fjórgangur_b_úrslit.jpg

WR Hólamót maí 21, 2019

Haldið var World Ranking mót að Hólum í Hjaltadal 17.-19.maí síðastliðinn í blíðskaparveðri.
Um 170 keppendur voru skráðir til leiks og keppt var í 19 keppnisgreinum. Gekk mótið vel og tímaáætlanir og dagskrá stóðust með ágætum.
Mótnefnd þakkar öllum þeim sjálfboðaliðum sem unnu á mótinu kærlega fyrir vinnuframlagið.
Hér að neðan koma úrslit úr öllum greinum og myndir.

Skeið 150m P3      
Opinn flokkur      
         
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Tími
1 Þórarinn Eymundsson Gullbrá frá Lóni Skagfirðingur 14,67
2 Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Skagfirðingur 15,64
3 Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum Skagfirðingur 15,69
4 Magnús Bragi Magnússon Hvönn frá Steinnesi Skagfirðingur 16,53
5 Þorsteinn Björn Einarsson Júdit frá Fornhaga II Sindri 19,17
6-7 Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum Hringur 0,00
6-7 Sigrún Rós Helgadóttir Fossbrekka frá Brekkum III Borgfirðingur 0,00


Flugskeið 100m P2      
Opinn flokkur      
         
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Tími
1 Jóhann Magnússon Fröken frá Bessastöðum Þytur 7,47
2 Bjarni Jónasson Randver frá Þóroddsstöðum Skagfirðingur 7,82
3 Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Skagfirðingur 8,08
4 Sigrún Rós Helgadóttir Fossbrekka frá Brekkum III Borgfirðingur 8,13
5 Svavar Örn Hreiðarsson Bandvöttur frá Miklabæ Hringur 8,19
6 Hanna Maria Lindmark Nikulás frá Langholtsparti Skagfirðingur 8,32
7 Skapti Steinbjörnsson Jórvík frá Hafsteinsstöðum Skagfirðingur 8,4
8 Davíð Jónsson Brimar frá Varmadal Neisti 8,5
9 Magnús Bragi Magnússon Hvönn frá Steinssei Skagfirðingur 8,91
10 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Eydís frá Keldudal Þytur 9,66
11-12 Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum Hringur 0,00
11-12 Þorsteinn Björn Einarsson Spori frá Varmalæk Sindri 0,00
         
         
Ungmennaflokkur      
         
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Tími
1 Björg Ingólfsdóttir Eining frá Laugabóli Skagfirðingur 0,00

         
Opinn flokkur        
           
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Tími
1 Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó-einlitt Skagfirðingur 8,08
2 Hanna Maria Lindmark Nikulás frá Langholtsparti Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 8,32
3 Skapti Steinbjörnsson Jórvík frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnnblesótt Skagfirðingur 8,40
4 Davíð Jónsson Brimar frá Varmadal Brúnn/milli-einlitt Neisti 8,50
5 Magnús Bragi Magnússon Hvönn frá Steinnesi Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Skagfirðingur 8,91
6 Jóhann Magnússon Fröken frá Bessastöðum Jarpur/dökk-einlitt Þytur 0,00
7 Bjarni Jónasson Randver frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-skjótt Skagfirðingur 0,00
8 Sigrún Rós Helgadóttir Fossbrekka frá Brekkum III Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Borgfirðingur 0,00
9 Svavar Örn Hreiðarsson Bandvöttur frá Miklabæ Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Hringur 0,00
10 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Eydís frá Keldudal Brúnn/mó-einlitt Þytur 0,00
11-12 Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum Brúnn/milli-einlitt Hringur 0,00
11-12 Þorsteinn Björn Einarsson Spori frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt Sindri 0,00
           
           
Ungmennaflokkur        
           
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Tími
1 Björg Ingólfsdóttir Eining frá Laugabóli Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 0,00


