1490869808_lifland_main_logo.jpg

Úrslit frá Líflands kvennatölt Norðurlands mars 30, 2018

Líflands Kvennatölt Norðurlands

Forkeppni T8
1-2. Ester Anna Eiríksdóttir og Aría frá Breiðumörk 2 – 5,87
1-2 María Björk Jónsdóttir og Stjörnuhófur frá Hólakoti – 5,87
3. Jenny Larson og Skurður frá Einhamri 2 – 5,53
4. Jenny Larson og Fáni frá Forsæludal – 5,47
5. Sina Walther og Dreki frá Miðsitju- 5,17
6. Flóra Rún Haraldsóttir og Gæfa frá Lóni – 5,1
7. Guðmunda Góa Haraldsdóttir og Gleði frá Lóni – 4,87
8. Susanna Kataja og Kría frá Hellnafelli – 4,83
9. Annina Pisano og Rebekka frá Saurbæ – 4,77
10. Jóhanna Perla Gísladóttir og Hrólfur frá Keldulandi – 4,7
11. Sara Líf Elvarsdóttir og Þokkadís frá Syðra –Vallholti – 4,6
12. Theódóra Dröfp Skarphéðinsdóttir og Dimma frá Holtsmúla – 4,43
13. Jóhanna Perla Gísladóttir og Rögg frá Lækjardal – 3,93
14. Herdís Eir Sveinsdóttir og Karamella frá Varmalæk 1 3,8

A- Úrslit
1.sæti María Björk Jónsdóttir og Stjörnuhófur frá Hólakoti – 5,97
2.sæti Jenny Larson og Skurður frá Einhamri 5,75
3.sæti Ester Anna Eiríksdóttir og Aría frá Breiðumörk 2 – 5,67
4.sæti Sina Walther og Dreki frá Miðsitju – 5,5
5.sæti Flóra Rún Haraldsdóttir og Gæfa frá Lóni – 5,08

Forkeppni T7
1.Pernilla Therese Göranson og Eldur frá Hvalnesi – 6,36
2.Rakel Gígja Ragnarsdóttir og Grágás frá Grafarkoti – 6,13
3-4. Sigrid Redl og Lárus frá Syðra-Skörðugili – 6,03
3-4. Iveta Borcová og Mósi frá Uppsölum – 6,03
5. Unnur Rún Sigurpálsdóttir og Knár frá Ytra- Vallholti – 5,9
6-7.Aníta Lind Björnsdóttir og Gloría frá Krossum- 5,87
6-7. Sigrún Eva Þórisdóttir og Dropi – 5,87
8. Freydís Þóra Bergsdóttir og Ötull frá Narfastöðum- 5,83
9.Lydía Ýr Gunnarsdóttir og Geysir frá Hofsósi – 5,60
10.Katrín Von Gunnarsdóttir og Kátína frá Steinnesi – 5,60
11-13.Helga Rósa Pálsdóttir og Grettir frá Síðu – 5,53
11-13. Auður Karen Auðbjörnsdóttir og María frá Blönduósi – 5,53
11-13. Lydía Þorgeirsdóttir og Rómur frá Gauksmýri – 5,53
14-16.Kristín Ellý Sigmarsdóttir og Krókur frá Bæ – 5,37
14-16. Stine Kragh og Þór frá Stórhóli – 5,37
14-16.Kolbrún Ágústa Guðnadóttir og Perla frá Seljabrekku – 5,37
17. Nicolina Marklund og Oktavía frá Vatnsleysu – 5,3
18. Sigrún Þórðardóttir og Krummi frá Höfðabakka – 5,2
19-21. Helga Rósa Pálsdóttir og Fengur frá Síðu – 5,10
19-21. Malin Maria Ingvarsson og Hlynur frá Víðivöllum Fremri – 5,10
19-21. Iveta Borcová og Kaldi frá Ósi – 5,10
22. Þórdís Halldórsdóttir og Kneif frá Syðra-Skörðugili – 4,87
23. Lina Andrea Johansson og Vakandi frá Varmalæk 1 -4,77
24. Aníta Lind Elvarsdóttir og Kraftur frá Bakka – 4,70
25-26. Auður Karen Auðbjörnsdóttir og Koldís frá Þverá – 4,60
25-26. Ingibjörg Rós Jónsdóttir og Elva frá Miðsitju – 4,60
27.Vibeke Thoresen og Þrymur frá Syðstu Fossum – 4,5
28. Ingibjörg Rós Jónsdóttir og Prins frá Bjarnastaðarhlíð 4,37
29. Inga Ingólfsdóttir og Ósk frá Butru – 4,10

