Úrslit frá WR móti Skagfirðings og UMSS í hestaíþróttum maí 23, 2016

Úrslit frá WR móti Skagfirðings og UMSS í hestaíþróttum
Það var margt um menn og hross á Hólum í Hjaltadal um helgina þegar Opið WR Skagfirðings og UMSS í hestaíþróttum fór þar fram.
Úrslitin voru eftirfarandi

Tölt T1
A úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –
1 Mette Mannseth / Viti frá Kagaðarhóli 8,39
2 Sigurður Rúnar Pálsson / Reynir frá Flugumýri 7,72
3 Gísli Gíslason / Trymbill frá Stóra-Ási 7,56
4 Sina Scholz / Nói frá Saurbæ 7,00
5 Líney María Hjálmarsdóttir / Komma frá Hólabrekku 5,61

Tölt T1
B úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –
1 Magnús Bragi Magnússon / Lukkudís frá Víðinesi 1 6,56
2 Þórdís Fjeldsteð / Snjólfur frá Eskiholti 5,94

Tölt T2
A úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –
1 Finnbogi Bjarnason / Blíða frá Narfastöðum 7,25
2 Mette Mannseth / Hryðja frá Þúfum 7,08
3 Hlynur Guðmundsson / Orka frá Ytri-Skógum 6,92
4 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,50
5 Líney María Hjálmarsdóttir / Þruma frá Hofsstaðaseli 6,46

Tölt T3
A úrslit Opinn flokkur – 1. flokkur –
1 Vigdís Gunnarsdóttir / Daníel frá Vatnsleysu 7,11
2 Bjarney Jóna Unnsteinsd. / Vaka frá Miðhúsum 6,50
3 Elin Adina Maria Bössfall / Blær frá Laugardal 5,72

Tölt T3
A úrslit Ungmennaflokkur –
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Koltinna frá Varmalæk 6,33
2 Rósanna Valdimarsdóttir / Sprækur frá Fitjum 6,17
3-4 Elín Sif Holm Larsen / Kvaran frá Lækjamóti 5,83
3-4 Vigdís Anna Sigurðardóttir / Valur frá Tóftum 5,83
5 Elín Magnea Björnsdóttir / Eldur frá Hnjúki 5,00

Tölt T3
A úrslit Unglingaflokkur –
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 6,44
2 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,39
3 Stefanía Sigfúsdóttir / Glóblesi frá Álftagerði II 6,06
4 Guðný Rúna Vésteinsdóttir / Glymur frá Hofsstaðaseli 5,83
5 Jódís Helga Káradóttir / Ópera frá Skefilsstöðum 5,44

Tölt T7
A úrslit Barnaflokkur –
1 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 6,83
2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 6,33
3 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Grettir frá Saurbæ 5,75

Fjórgangur V1
A úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –
1 Artemisia Bertus / Korgur frá Ingólfshvoli 7,87
2 Bjarni Jónasson / Hafrún frá Ytra-Vallholti 7,10
3 Edda Rún Guðmundsdóttir / Spyrna frá Strandarhöfði 6,63
4 Sina Scholz / Nói frá Saurbæ 6,60
5 Magnús Bragi Magnússon / Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 6,37

Fjórgangur V2
A úrslit Opinn flokkur – 1. flokkur –
1 Vigdís Gunnarsdóttir / Daníel frá Vatnsleysu 6,47
2 Bjarney Jóna Unnsteinsd. / Máttur frá Miðhúsum 6,40
3 Matthías Kjartansson / Cesar frá Húsafelli 2 6,13

Fjórgangur V5
A úrslit Opinn flokkur – 2. flokkur –
1 Lea Busch / Kaktus frá Þúfum 6,43
2 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir / Kolskeggur frá Syðri-Hofdölum 5,97
3 Nína Hrefna Lárusdóttir / Ída frá Hólshúsum 5,90