Gæðingaskeið PP1        
Opinn flokkur        
           
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þórarinn Eymundsson Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt Skagfirðingur 7,58
2 Guðmar Freyr Magnússon Sóta frá Steinnesi Rauður/sót-einlitt Skagfirðingur 6,29
3 Mette Mannseth Kalsi frá Þúfum Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 6,08
4 Líney María Hjálmarsdóttir Þróttur frá Akrakoti Bleikur/álóttureinlitt Skagfirðingur 5,83
5 Jósef Gunnar Magnússon Kvika frá Steinnesi Rauður/milli-tvístjörnóttglófext Skagfirðingur 5,21
6 Gísli Gíslason Vívaldi frá Torfunesi Bleikur/fífil-stjörnótt Skagfirðingur 4,96
7 Þorsteinn Björn Einarsson Júdit frá Fornhaga II Brúnn/dökk/sv.einlitt Sindri 4,63
8 Bergrún Ingólfsdóttir Katla frá Blönduhlíð Rauður/sót-einlitt Neisti 3,88
9 Líney María Hjálmarsdóttir Völusteinn frá Kópavogi Leirljós/Hvítur/ljós-skjótt Skagfirðingur 3,79
10 Jóhann Magnússon Mjölnir frá Bessastöðum Rauður/ljós-skjótt Þytur 3,67
11 Líney María Hjálmarsdóttir Nátthrafn frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 2,96
12 Svavar Örn Hreiðarsson Sögn frá Steinnesi Grár/rauðurstjörnótt Hringur 2,63
13 Hanna Maria Lindmark Nikulás frá Langholtsparti Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 2,63
14 Elísabet Jansen Molda frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt Skagfirðingur 2,38
15 Viktoría Eik Elvarsdóttir Nætursól frá Syðra-Skörðugili Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 2,33
16 Skapti Steinbjörnsson Jórvík frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnnblesótt Skagfirðingur 1,79
17 Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt Skagfirðingur 0,58
18 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Uni frá Neðri-Hrepp Grár/bleikurskjótt Þytur 0,46

         
  Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þórarinn Eymundsson Hlekkur frá Saurbæ Bleikur/álóttureinlitt Skagfirðingur 6,80
2 Þórarinn Eymundsson Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli-stjörnótt Skagfirðingur 6,70
3 Líney María Hjálmarsdóttir Nátthrafn frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,40
4 Halldór Þorbjörnsson Marel frá Aralind Moldóttur/ljós-einlitt Trausti 6,27
5 Mette Mannseth Kalsi frá Þúfum Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 6,07
6 Magnús Bragi Magnússon Frægur frá Fremri-Fitjum Móálóttur,mósóttur/milli-skjótt Skagfirðingur 6,00
7 Elísabet Jansen Molda frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt Skagfirðingur 5,93
8 Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt Borgfirðingur 5,83
9-11 Skapti Ragnar Skaptason Hrafnista frá Hafsteinsstöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt Skagfirðingur 5,80
9-11 Axel Ásbergsson Freyja frá Hjarðarholti Jarpur/rauð-einlitt Borgfirðingur 5,80
9-11 Magnús Bragi Magnússon Galdur frá Bjarnastaðahlíð Brúnn/dökk/sv.einlitt Skagfirðingur 5,80
12 Jóhann Magnússon Mjölnir frá Bessastöðum Rauður/ljós-skjótt Þytur 5,57
13 Annie Ivarsdottir Lipurtá frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt Sörli 5,53
14 Friðrik Þór Stefánsson Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 5,50
15 Jósef Gunnar Magnússon Kvika frá Steinnesi Rauður/milli-tvístjörnóttglófext Skagfirðingur 5,43
16 Magnús Bragi Magnússon Óskadís frá Kjarnholtum I Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 5,40
17-18 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli-einlitt Þytur 5,33
17-18 Árný Oddbjörg Oddsdóttir Ísafold frá Efra-Langholti Jarpur/rauð-einlitt Sleipnir 5,33
19 Lea Christine Busch Þögn frá Þúfum Jarpur/dökk-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 5,27
20 Líney María Hjálmarsdóttir Þróttur frá Akrakoti Bleikur/álóttureinlitt Skagfirðingur 5,23
21 Pia Rumpf Kylja frá Syðri-Úlfsstöðum Jarpur/milli-einlitt Geysir 5,20
22 Bergrún Ingólfsdóttir Katla frá Blönduhlíð Rauður/sót-einlitt Neisti 5,13
23 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Brana frá Feti Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 4,80
24 Hanna Maria Lindmark Díva frá Dalsmynni Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 4,60
25 Elvar Einarsson Svíadrottning frá Syðra-Skörðugili Grár/rauðureinlitt Skagfirðingur 4,53
26-27 Larissa Silja Werner Fálki frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt Sleipnir 4,50
26-27 Veronika Macher Rós frá Sveinsstöðum Brúnn/milli-skjótt Neisti 4,50
28 Larissa Silja Werner Páfi frá Kjarri Brúnn/milli-stjörnótt Sleipnir 4,37
29 Elín Magnea Björnsdóttir Salka frá Steinnesi Vindóttur/móskjótt Skagfirðingur 3,97
30 Axel Ásbergsson Blær frá Einhamri 2 Móálóttur,mósóttur/milli-stjörnótt Borgfirðingur 3,93
31 Ann Kathrin Berner Stimpill frá Hestheimum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Geysir 3,63
32 Inken Lüdemann Hver frá Hverhólum Jarpur/milli-stjörnótt Skagfirðingur 2,53
33 Gestur Júlíusson Ullur frá Torfunesi Brúnn/milli-einlitt Léttir 0,00
B úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
6 Annie Ivarsdottir Lipurtá frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt Sörli 6,12
7 Skapti Ragnar Skaptason Hrafnista frá Hafsteinsstöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt Skagfirðingur 5,88
8 Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt Borgfirðingur 5,31
9 Jóhann Magnússon Mjölnir frá Bessastöðum Rauður/ljós-skjótt Þytur 5,05
10 Axel Ásbergsson Freyja frá Hjarðarholti Jarpur/rauð-einlitt Borgfirðingur 4,21
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Mette Mannseth Kalsi frá Þúfum Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 6,64
2 Halldór Þorbjörnsson Marel frá Aralind Moldóttur/ljós-einlitt Trausti 6,57
3 Líney María Hjálmarsdóttir Nátthrafn frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,50
4 Elísabet Jansen Molda frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt Skagfirðingur 6,24
5 Magnús Bragi Magnússon Frægur frá Fremri-Fitjum Móálóttur,mósóttur/milli-skjótt Skagfirðingur 5,52
6 Annie Ivarsdottir Lipurtá frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt Sörli 0,00
           