A-úrslit
1.sæti Pernilla Therese Göranson og Eldur frá Hvalnesi – 6,83
2.sæti Freydís Þóra Bergsdóttir og Ötull frá Narfastöðum 6,75
3.sæti Rakel Gígja Ragnarsdóttir og Grágás frá Grafarkoti – 6,33
4.sæti Iveta Borcová og Mósi frá Uppsölum – 6,17
5.sæti Sigrid Redl og Lárus frá Syðra-Skörðugili – 6,0
5. Unnur Rún Sigurpálsdóttir og Knár frá Ytra- Vallholti – 5,83

B-úrslit
6.sæti Freydís Þóra Bergsdóttir og Ötull frá Narfastöðum – 6,58
7-8.sæti Aníta Lind og Björnsdóttir og Gloría frá Krossum – 5,92
7-8.sæti Katrín Von Gunnarsdóttir og Kátína frá Steinnesi – 5,92
9.sæti Sigrún Eva Þórisdóttir og Dropi – 5,83
10.sæti Lydía Ýr Gunnarsdóttir og Geysir frá Hofsósi – 5,33

Forkeppni T3
1.Kolbrún Grétarsdóttir og Stapi frá Feti – 6,83
2. Jónína Lilja Pálmadóttir og Sigurrós frá Syðri-Völlum – 6,27
3. Arndís Björk Brynjólfsdóttir og Díva frá Vatnsleysu – 6,17
4.Birna Olivia Ödqvist og Ármey frá Selfossi – 6,13
5-6. Fanney Dögg Indriðadóttir og Trygglind frá Grafarkoti – 6,10
5-6. Hanna María Lindmark og Díva frá Dalsmynni – 6,10
7. Þórey Elsa Magnúsdóttir og Stilling frá íbishóli – 6,07
8-9. Eva Dögg Pálsdóttir og Stuðull frá Grafarkoti – 6,0
8-9. Greta Brimrún Karlsdóttir og Frosti frá Höfðabakka – 6,0
10-11. Sigríður Fjóla Viktorsdóttir og Kolbeinn frá Sauðárkróki- 5,9
10-11. Lea Busch og Þögn frá Þúfum – 5,9
12-13. Liva Hvarregaard og Harka frá Holtsenda 2 – 5,87
12-13. Jóhanna Friðriksdóttir og Vígablesi frá Djúpadal – 5,87
14. Kolbrún Grétarsdóttir og Jaðrakan frá Hellnafelli – 5,73
15. Hanna Maria Lindmark og Fálki frá Búlandi – 5,7
16. Lára Margrét Jónsdóttir og Klaufi frá Hofi – 5,67
17. Gro Övland og Frenja frá Vatmalæk 1 – 5,63
18. Malin Maria Ingvarsson Yrja frá Sandfellshaga 2 – 5,6
19. Inken Ludemann og Mjöður frá Hofi – 5,53
20. Harpa Birgisdóttir og Drottning frá Kornsá – 5,50
21- 22. Karen Konráðsdóttir og Glódís frá Ytri – Brennihóli 5,47
21-22. Herdís Einarsdóttir og Gróska frá Grafarkoti – 5,47
23. Lea Studer og Kæla frá Þúfum – 5,43
24. Martta Alina og Glampi frá Auðsholtshjáleigu – 5,37
25. Ásdís Brynja Jónsdóttir og Keisari frá Hofi – 5,33
26. Veronika Macher og Rós frá Sveinsstöðum 5,27
27. Guðrún Rut Hreiðarsdóttir og Sinfónía frá Krossum 1 – 5,23
28. Eydís Anna Kristófersdóttir og Sjöfn frá Skefilsstöðum – 5,20
29-30. Sólrún tinna Grímsdóttir og Freyja frá Torfastöðum – 5,17
29-30. Caeli og Þeyr frá Ytra – Vallholti 5,17
31. Karen Ósk Guðmundsdóttir og Stika frá Blönduósi – 5,13
32. Elín Sif Larsen og Stjörnu-Blesi frá Hjaltastaðahvammi 5,07
33-34. Fríða Marý Halldórsdóttir og Stella frá Efri – Þverá – 5,0
33-34. Hrefna Hafsteinsdóttir og Mjöll frá Hóli – 5,0
35. Guðrún tinna Rúnarsdóttir og Kasper frá Blönduósi – 4,97
36. Gloria Kucel og Heiðrún frá Halakoti – 4,87
37. Sofia Halin og Nói frá Oddsstöðum – 4,83
38. Ásdís Freyja Grímsdóttir og Pipar frá Reykjum – 4,7
39. Lisa Haelterlein og Ólga frá Árholti – 4,63
40- 41. Guðrún Rut Hreiðarsdóttir og Trúður frá Víðistöðum – 4,6
40-41. Berglind Bjarnadóttir og Dís frá Steinnesi 4,6

