33764376_1695568603824899_6812258292589395968_n.jpg

Úrslit frá opnu gæðingamóti Skagfirðings maí 28, 2018

Mót: IS2018SKA112 Opið Gæðingamót

A flokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Nói frá Saurbæ Sina Scholz Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 8,50
2 Korgur frá Garði Bjarni Jónasson Rauður/dökk/dr.einlittglófext Skagfirðingur 8,47
3 Fríða frá Hvalnesi Egill Þórir Bjarnason Brúnn/dökk/sv.einlitt Skagfirðingur 8,41
4 Rosi frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur 8,34
5 Stimpill frá Þúfum Mette Mannseth Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 8,34
6 Frenja frá Vatni Jóhanna Friðriksdóttir Jarpur/rauð-einlitt Skagfirðingur 8,24
7 Þögn frá Þúfum Lea Christine Busch Jarpur/dökk-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 8,24
8 Ljósbrá frá Steinnesi Klara Ólafsdóttir Leirljós/Hvítur/milli-stjörnótt Skagfirðingur 8,19
9 Heiðmar frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 8,18
10 Hringagnótt frá Berglandi I Kajsa Martina Astrid Karlberg Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 8,18
11 Molda frá Íbishóli Elísabet Jansen Moldóttur/gul-/m-einlitt Skagfirðingur 8,18
12 Kostur frá Stekkjardal Guðmar Freyr Magnússun Brúnn/mó-blesa auk leista eða sokka Neisti 8,14
13 Platína frá Miðási Inken Lüdemann Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,09
14 Glitri frá Grafarkoti Elvar Logi Friðriksson Brúnn/milli-einlitt Þytur 8,06
15 Snillingur frá Íbishóli Elísabet Jansen Moldóttur/gul-/m-einlitt Skagfirðingur 7,95
16 Sæla frá Grafarkoti Sveinn Brynjar Friðriksson Brúnn/milli-skjótt Skagfirðingur 7,88
17 Stjörnugnýr frá Litla-Laxholti Guðjón Gunnarsson Brúnn/mó-stjörnótt Borgfirðingur 7,65
18 Gró frá Glæsibæ Friðrik Þór Stefánsson Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 7,63
19-20 Nikulás frá Langholtsparti Hanna Maria Lindmark Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 0,00
19-20 Díva frá Dalsmynni Hanna Maria Lindmark Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 0,00

A úrslit

Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Fríða frá Hvalnesi Egill Þórir Bjarnason Brúnn/dökk/sv.einlitt Skagfirðingur 8,67
2 Rosi frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur 8,59
3-4 Þögn frá Þúfum Lea Christine Busch Jarpur/dökk-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 8,36
3-4 Frenja frá Vatni Jóhanna Friðriksdóttir Jarpur/rauð-einlitt Skagfirðingur 8,36
5 Ljósbrá frá Steinnesi Klara Ólafsdóttir Leirljós/Hvítur/milli-stjörnótt Skagfirðingur 8,36
6 Heiðmar frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 8,28
7 Molda frá Íbishóli Elísabet Jansen Moldóttur/gul-/m-einlitt Skagfirðingur 8,04
8 Hringagnótt frá Berglandi I Kajsa Martina Astrid Karlberg Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 7,96

B flokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Kyndill frá Ytra-Vallholti Bjarni Jónasson Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 8,53
2 Eldur frá Hvalnesi Egill Þórir Bjarnason Rauður/sót-einlitt Skagfirðingur 8,49
3 Hera frá Árholti Finnbogi Bjarnason Brúnn/milli-einlitt Neisti 8,35
4 Seiður frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 8,30
5 Sif frá Þúfum Freyja Amble Gísladóttir Jarpur/rauð-stjörnótt Skagfirðingur 8,28
6 Þjóstur frá Hesti Valdís Ýr Ólafsdóttir Brúnn/dökk/sv.einlitt Borgfirðingur 8,26
7 Blær frá Laugardal Elin Adina Maria Bössfall Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 8,23
8 Kaktus frá Þúfum Lea Christine Busch Jarpur/milli-stjörnótt Skagfirðingur 8,17
9 Smiður frá Ólafsbergi Guðjón Gunnarsson Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Neisti 8,13
10 Blævar frá Berglandi I Kajsa Martina Astrid Karlberg Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 8,10
11 Gammur frá Enni Birna M Sigurbjörnsdóttir Brúnn/milli-skjótt Skagfirðingur 8,08
12 Ída frá Varmalæk 1 Jóhanna Friðriksdóttir Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 7,96
13 Vígablesi frá Djúpadal Sveinn Brynjar Friðriksson Bleikur/álótturblesa auk leista eða sokka Skagfirðingur 7,88
14 Sprengja frá Vatnsleysu Guðmundur Már Einarsson Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 7,84
15 Fálki frá Búlandi Hanna Maria Lindmark Grár/brúnneinlitt Skagfirðingur 7,79
16 Vænting frá Lyngholti Sarah Lefebvre Brúnn/milli-einlitt Neisti 7,64