           
Ungmennaflokkur        
Forkeppni          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Freyr Magnússon Rosi frá Berglandi I Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur 5,70
2 Guðmar Freyr Magnússon Sóta frá Steinnesi Rauður/sót-einlitt Skagfirðingur 5,23
3 Ásdís Brynja Jónsdóttir Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt Neisti 4,57
4 Ásdís Brynja Jónsdóttir Klaufi frá Hofi Rauður/milli-skjótt Neisti 4,40
5 Viktoría Eik Elvarsdóttir Nætursól frá Syðra-Skörðugili Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 3,60
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Freyr Magnússon Rosi frá Berglandi I Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur 6,86
2 Viktoría Eik Elvarsdóttir Nætursól frá Syðra-Skörðugili Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 4,36
3 Ásdís Brynja Jónsdóttir Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt Neisti 1,67


Fjórgangur V5        
Opinn flokkur – 2. flokkur        
Forkeppni          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni Brúnn/milli-skjótt Skagfirðingur 6,20
2 Arnþrúður Heimisdóttir Óskadís frá Langhúsum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 6,03
3 Fríða Marý Halldórsdóttir Muninn frá Hvammstanga Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,77
4 Julia Katharina Peikert Óskar frá Garði Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 5,73
5 Ingibjörg Rós Jónsdóttir Farsæll frá Íbishóli Brúnn/mó-stjörnótt Skagfirðingur 5,63
6 Guðmundur Þór Elíasson Merlin frá Varmalæk Grár/brúnneinlitt Skagfirðingur 5,37
7 Ingibjörg Rós Jónsdóttir Glíma frá Bjarnastaðahlíð Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 5,07
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni Brúnn/milli-skjótt Skagfirðingur 6,17
2 Arnþrúður Heimisdóttir Óskadís frá Langhúsum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 6,00
3 Julia Katharina Peikert Óskar frá Garði Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 5,67
4 Guðmundur Þór Elíasson Merlin frá Varmalæk Grár/brúnneinlitt Skagfirðingur 5,38
5 Ingibjörg Rós Jónsdóttir Farsæll frá Íbishóli Brúnn/mó-stjörnótt Skagfirðingur 5,17

