108pslogo.png

Úrslit úr Skagfirsku mótaröðinni 1.mars mars 2, 2017

108pslogo


Forkeppni  T7

Tölt T7 3. flokkur
Nr Knapi Hestur Eink
1 Irena Kamp Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 5,37
2 Eísa Ýr Sverrisdóttir Frossti frá Höfðabakka 4,93

Tölt T7 2. Flokkur
Nr Knapi Hestur Eink
1 Pétur Ingi Grétarsson Vordís frá Sauðarkróki 4,7
2 Aðalheiður Einarsdóttir melrós frá Kolsholti 2 4,9
3 Birna M Sigurbjörnsdóttir Þristur frá syðri-höfdolum 5,25
4 Sverir Sigurðsson Frostrós frá Höfðabakka 5,1
5 Óli Pétursson Vestri frá Krossanesi 5,53

Tölt T7 1. Flokkur
Nr Knapi Hestur Eink
1 Finnbogi Arnar Eyjólfsson Abel frá Vatnsleysu 6,47
2 Gloria Simone Kucel Hryðja frá Herríðarhóli 5,87
3 Maiju Maaria Varis Elding frá Hvoli 5,80
4 Pétur Örn Sveinsson Greip frá Sauðarkróki 6,80
5 Sina Scholz Mirra frá Hléskógum 5,97
6 Sandra Steinþórsdóttir Virðing frá Hamarsjáleigu 5,43

Úrslit 3 Fl
Nr Knapi Hestur Eink
1 Eísa Ýr Sverrisdóttir Frosti frá Höfðabakka 5,33
2 Irena Kamp Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 5,33

Úrslit 2 Fl.
Nr Knapi Hestur Eink
1 Aðalheiður Einarsdóttir Melrós frá Kolsholti 2 5,83
2 Óli Pétursson Vestri fá Krossanesi 5,58
3 Sverir Sigurðsson Frostrós frá Höfðabakka 5,33
4 Birna M Sigurbjörnsdóttir Þristur frá Syðri-Hofdölum 5,25
5 Pétur Ingi Grétarsson Vordís frá Sauðarkróki 4,58

Úrslit 1.FL
Sæti Knapi Hesur Eink
1 Pétur Örn Sveinsson Greip frá Sauðarkróki 7,00
2 Finnbogi Arnar Eyjólfsson Abel frá Vatnsleysu 6,33
3 Gloría Simone Kucel Hryðja frá Herríðarhóli 6,00
4 Maiju Varis Elding frá Hvoli 5,83
5 Sina Scholz Mirra frá Hléskógum 5,50

Forkeppni V5 

Fjórgangur V5 3.Flokkur
Nr Knapi Hestur Eink
1 Aron Pétursson Hnota frá Víðidal 5,27
2 Stefanís Sigfúsdóttir Höfði frá Sauðarkróki 6,13
3 Jódís Helga Káradóttir Fim frá Kýrholti 5,13
4 Lina Andrea Irma frá Ketilhúsahaga 5,00
Fjórgangur V5 2.Flokkur

Fjórgangur V5 2. flokkur
Nr Knapi Hestur Eink
1 Herjólfur Hranf Stefánsson Gró frá Glæsibæ 5,47
2 Sverir Sigurðsson Krummi frá Höfðabakka 5,23
3 Pétur Ingi Grétarsson Venus frá Sauðarkróki 5,03
4 Helga Rósa Pálsdóttir Gýgjar frá Gýgjarhóli 5,80
5 Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni 5,8

Fjórgangur V5 1.Flokkur
Nr Knapi Hestur Eink
1 Hallfríður Óaldóttir Abel frá Flagbjarnarholti 5,80
2 Inken Ludermann Þeista frá Hofsstöðum 5,07
3 Jóhanna Friðriksdóttir Emil frá Varmalæk 1 4,80
4 Pétur Örn Sveinsson Greip frá Sauðarkróki 6,13
5 Guðmundur þór Elíasson Ísak frá Stóru-Ásgeirsá 5,53
6 Jónína Lilja Pálmadóttir Svipur frá Syðri-Völlum 6,00
7 Sandra Steinþórsdóttir Virðing frá Hamarshjáleigu 5,97
8 Maiju Varis Náttsól frá Saurbæ 6,50
9 Hege Valand Klettur frá Borgarholti 5,80
10 Sif Kerger Rák frá Efra-Seli 6,03
11 Steindóra Ölóf Haraldsdóttir Lokki frá Syðra-Vallholti 5,63
12 Sína Scholz Nói frá Saurbæ 6,13
13 Hallfríður Ólafsdóttir Flipi frá Bergstöðum Vatnsnesi 6,53
14 Sína Scholz Mirra frá Hléskógum 6,00
15 Maiju Varis Vopni frá Sauðarkróki 6,50
16 Pétur Örn Sveinsson Gylir frá Víðidal 6,30

Úrslit 3.Fl
Nr Knapi Hestur Eink
1 Stefanía Sigfúsdóttir Höfði frá Sauðarkróki 6,21
2 Aron Pétursson Hnota frá Víðidal 5,42
3 Jódís Helga Káradóttir Fim frá Kýrholti 5,13
4 Lina Andrea Irma frá Ketilhúsahaga 5,08

Úrslit 2.fl
Sæti Knapi Hestur Eink
1 Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni 6,13
2 Helga Rósa Pálsdóttir Gýgjar frá Gýgjarhóli 5,92
3 Sverir Sigurðsson Krummi frá Höfðabakka 5,79
4 Herjólfur Hrafn Stefánsson Markó frá Glæsibæ 5,58
5 Pétur Ingi Grétarsson Venus frá Sauðarkróki 5,13

Úrslit 1.FL
Sæti Knapi Hestur Eink
1 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Flipi frá Bergstöðum Vatnsnesi 6,83
2 Maiju Varis Vopni frá Sauðarkróki 6,75
3 Pétur Örn Sveinsson Gyllir frá Víðidal 6,46
4 Sina Scholz Nói frá Saurbæ 6,38
5 Sif Kerger Rák frá Efra-Seli 5,83

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email