A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Eldur frá Hvalnesi Egill Þórir Bjarnason Rauður/sót-einlitt Skagfirðingur 8,57
2 Hera frá Árholti Finnbogi Bjarnason Brúnn/milli-einlitt Neisti 8,42
3 Seiður frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 8,40
4 Sif frá Þúfum Freyja Amble Gísladóttir Jarpur/rauð-stjörnótt Skagfirðingur 8,39
5 Smiður frá Ólafsbergi Guðjón Gunnarsson Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Neisti 8,25
6 Blær frá Laugardal Elin Adina Maria Bössfall Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 8,22
7 Kaktus frá Þúfum Lea Christine Busch Jarpur/milli-stjörnótt Skagfirðingur 8,22
8 Blævar frá Berglandi I Kajsa Martina Astrid Karlberg Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 8,11

Barnaflokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Nútíð frá Leysingjastöðum II Brúnn/milli-einlitt Þytur 8,53
2 Steindór Óli Tobíasson Fegurðardís frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt Léttir 8,37
3 Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ Grár/jarpureinlitt Skagfirðingur 8,36
4 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Þytur 8,33
5 Kristinn Örn Guðmundsson Indriði frá Stóru-Ásgeirsá Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 7,93

A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Nútíð frá Leysingjastöðum II Brúnn/milli-einlitt Þytur 8,58
2 Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ Grár/jarpureinlitt Skagfirðingur 8,55
3 Steindór Óli Tobíasson Fegurðardís frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt Léttir 8,44
4 Kristinn Örn Guðmundsson Indriði frá Stóru-Ásgeirsá Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 8,18

Unglingaflokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó-stjörnótt Skagfirðingur 8,30
2 Björg Ingólfsdóttir Bálkur frá Dýrfinnustöðum Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur 8,28
3 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt Þytur 8,10
4 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli-stjörnótt Þytur 8,01
5 Stefanía Sigfúsdóttir Lokki frá Syðra-Vallholti Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 7,92
6 Jódís Helga Káradóttir Finnur frá Kýrholti Brúnn/mó-einlitt Skagfirðingur 7,80
7 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 0,00

A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó-stjörnótt Skagfirðingur 8,53
2 Björg Ingólfsdóttir Bálkur frá Dýrfinnustöðum Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur 8,46
3 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt Þytur 8,38
4 Stefanía Sigfúsdóttir Lokki frá Syðra-Vallholti Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 8,20
5 Jódís Helga Káradóttir Finnur frá Kýrholti Brúnn/mó-einlitt Skagfirðingur 8,17
6 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli-stjörnótt Þytur 8,12

Ungmennaflokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Mylla frá Hólum Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 8,26
2 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Ester frá Mosfellsbæ Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 8,13
3 Þuríður Inga Gísladóttir Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni Rauður/milli-stjörnótt Sindri 8,00
4 Guðmar Freyr Magnússun Staka frá Stóra-Ármóti Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 7,61
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Mylla frá Hólum Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 8,39
2 Þuríður Inga Gísladóttir Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni Rauður/milli-stjörnótt Sindri 8,21
3 Guðmar Freyr Magnússun Staka frá Stóra-Ármóti Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 8,00

33764376 1695568603824899 6812258292589395968 n

33853760 1695568610491565 2277861224265809920 n

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email