17352533_10212190232541089_1826888914488428725_n.jpg

Úrslit úr Skagfirsku mótaröðinni 15.mars mars 16, 2017

17352533 10212190232541089 1826888914488428725 n

Tölt T3 Börn
Nr Knapi Hestur Eink
1 Dagbjört Jóna Dropi frá Hvoli 4,50
2 Katrín Ösp Svartálfur frá Sauðarkróki 5,17
3 Rakel Gígja Grágás frá Grafarkoti 5,17
4 Bryndís Jóhanna Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 5,23
5 Guðmar Hólm Daníel frá Vatnsleysu 6,00
6 Arndís Lilja Geirsdóttir Grettir frá Síðu 4,80
7 Rakel Gígja Vídalín frá Grafarholti 5,33
8 Kristinn Örn Rauðka frá Tóftum 4,83

Úrslit Börn
Nr Knapi Hestur Eink
1 Guðmar Hólm Daníel frá Vatnsleysu 6,28
2 Katrín Ösp Svartálfur frá Sauðarkróki 5,72
3 Bryndís Jóhanna Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 5,28
4 Rakel Gígja Grágás frá Grafarkoti 5,06
5 Kristinn Örn Rauðka frá Tóftum 4,94
6 Dagbjört Jóna Dropi frá Hvoli 4,89
7 Arndís Lilja Geirsdóttir Grettir frá Síðu 4,61


Tölt T3 Unglingar

Nr Knapi Hestur Eink
1 Kristín Ellý Sigurbjörg frá Björgum 5,07
2 Guðmar Freyr Fönix frá Hliðartúni 5,77
3 Eysteinn Trjövi Þokki frá Litla-Moshvoli 5,50
4 Karítas Aradóttir Sómi frá Kálfsstöðum 6,10

Úrslit
sæti Knapi Hestur Eink
1 Karítas Aradóttir Sómi frá Kálfsstöðum 5,07
2 Eysteinn Trjövi Þokki frá Litla-Moshvoli 5,77
3 Kristín Ellý Sigurbjörg frá Björgum 5,50
4 Guðmar Freyr Fönix frá Hliðartúni 6,10


Tölt T3 Ungmenni

Nr Knapi Hestur Eink
1 Sigrún Rós Halla frá Kverná 5,87
2 Guðrún Harpa Jaki frá Síðu 4,87
3 Eva Dögg Stuðull frá Grafarkoti 5,83
4 Viktoria Eik Kolbeinn frá Sauðarkróki 6,23

Úrslit
Sæti Knapi Hestur Eink
1 Viktoria Eik Kolbeinn frá Sauðarkróki 6,28
2 Eva Dögg Stuðull frá Grafarkoti 6,22
3 Sigrún Rós Halla frá Kverná 6,06
4 Guðrún Harpa Jaki frá Síðu 5,17

Fjórgangur V2
Börn
Nr Knapi Hestur Eink
1 Guðmar Hólm Kórall frá Kanastöðum 5,9
2 Rakel Gígja Grágás frá Grafarkoti 5,67
3 Dagbjört Jóna Dropi frá Hvoli 5,57
4 Bryndís Jóhanna Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 5,47
5 Kristinn Örn Rauðka frá Tóftum 4,93
6 Rakel Gígja Vídalín frá Grafarholti 5,23

Úrslit
Nr Knapi Hestur Eink
1 Guðmar Hólm Kórall frá Kanastöðum 6,3
2 Rakel Gígja Grágás frá Grafarkoti 5,87
3 Bryndís Jóhanna Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 5,83
4 Dagbjört Jóna Dropi frá Hvoli 5,77
5 Kristinn Örn Rauðka frá Tóftum 5,13

Fjórgangur V2 Unglingar
Nr Knapi Hestur Eink
1 Anna Sif Ræll frá Hamraendum 5,67
2 Freydís Þóra Ötull frá Narfastöðum 6,43
3 Stefanía Sigfúsdóttir Höfði frá Sauðarkróki 5,67
4 Guðmar freyr Glói frá Dallandi 5,67
5 Kristín Ellý Dögg frá Bæ 5,60

Úrslit
Sæti Knapi Hestur Eink
1 Freydís Þóra Ötull frá Narfastöðum 5,67
2 Anna Sif Ræll frá Hamraendum 6,43
3 Guðmar freyr Glói frá Dallandi 5,67
4 Kristín Ellý Dögg frá Bæ 5,67
5 Stefanía Sigfúsdóttir Höfði frá Sauðarkróki 5,60

Fjórgangur V2
Nr Knapi Hestur Eink
1 Ragnheiður Petra Vestri frá Krossanesi 5,37
2 Unnur Rún Blíða frá Narfastöðum 4,87
3 Viktoría Eik Kolbeinn frá Sauðarkróki 6,30
4 Eva Dögg Stuðull frá Grafarholti 6,13
5 Sigrún Rós Halla frá Kverná 5,90
6 Ásdís Ósk Koltinna frá Varmalæk 6,80

Úrslit
Sæti Knapi Hestur Eink
1 Ásdís Ósk Koltinna frá Varmalæk 6,93
2 Viktoría Eik Kolbeinn frá Sauðarkróki 6,33
3 Eva Dögg Stuðull frá Grafarholti 6,20
4 Sigrún Rós Halla frá Kverná 6,10
5 Ragnheiður Petra Vestri frá Krossanesi 5,50

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email