Fjórgangur V2        
Unglingaflokkur        
Forkeppni          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þórgunnur Þórarinsdóttir Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka Skagfirðingur 6,13
2 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Snörp frá Hólakoti Brúnn/milli-einlitt Léttir 5,97
3 Urður Birta Helgadóttir Léttir frá Húsanesi Jarpur/rauð-skjótt Hringur 5,93
4-5 Björg Ingólfsdóttir Hrímnir frá Hvammi 2 Grár/jarpureinlitt Skagfirðingur 5,83
4-5 Stefanía Sigfúsdóttir Ljómi frá Tungu Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt Skagfirðingur 5,83
6 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Safír frá Skúfslæk Rauður/milli-einlittglófext Léttir 5,33
7 Júlía Kristín Pálsdóttir Stakkur frá Flugumýri II Brúnn/dökk/sv.skjóttvagl í auga Skagfirðingur 5,20
8 Aldís Arna Óttarsdóttir Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp-blesótt Léttir 5,07
9 Kristinn Örn Guðmundsson Ásgerður frá Seljabrekku Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 4,83
10 Kristinn Örn Guðmundsson Indriði frá Stóru-Ásgeirsá Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 4,50
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Snörp frá Hólakoti Brúnn/milli-einlitt Léttir 6,23
2 Þórgunnur Þórarinsdóttir Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka Skagfirðingur 6,20
3 Björg Ingólfsdóttir Hrímnir frá Hvammi 2 Grár/jarpureinlitt Skagfirðingur 6,17
4 Stefanía Sigfúsdóttir Ljómi frá Tungu Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt Skagfirðingur 6,10
5 Urður Birta Helgadóttir Léttir frá Húsanesi Jarpur/rauð-skjótt Hringur 5,90


Fjórgangur V1        
Opinn flokkur        
Forkeppni          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Barbara Wenzl Krókur frá Bæ Bleikur/álótturblesótt Skagfirðingur 6,80
2 Mette Mannseth Skálmöld frá Þúfum Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 6,77
3 Arndís Brynjólfsdóttir Hraunar frá Vatnsleysu Rauður/milli-tvístjörnótt Skagfirðingur 6,67
4-5 Bergrún Ingólfsdóttir Þórbjörn frá Tvennu Brúnn/milli-einlitt Neisti 6,53
4-5 Valdís Ýr Ólafsdóttir Þjóstur frá Hesti Brúnn/dökk/sv.einlitt Dreyri 6,53
6 Jóhann Magnússon Embla frá Þóreyjarnúpi Rauður/milli-blesótt Þytur 6,37
7 Anton Níelsson Ævar frá Hólum Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 6,33
8 Barbara Wenzl Loki frá Litlu-Brekku Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,23
9-10 Líney María Hjálmarsdóttir Snælda frá Húsavík Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 6,17
9-10 Líney María Hjálmarsdóttir Konráð frá Narfastöðum Rauður/ljós-einlitt Skagfirðingur 6,17
11 Elvar Einarsson Muni frá Syðra-Skörðugili Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,10
12 Líney María Hjálmarsdóttir Vígrún frá Hveravík Rauður/milli-skjótt Skagfirðingur 6,00
13 Halldór P. Sigurðsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli-blesótt Þytur 5,97
14 Sigmar Bragason Mætta frá Bæ Rauður/milli-stjörnótt Léttir 5,90
15 Elísabet Jansen Glymjandi frá Íbishóli Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 5,70
16-17 Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir Prins frá Neðra-Ási Rauður/milli-skjótt Skagfirðingur 5,57
16-17 Axel Ásbergsson Skjóri frá Krossanesi Brúnn/milli-skjótt Borgfirðingur 5,57
18 Bergrún Ingólfsdóttir Bikar frá Feti Brúnn/milli-einlitt Neisti 5,53
19 Julian Veith Vals frá Ósi Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 5,37
20 Elin Ros Sverrisdottir Oddi frá Hafsteinsstöðum Bleikur/fífil/kolóttureinlitt Skagfirðingur 5,30
21 Jóhanna Friðriksdóttir Ída frá Varmalæk 1 Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 5,17
B úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
6 Elvar Einarsson Muni frá Syðra-Skörðugili Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,60
7 Líney María Hjálmarsdóttir Snælda frá Húsavík Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 6,53
8 Jóhann Magnússon Embla frá Þóreyjarnúpi Rauður/milli-blesótt Þytur 6,33
9 Anton Níelsson Ævar frá Hólum Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 6,07
10 Halldór P. Sigurðsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli-blesótt Þytur 4,80
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Barbara Wenzl Krókur frá Bæ Bleikur/álótturblesótt Skagfirðingur 6,93
2 Valdís Ýr Ólafsdóttir Þjóstur frá Hesti Brúnn/dökk/sv.einlitt Dreyri 6,73
3 Mette Mannseth Skálmöld frá Þúfum Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 6,67
4-5 Elvar Einarsson Muni frá Syðra-Skörðugili Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,63
4-5 Arndís Brynjólfsdóttir Hraunar frá Vatnsleysu Rauður/milli-tvístjörnótt Skagfirðingur 6,63
6 Bergrún Ingólfsdóttir Þórbjörn frá Tvennu Brúnn/milli-einlitt Neisti 4,00