Fjórgangur V2
A úrslit Ungmennaflokkur –
1 Finnbogi Bjarnason / Blíða frá Narfastöðum 6,67
2 Rósanna Valdimarsdóttir / Sprækur frá Fitjum 6,40
3 Elín Sif Holm Larsen / Kvaran frá Lækjamóti 6,00
4 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Hlekkur frá Lækjamóti 5,87
5 Elín Magnea Björnsdóttir / Eldur frá Hnjúki 5,50

Fjórgangur V2
A úrslit Unglingaflokkur –
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 6,40
2 Stefanía Sigfúsdóttir / Ljómi frá Tungu 6,23
3 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,07
4 Unnur Rún Sigurpálsdóttir / Ester frá Mosfellsbæ 5,97
5 Jódís Helga Káradóttir / Meistari frá Fagranesi 5,70

Fjórgangur V2
A úrslit Barnaflokkur –
1 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 6,50
2 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Gola frá Ysta-Gerði 6,42
3 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 6,38

Fimmgangur F1
A úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –
42371 Mette Mannseth / Karli frá Torfunesi 7,38
42371 Þórarinn Eymundsson / Narri frá Vestri-Leirárgörðum 7,38
3 Hlynur Guðmundsson / Orka frá Ytri-Skógum 6,79
4 Bjarni Jónasson / Dynur frá Dalsmynni 6,62
5 Ólafur Ásgeirsson / Dan frá Hofi 6,57
6 Sigurður Rúnar Pálsson / Seiður frá Flugumýri II 6,40

Fimmgangur F1
B úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –
1 Ólafur Ásgeirsson / Dan frá Hofi 6,50
2 Líney María Hjálmarsdóttir / Árvakur frá Tunguhálsi II 6,45
3 Inga María S. Jónínudóttir / Lilja frá Syðra-Holti 6,21
4 Magnús Bragi Magnússon / Salka frá Steinnesi 6,02

Fimmgangur F2
A úrslit Opinn flokkur – 1. flokkur –
1 Matthías Kjartansson / Auðna frá Húsafelli 2 6,48
2 Maiju Maaria Varis / Elding frá Hvoli 5,95
3 Tonhild Skaare Tveiten / Sól frá Sökku 5,62

Fimmgangur F2
A úrslit Ungmennaflokkur –
1 Finnbogi Bjarnason / Segull frá Akureyri 6,57
2 Kristján Árni Birgisson / Sálmur frá Skriðu 6,17
3 Julina Veith / Þeyr frá Prestsbæ 5,55
4 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Syrpa frá Hofi á Höfðaströnd 4,26

Gæðingaskeið
Opinn flokkur – Meistaraflokkur –
1 Gísli Gíslason, Trymbill frá Stóra-Ási 7,83
2 Líney María Hjálmarsdóttir, Brattur frá Tóftum 7,25
3 Elvar Einarsson, Hrappur frá Sauðárkróki 6,83
4 Guðmundur Þór Elíasson, Eldfari frá Stóru-Ásgeirsá 6,63
5 Þórdís Fjeldsteð, Tromma frá Skógskoti 6,58
6 Sigurður Rúnar Pálsson, Seiður frá Flugumýri II 6,54
7 Matthías Kjartansson, Auðna frá Húsafelli 2 6,50
8 Hlynur Guðmundsson, Orka frá Ytri-Skógum 6,46
9 Mette Mannseth, Karl frá Torfunesi 6,33
10 Jóhanna Friðriksdóttir, Frenja frá Vatni 5,42
11 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir, Drífandi frá Saurbæ 5,08
12 Inga María S. Jónínudóttir, Lilja frá Syðra-Holti 3,29

Skeið 100m (flugskeið)
Betri sprettur
1 Ísólfur Líndal Þórisson Korði frá Kanastöðum 7,87
2 Ísólfur Líndal Þórisson Viljar frá Skjólbrekku 7,94
3 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum 8,20
4 Líney María Hjálmarsdóttir Brattur frá Tóftum 8,31
5 Magnús Bragi Magnússon Fróði frá Ysta-Mói 8,44
6 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Stússý frá Sörlatungum 8,48
7 Vigdís Gunnarsdóttir Stygg frá Akureyri 8,49

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email