Úrslit úr Skagfirsku mótaröðinni 29.mars mars 30, 2017

Fjórgangur 1. Flokkur  forkeppni 

Nr Knapi Hestur Eink
1 Sigmar Bragason Krókur frá Bæ 5,90
2 Magnús Bragi Magnússon Glói frá Dallandi 5,83
3 Bjarki Fannar Stefánsson Mætta frá Bæ 5,83
4 Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Ysta-gerði 5,60
5 Pétur Örn Sveinsson Gylir frá Víðidal 5,90
6 Brynjólfur Jónsson Amor frá Fagranesi 0,0
7 Lea Busch Kaktus frá þúfum 6,17
8 Maiju Maaria Varis Vopni frá Sauðarkróki 6,03
9 Anna Krístin Friðriksdóttir Klakkur fra Litlu-Brekku 6,20
10 Auður Inga Ingimarsdóttir Lísa frá Tunguhálsi 1 5,63
11 Sandra Steinþórsdóttir Virðing frá Hamarshjáleigu 5,47
12 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Flipi frá Bergstöðum 6,17
13 Ingunn Ingólfsdóttir Bálkur frá Dýrfinnustöðum 5,73
14 Magnús Bragi Magnússon Mollý frá Bjarnastaðarhlíð 5,60

Fjórgangur 1. Flokkur Úrslit

Sæit Knapi Hestur Eink
1 Lea Busch Kaktus 6,60
2 Anna Krístin Klakkur 6,37
3 Maiju Varis Vopni 6,10
4 Pétur Örn Gylir 5,97
5 Sigmar Krókur 5,20
6 Hallfríður Flipi 4,13

Fjórgangur 2. Flokkur  forkeppni

Nr Knapi Hestur Eink
1 Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni 5,63
2 Hlín C. Maimka Jóhannesdóttir Valíant frá Neðra-Ási 5,60
3 Pétur Ingi Grétarsson Venus frá Sauðarkóki 4,70
4 Elin Adina Maria Bössfall Sóta frá Steinnesi 5,70
5 Sveinn Brynjar Friðriksson Skandall frá Varmalæk 5,03
6 Sverir Sigurðsson Krummi frá Höfðabakka 5,67
7 Guðrun Margrét Sigurðardóttir Snillingur frá Hofsstaðarseli 3,83
8 Helga Rósa Pálsdóttir Gýgjar frá Gýgjarhóli 5,70

Fjorgangur 2.flokkur Úrslit

Sæti Knapi Hestur Eink
1 Sverir Krummi 6,05
2 Birna Gammur 5,77
3 Hlín Valíant 5,77
4 Helga Gýgjar 5,60
5 Elín Sóta 5,47

Tölt T3 1.Flokkur forkeppni

Nr Knapi Hestur Eink
1 Hanna María Lindmark Fála frá Búlandi 5,83
2 Elvar Einarsson Garðar frá Fjalli 6,20
3 Pétur Örn Sveinsson Greip frá Sauðarkróki 6,07
4 Katrín Von Gunnarsdóttir Kátina frá Steinnesi 0
5 Sandra Steinþórsdóttir Virðing frá Hamarshjáleigu 5,57
6 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum 5,80
7 Hanna Maria Lindmark Díva frá Dalsmynni 5,20

Úrslit Tölt T3 1.Flokkur

Sæti Knapi Hestur Eink
1 Elvar Einarsson Garðar frá Fjalli 6,44
2 Pétur Örn Sveinsson Greip frá Sauðarkróki 6,17
3 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum 5,83
4 Sandra Steinþórsdóttir Virðing frá Hamarshjáleigu 5,39
5 Hanna María Lindmark Fála frá Búlandi 5,22

Tölt T3 2.Flokkur forkeppni

Nr Knapi Hestur Eink
1 Þóranna Másdóttir Ganti frá Dalbæ 5,33
2 Sveinn Brynjar Friðriksson Vigablesi frá Djupadal 5,67
3 Sunna Júlia Þórðardóttir Grettir frá Síðu 4,50
4 Aðalheiður Einarsdóttir Melrós frá Kolsholti 2 5,67
5 Helga Rósa Pálsdóttir Gýgjar frá Gýgjarhóli 5,07
6 Sverir Sigurðsson Frosti frá Höfðabakka 5,13
7 Björn Magni Svavarsson Eldur frá Hnjúki 4,97
8 Hafrún Eiríksdóttir Hrön frá Árgerði 4,40

Úrslit Tölt T3 2. Flokkur

Sæti Knapi Hestur Eink
1 Aðalheiður Einarsdóttir Melrós frá Kolsholti 2 5,94
2 Sverir Sigurðsson Frosti frá Höfðabakka 5,83
3 Sveinn Brynjar Friðriksson Vigablesi frá Djupadal 5,78
4 Þóranna Másdóttir Ganti frá Dalbæ 5,44
5 Helga Rósa Pálsdóttir Gýgjar frá Gýgjarhóli 4,94

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email