Tölt T7          
Opinn flokkur – 2. flokkur        
Forkeppni          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni Brúnn/milli-skjótt Skagfirðingur 6,30
2 Arnþrúður Heimisdóttir Óskadís frá Langhúsum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 6,27
3 Ingimar Jónsson Garður frá Fjalli Grár/mósótturtvístjörnóttvagl í auga Skagfirðingur 5,87
4 Birna M Sigurbjörnsdóttir List frá Varmalandi Brúnn/milli-skjótt Skagfirðingur 5,77
5 Guðmundur Þór Elíasson Jasmín frá Goðdölum Brúnn/milli-stjörnótt Skagfirðingur 4,77
6 Fríða Marý Halldórsdóttir Muninn frá Hvammstanga Brúnn/milli-einlitt Þytur 0,00
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni Brúnn/milli-skjótt Skagfirðingur 6,25
2 Ingimar Jónsson Garður frá Fjalli Grár/mósótturtvístjörnóttvagl í auga Skagfirðingur 6,00
3 Arnþrúður Heimisdóttir Óskadís frá Langhúsum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 5,58
4 Guðmundur Þór Elíasson Jasmín frá Goðdölum Brúnn/milli-stjörnótt Skagfirðingur 5,25


Tölt T3          
Unglingaflokkur        
Forkeppni          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þórgunnur Þórarinsdóttir Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,00
2 Stefanía Sigfúsdóttir Klettur frá Sauðárkróki Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 5,67
3 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra – Holti Rauður/dökk/dr.einlitt Léttir 5,63
4 Aldís Arna Óttarsdóttir Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp-blesótt Léttir 4,00
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þórgunnur Þórarinsdóttir Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,28
2 Stefanía Sigfúsdóttir Klettur frá Sauðárkróki Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 5,89
3 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra – Holti Rauður/dökk/dr.einlitt Léttir 5,22
4 Aldís Arna Óttarsdóttir Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp-blesótt Léttir 1,56
Tölt T2          
Opinn flokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Mette Mannseth Blundur frá Þúfum Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 6,83
2 Finnbogi Bjarnason Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli Rauður/sót-nösóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Skagfirðingur 6,63
3 Sigrún Rós Helgadóttir Tvífari frá Varmalæk Brúnn/milli-skjótt Borgfirðingur 5,80
4 Friðrik Þór Stefánsson Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 4,63
5 Artemisia Bertus Herjann frá Nautabúi Grár/brúnneinlitt Skagfirðingur 0,00
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Mette Mannseth Blundur frá Þúfum Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 7,04
2 Finnbogi Bjarnason Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli Rauður/sót-nösóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Skagfirðingur 7,00
3 Sigrún Rós Helgadóttir Tvífari frá Varmalæk Brúnn/milli-skjótt Borgfirðingur 6,58
4 Friðrik Þór Stefánsson Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 6,25
           
           
Ungmennaflokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sigríður Vaka Víkingsdóttir Vaki frá Hólum Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 5,90
2 Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ Grár/jarpureinlitt Skagfirðingur 4,87
3 Ásdís Brynja Jónsdóttir Klaufi frá Hofi Rauður/milli-skjótt Neisti 4,57
4 Guðmar Freyr Magnússon Sátt frá Kúskerpi Grár/brúnneinlitt Skagfirðingur 4,03
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sigríður Vaka Víkingsdóttir Vaki frá Hólum Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 6,50
2 Guðmar Freyr Magnússon Sátt frá Kúskerpi Grár/brúnneinlitt Skagfirðingur 5,50
3-4 Ásdís Brynja Jónsdóttir Klaufi frá Hofi Rauður/milli-skjótt Neisti 4,92
3-4 Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ Grár/jarpureinlitt Skagfirðingur 4,92


