiðarsson  Flugar frá Akureyri Brúnn/milli- einlitt Hringur  7,78 
2  Ísólfur Líndal Þórisson  Viljar frá Skjólbrekku Jarpur/ljós einlitt Þytur  7,90 
3  Svavar Örn Hreiðarsson  Hekla frá Akureyri Grár/brúnn skjótt Hringur  7,91 
4  Elvar Einarsson  Segull frá Halldórsstöðum Brúnn/mó- einlitt Skagfirðingur  7,98 
5  Sveinbjörn Hjörleifsson  Drífa Drottning frá Dalvík Grár/rauður einlitt Hringur  8,08 
6  Bjarni Jónasson  Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó- einlitt Skagfirðingur  8,47 
7  Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson  Stygg frá Akureyri Brúnn/mó- einlitt Þytur  9,17 
8  Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir  Abba frá Strandarbakka Grár/rauður skjótt Þytur  9,26 
9  Elisa Englund Berge  Folda frá Hólum Rauður/milli- stjörnótt Faxi  9,44 
10  Hanifé Müller-Schoenau  Sveifla frá Kambi Jarpur/milli- stjörnótt Hörður  10,08 
11  Bjarney Anna Þórsdóttir  Eining frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Léttir  0,00 
12  Guðmar Freyr Magnússun  Fróði frá Ysta-Mó Bleikur/álóttur einlitt Skagfirðingur  0,00 
13  Karen Konráðsdóttir  Grótta frá Hólum Léttir  0,00 
14  Anna Kristín Friðriksdóttir  Svarti-Svanur frá Grund Brúnn/milli- einlitt Hringur  0,00 
SKEIð 150M
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1  Guðmar Freyr Magnússun  Hvönn frá Steinnesi Rauður/milli- stjörnótt v… Skagfirðingur  6,13 
2  Guðmar Freyr Magnússun  Fróði frá Ysta-Mó Bleikur/álóttur einlitt Skagfirðingur  16,19 
3  Elvar Einarsson  Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt Skagfirðingur  16,33 
4  Magnús Bragi Magnússon  Hagur frá Skefilsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Skagfirðingur  16,37 
5  Bjarni Jónasson  Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó- einlitt Skagfirðingur  0,00 
SKEIð 250M
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1  Svavar Örn Hreiðarsson  Hekla frá Akureyri Grár/brúnn skjótt Hringur  23,00 
2  Sveinbjörn Hjörleifsson  Drífa Drottning frá Dalvík Grár/rauður einlitt Hringur  23,74 
3  Bjarney Anna Þórsdóttir  Eining frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Léttir  29,54 

logoidlogo

 

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email