A-úrslit T3
1.sæti.Kolbrún Grétarsdóttir og Stapi frá Feti – 7,22
2.sæti Jónína Lilja Pálmadóttir og Sigurrós frá Syðri-Völlum – 6,83
3.sæti Fanney Dögg Indriðadóttir og Trygglind frá Grafarkoti 6,72
4.sæti Arndís Björk Brynjólfsdóttir og Díva frá Vatnsleysu – 6,61
5.sæti Birna Olivia Ödqvist og Ármey frá Selfossi – 6,39
6.sæti Sigríður Fjóla Viktorsdóttir og Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,33
7. Hanna María Lindmark og Díva frá Dalsmynni – 6,22

B-úrslit T3
7.sæti Sigríður Fjóla Viktorsdóttir og Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,44
8.sæti Eva Dögg Pálsdóttir og Stuðull frá Grafarkoti 6,4
9.sæti Þórey Elsa Magnúsdóttir og Stilling frá Íbishóli 6,06
10-11. sæti Greta Brimrún Karlsdóttir og Frosti frá Höfðabakka 5,94
10-11. Sæti Lea Busch og Þögn frá Þúfum 5,94

Forkeppni T1
1. Lilja S. Pálmadóttir og Fannar frá Hafsteinsstöðum – 6,97
2. Elín Rós Sverrisdóttir og Oddi frá Hafsteinsstöðum – 6,87
3. Sina Scholz og Nói frá Saurbæ – 6,63
4. Klara Ólafsdóttir og Brá frá Hrafnagili – 6,5
5. Elisabet Jansen og Gandur frá Íbishóli – 6,3
6. Sigríður Vaka Víkingsdóttir – 6,23
7. Elisabet Jansen og Molda frá Íbishóli – 6,20
8-9. Heiðrún Ósk Eymundsdóttir og Greip frá Sauðárkróki – 6,17
8-9. Rósanna Valdimarsdóttir og Sprækur frá Fitjum – 6,17
10. Klara Sveinbjörnsdóttir og Gola frá Þingnesi 6,10
11. Elin Bössfall og Blær frá Laugardal – 5,70
12. Elín Magnea Bjönsdóttir og Donna frá Hjarðarholti – 5,43

A-úrslit T1
1.sæti Lilja S. Pálmadóttir og Fannar frá Hafsteinsstöðum – 7,50
2.sæti Elín Rós Sverrisdóttir og Oddi frá Hafsteinsstöðum – 7,39
3.sæti Sina Scholz og Nói frá Saurbæ – 7,0
4.sæti Klara Ólafsdóttir og Brá frá Hrafnagili – 6,5
5.sæti Elisabet Jansen og Gandur frá Íbishóli – 6,44

1490869808 lifland main logo

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email