Tölt T1          
Opinn flokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þórarinn Eymundsson Laukur frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Skagfirðingur 7,37
2 Bjarni Jónasson Úlfhildur frá Strönd Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 7,10
3 Bjarni Jónasson Dofri frá Sauðárkróki Brúnn/mó-einlitt Skagfirðingur 7,07
4 Arndís Brynjólfsdóttir Hraunar frá Vatnsleysu Rauður/milli-tvístjörnótt Skagfirðingur 6,93
5 Valdís Ýr Ólafsdóttir Þjóstur frá Hesti Brúnn/dökk/sv.einlitt Dreyri 6,83
6-7 Barbara Wenzl Kná frá Engihlíð Brúnn/mó-einlitt Skagfirðingur 6,70
6-7 Sveinn Brynjar Friðriksson Vígablesi frá Djúpadal Bleikur/álótturblesa auk leista eða sokka Skagfirðingur 6,70
8 Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli-stjörnótt Skagfirðingur 6,53
9 Þorsteinn Björn Einarsson Kristall frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-tvístjörnótt Sindri 6,50
10 Barbara Wenzl Hökull frá Kálfsstöðum Leirljós/Hvítur/ljós-slettuskjótthringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 6,27
11 Elísabet Jansen Gandur frá Íbishóli Brúnn/mó-einlitt Skagfirðingur 6,23
12-14 Julian Veith Vals frá Ósi Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,13
12-14 Magnús Bragi Magnússon Sigursteinn frá Íbishóli Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 6,13
12-14 Friðrik Þór Stefánsson Úlfhéðinn frá Stóru-Gröf ytri Rauður/sót-einlitt Skagfirðingur 6,13
15 Anton Níelsson Ævar frá Hólum Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 6,03
16 Larissa Silja Werner Páfi frá Kjarri Brúnn/milli-stjörnótt Sleipnir 5,93
17 Frosti Richardsson Slaufa frá Sauðanesi Bleikur/álóttureinlitt Neisti 5,87
18-19 Hanna Maria Lindmark Fálki frá Búlandi Grár/brúnneinlitt Skagfirðingur 5,80
18-19 Líney María Hjálmarsdóttir Konráð frá Narfastöðum Rauður/ljós-einlitt Skagfirðingur 5,80
20 Magnús Bragi Magnússon Vonarneisti frá Íbishóli Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 5,77
21 Jóhanna Friðriksdóttir Hera frá Goðdölum Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 5,67
22 Jóhanna Friðriksdóttir Ída frá Varmalæk 1 Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 5,57
23 Halldór P. Sigurðsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli-blesótt Þytur 5,23
B úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
7 Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli-stjörnótt Skagfirðingur 6,78
8 Þorsteinn Björn Einarsson Kristall frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-tvístjörnótt Sindri 6,28
9 Elísabet Jansen Gandur frá Íbishóli Brúnn/mó-einlitt Skagfirðingur 6,06
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þórarinn Eymundsson Laukur frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Skagfirðingur 7,67
2 Bjarni Jónasson Úlfhildur frá Strönd Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 7,22
3 Valdís Ýr Ólafsdóttir Þjóstur frá Hesti Brúnn/dökk/sv.einlitt Dreyri 7,11
4-5 Barbara Wenzl Kná frá Engihlíð Brúnn/mó-einlitt Skagfirðingur 6,94
4-5 Arndís Brynjólfsdóttir Hraunar frá Vatnsleysu Rauður/milli-tvístjörnótt Skagfirðingur 6,94
6-7 Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli-stjörnótt Skagfirðingur 6,72
6-7 Sveinn Brynjar Friðriksson Vígablesi frá Djúpadal Bleikur/álótturblesa auk leista eða sokka Skagfirðingur 6,72
           
           
Ungmennaflokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Viktoría Eik Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 6,33
2 Rakel Eir Ingimarsdóttir Sigurvon frá Íbishóli Rauður/sót-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur 2,83
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Viktoría Eik Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 7,00
2 Rakel Eir Ingimarsdóttir Sigurvon frá Íbishóli Rauður/sót-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur 5,17

Fjórgangur V1 B úrslit opinn flokkur
fjórgangur b úrslit

Fimmgangur F1 opinn flokkur B úrslit

fimmgangur b úrslit

Tölt T1 opinn flokkur B úrslit
t1 b úrslit

Fjórgangur 2.flokkur A-úrslit

A úrslit fjórg 2.flokk

Tölt T2 Opinn flokkur A úrslit

tölt T2 opinn A úrsl

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur A úrslit

fjórgangur ungl A úrsl

Tölt T1 Opinn flokkur A úrslit

Tölt T1 opinn A úrslit

Tölt T1 Ungmennaflokkur A-úrslit

tölt Ta ungmennafl. A úrslit

Fimmgangur Opinn flokkur A-úrslit

A úrslit fimmgangur opinn fl

Deila færslu

Share on facebook
Share on twitter
Share on print
Share on email